D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

pink_angel

con voi ma mut dang iu said:
Khiếp!!
Mấy bac câu bài... ghê rơ.n wa'
Này
Dinosaur lover là mày hả Minh Thu?
Ly ngố la Lyb ah`?
Mãi mới bít bọn mày có lên diến đàn
:))
Này, nói thế bọn mày đã bít tao là ai chưa đấy?
Người bạn gái vô cùng thông minh, hiền lành, xinh đẹp, dịu dàng... của bọn mày đây
(syphilis)
Eo ôi!Sao lại gọi là câu bài??Phải gọi là chú trọng vào số lượng hơn chất lượng hơi nhiều chứ :>> Sao đâu!!!Thời buổi nhân hiếm như lá mùa thu thế này Quantitative vẫn hơn qualitative ma!!! :D.
Suýt thì nhầm với bạn Giang lớp mình.Mình bảo quái lạ bạn Giang lớp mình hiền lành lắm cơ mà =))
Mày ơi!Tham quan có ảnh không?Sao chả thấy ai bình luận gì về vụ tham quan vừa rồi thế!! I-)
Năm nay còn có MThu chăm chút cho vụ ảnh ọt còn có mấy cái!Năm trước thằng Long cứ chụp ảnh về rồi cãi nhau với mẹ nó thì là thôi rồi chả còn cái nào!! :(
Hôm vừa rồi ở Man vừa có vụ 2 thằng 14t giết chết 1 đứa 15t.Hichic!Ghê quá!
Sao tao chả thấy cái nước này an toàn gì cả :(( :9 Amen!
Thằng Long cũng đang học ở Man đây không biết về có thành đầu gấu chợ Mơ chợ Bưởi không =))

ark

Active Member
Nhầm rồi, ko phải Hương Giang lớp mình đâu
Đau quái gì , cái con ... mà mặt mũi sáng láng thì .... chẹp , giá trị đảo lộn hết cả, chẳng biết đường nào mà lần

Kid02117

Member
Hôm nay nghỉ Phong kô bít có sao kô nhỉ?
Cái Đoàn của nợ, vào để tạo điều kiện cho thi thố thôi chứ mẹ kô thì rước kiệu đến bố cũng kô thèm vào (F**K)

Kid02117 said:
mịa, mai còn kiểm tra cả GDCD ah, vãi đái!
Eo ui chú em này sạch quá....thế đã tè hay són đái chưa.........Eo ui có mùi rùi !!! =)) =))

Khiếp....=)) mà cứ như mùi chuột chít đó nhỉ ???? Cứ phải bít ???? =)) =D>

Boko

Lớp mình ơi, có ai cầm sách CD mí lị sách Văn hịc tập 1 của Xuân không? Ai nhặt được ở đâu xin báo về địa chỉ tổ 1, bàn 3. Xin cảm ơn và hậu tạ (chỉ tính vế trước thôi đấy)

Boko

Tao vừa đọc bài của thằng Quang trang trước, và tao cũng xin confirm lại là tộc Trung chỉ có duy nhất thằng Trung và chỉ có thằng Trung mà thôi. Vì vậy đừng ai réo tên Xuân "ngủ" cũng như chuyển đổi quốc tịch cho tao vào cái tộc chỉ có dân số 1 người ý.

ark

Active Member
Hôm nay con Hàng hỏi sao ko post bài được, mình bảo đăng nhập = nick kia xem sao, cuối cùng chẳng thấy post gì :(
Chữ ký mới :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000