D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

Boko

Bọn mày, tao lâu lắm mới lên mà cũng chẳng thấy gì hay ho để post, thôi thì nhắc chúng mày là sắp KT Đại 15' rồi, mệt chết luôn

ark

Active Member
Hơ, ngày mai kỹ công phải làm gì thế
Mai kiểm tra Đại với GDCD, đã ai học gì chưa :( Đại tao chẳng hiểu gì cả :( thế mà cả tối vẫn chơi game, còn gặp bác Huy béo log in vào account của mình nữa chứ =))
Bà chủ nhiệm dạy hay vãi, mở rộng kiến thức cho "ngu dân" bằng định luật BCS hay còn gọi là Đ/l condom :D

ark

Active Member
A3, D6 thì từ trước đã thế rồi =))
cứ đà này khéo để 10D3 cho hít khói chứ =))
Vì thế , mọi người "tích cực" post bài ủng hộ nhé :D tao định lập mấy topic hay hay bắt chước 88 với HAO nhưng quanh đi quanh lại có mấy người , toàn biết nhau hết rồi ---> chán :(

ark

Active Member
Lâu rồi mới thấy thằng Lb ( Long bồn :D )
Đ/l bunhia copski ( chẳng biết viết đúng ko :D ) ---> bà ý viết tắt là Đ/l BCS =))

Sắp đi thăm quan rồi :D

Ah, thèng Long A . Tao tưởng mày bỏ mạng xứ người rồi chứ :D Bọn mày ơi, D3 góp đồ ăn vào ăn chung đê !!! Hôm nay tưởng kiểm tra một đống thế mà lại chẳng kiểm tra gì nữa ... Nói thêm, tao chắc đứa nào cũng đi Đền Sóc một lần rồi =))

ly_ngố

ơ, mẹ lên rồi à. sao lại là pink angel thế kia??????/chả biết nói gì cả, cũng chả thấy đứa nào lên, hum nay mình làm sai mà mrs ` cũng bảo là đúng, dạo này bà ý hay nhầm quá mất thui.
loa béo chả lên mạng gì cả, chẳng gặp bao h, loa béo nghe bài bi gửi chưa, hay không???? Lúc nào search được cái bài loa béo thik thi i gửi tiếp cho.
ko biết học nhiều có gầy đi tí nào không nhỉ????????

pink_angel

Hic hic! :( Chán thế!Buồn nẫu ruột!Sướng thế =P~ !Sắp được đi thăm quan rồi à!Cho tao di với được không? :D LyB sao mãi mới thấy mặt thế!Chả bao giờ thấy trên YM bao giờ cả??Thấy thằng Nhật Anh bảo mày toàn để invi à?Con này dạo này có anh nảo rồi nên quên mất bà mẹ già này hả!!! X-(

Thăm quan ...bọn mày mua đồ ăn chung hay là riêng thế ? Có đứa bảo mua chung rồi ăn riêng :D Tính sao đây ?
P/S : 50 000 có kèm thêm tiền xây dựng trường không ấy nhở ? =))

Cho' Nhật cứ nói huỵch toẹt ra thế :D Trường mình bây giờ, khoản gì củng nên dôi ra để xây dựng trường. Thế mà trường xong đúng lúc tụi mình ra trường, thế có tức không cơ chứ =))

pink_angel

Uh Chán nhở!Giá mà mình ở nhà thi tốt!Chúc bọn mày đi chơi vui vẻ!Có ảnh thi gửi cho tao nhá! =P~ Để xem dạo này lờp mình xinh lên thế nào! :D

Hôm nay đi thăm quan, vui kinh !!! Bọn tao trèo lên đỉnh rồi đi đườn mòn xuống dưới, vách đá cheo leo, Duy đi trước mở đường . Bọn mày mai đi học nhé, để còn buôn ! =P~ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000