D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

Eo ôi Un đâu có bọn câu bài ...
Lại batứ tụi nó đê....Un đâu...

Spier Un đâu rùi lại bắt nó đi...
Batứ lấy nó ....bắt lấy nó.....

X-monster

Chời ơi, chó Nhật có cái signature gì mà khủng khiếp thế? Ông yêu Văn, yêu Phong đến mức đấy cơ à? Tôi cảm động quá! Chúc ông ngày mai được 6 đ Văn!!!

ark

Active Member
Mai được 7,5 thì tôi đủ HSG đấy =))
Hehe, yêu Văn chứ, nhưng ko phải những thứ trong SGK và những thứ Phong dạy =))

nhờ cái Giang mà topic lớp mình như có cả đội quân vô ấy =))

Đi chơi á? " nhận nhời", thằng già còn nợ chị em một bữa, nhớ không? =P~ ( chuẩn bị sẵn thuốc Bec =)) )

Ông Aptech....ở đâu cũng thấy " góp zui" nhở
Úi tớ buồn ngủ quá, :>> cái bài Khóc Dương Khuê ấy, ko học thuộc được X-(

Nhờ cái chữ ký HAY của cho' Nhật, chúc chó và toàn thể nhân dân D3 yêu quái được 6 điểm trở lên :D ( tình hình là có lẽ Madam Tú sẽ thay chủ nhiệm trông lớp mình cả 3 môn ,,,,,tao đã đào xong cái huyệt rồi, :cool: còn đứa nào muốn " ở dưới ấy " với tao cho đỡ bùn không , tũn đặt chỗ cho )

imdabomb

Member
Ui da, bọn mày hôm nay thi văn mà vẫn lên đây đú được cơ à? Tao thuộc bài "Cry Dương Khê" rùi đấy, có gì chiều nay tao ngồi tao nhắc cho:p.

imdabomb

Member
Hơ, đàn ông con zai bọn may ngu nhỉ? =))
To Trung: Ảnh con Thu thì thiếu gì? Mày chưa bao h nghe khái niệm "Thư viện ảnh trường Chu Van An" a`? Ở ngay đây này!!! /:)
To Nhật Anh: Nó có muốn thì nó cũng chẳng khoe với mọi người là nó muốn. Nó mà bảo là nó muốn thi` chả = nó tự post nó lên cho rồi. /:)

ark

Active Member
hehe, nhớ lại hồi trước có thằng bảo đang đi trên đường nhìn + nghe thấy tiếng cười của bạn N Thu :D ----> đâm vào cột điện =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000