D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ly_ngố

hờ, thằng béo hum nọ nó lên, chào nó một cái, nó bảo dợi tí đợi tí rùi biến lun, thế có tức ko cơ chứ, mai thi rùi, thi tốt nhá..............

Hôm nay thi KTCN, GDCD ( người iu ơi, sao hôm nay người iu trông dễ thế ) , TD ....chỉ tiếc là hôm nay TUnx học bài kỹ quá, học xong mấy cái thứ ấy vào đầu, muốn nổ óc !!! bà con ơi, làm bài tốt không, có "gì" chỉ bảo cho em để lần sau em còn áp dụng .

Thế là tuần này không phải thi nữa rùi, chúc mọi người Noel zui ze :D

Love you all !!! :)

Tiện thể cho Tunx hỏi Noel năm nay tụ tập ở đâu thế =P~

Noel NOel NOEl NOEL nOel:>>nOEl nOEL noEl:cool:noEL noeL nOEl noEl noel

ark

Active Member
Tình hình là bài kiểm tra hôm nay, mình lại 1 mình 1 kiểu rồi =)) Kinh tế định hướng XHCN cũng phải có cạnh tranh và khủng khoảng chứ nhỉ :D hôm nay Thời sự vừa nói gì đến cái Luật Cạnh tranh :D =))

Nguyệt Thu = nt = như trên = dit to =))

BẤT LỰC á ? =)) Úi Úi =))

Dạo này hoạt động của lớp mình lại xịt rồi ,chắc là bị kêu dữ quá , " chống đối này" , " kiêu này" I-) , . Đúng là không chơi với nhau nên không biết, lớp mình tớ thấy là vui nhất đấy :cool:

Dù sao thì dạo này tình hình lớp cũng "ngoan" lên ròi, cũng phải tố chức hoạt động mới chứ nhỉ ?

Boko

Bọn mày ơi, hát cùng tao: "Tò và Vân là đôi bạn thân - Vân đi chơi, Vân đi học - Tò ngang dọc Tò dắt tới nơi - Vân nhớ đường, cất bước đi - Tò yêu Vân, in dấu lại - Tò và Vân là đôi bạn thân..." =)) =)) X-( (đây là thằng Tò nếu nó đọc được bài này. Nó sẽ giết chết tao mất thôi, đừng ai nói cho nó biết nhớ)

Kid02117

Member
Tao tưởng Hoàng với Híu chớ :eek: , lại có cuộc tình hình cái quần sịp ah? Khổ, thèng tò là thèng Huy đấy!
XMas Eve mà mình end up ngồi vỉa hè xem cơ động đuổi bọn đi đêm, kể cũng vui! Cuối cùng đi chơi về ngủ từ 9h sáng một mạch đến 6h chiều lun, kô bít thèng già mà kô gọi thì chả bít bây h dậy chưa :D

Hôm nay bài Lý khó thế, khó quá !!! Ngày thi đầu tiên mà đã thế này, thôi, ngày mai cố bù zay.:((
Mà thằng già và Đại Ca còn có vụ chơi đuổi bắt với bác Salem. Chị phục sát đất :D
Hôm Christmas, bọn mày đi những đâu thế? Kệ nghe với =P~

Đấy, về rồi đấy, bài Sử đề xanh vừa khó vừa dài ( bệnh của học sinh, các bạn thông cảm :d ) cách mạng Lào mà tũn lại cho hoàng thân Xivatha ( whatever ) vào, thế có chit không =))
Cô về, cho kt Toán luôn, chẳng học hành gì cả mà vẫn sống , bà con làm được bài không thế ? :D

pink_angel

Có anh đây!
Năm nay thi trắc nhiệm hay nhỉ! :>> :D Sao lúc mình ở nhà thì nó bắt học thuộc mình vừa đi đã thành trắc nghiệm rồi! X-( :((
Bọn mày ơi có đứa nào biết lịch nghỉ tết ta chưa?Năm nay 30 hay 31 í nhi? :)

ark

Active Member
Tình hình có vẻ .... chẹp chẹp, đang rủ con Nhung lên post bài, nhưng đăng ký mãi cái nick ko xong :( đăng ký hộ thì nó ko nhận được mail :(
Trắc nhiệm như Shit mày ạ =)) tao chẳng làm được đến 9 điểm . Mà ông Trạch này chấm đắt thế, vở sạch chữ đẹp cũng 7,8 đến bài thi HK cũng chỉ đến thế, chán quá, cứ tưởng có môn gỡ điểm
Chết rồi, hôm nay phải gọi điện cho chủ nhiệm cái vụ điểm Lý, ghi vào đây ko quên :D đang ở hàng net tự nhiên nhớ ra :D

Mọi người ơi, mai thi Hóa rồi.....Hóa - niềm kinh hãi của tunx :9 Mọi người ơi, cổ vũ cho Tũn nhớ , để ngày mai vừa lên bảng, vừa thi cho tốt ( bis bis =D> )

Hếnô, ít sừn mi ui a luckinh fo ?
Nốp =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000