D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ark

Active Member
Hôm nay cả hội chờ mãi ko thấy Huy Hoàng ( + Hiếu ) đến để nói .... với lybi
con QP nhận xét : cả 2 thằng chết vì tình, 1 thằng tình bạn ( Hiếu ) , 1 thằng tình yêu ( Hoàng ) =))
Xuân ngủ đâu rồi :D có gì thì khai mau =p~

pink_angel

dinosaur lover said:
Buồn wa' :(( Các bạn A3 chê lấy chê để Tũn kìa :(( :(( :)
Co gi ma pha buon!Tai chung no khong biet duoc gia tri con gai D3 thoi,Minh Thu nho!!! :D MThu dao hoa the!Roi gui cho ttao anh tham quan nho!!!! :9
Ssao dua gi ten la Ly o A3 lai bi thang Nhat Anh keu la ghet LyB :eek:

unni_x

Active Member
dinosaur lover said:
Buồn wa' :(( Các bạn A3 chê lấy chê để Tũn kìa :(( :(( :)
chân thành xin lỗi bạn Thu...thực ra chúng tớ cũng chỉ có ý trêu thằng Hùng mà thui... Thu đừng buồn nhá.... :)

Bây giò mày mới biết tao " có mác " hả tuti.
Tao có sao đâu, Tũn có đủ tự tin mà :D
Hôm nay cô Huyền, lúc cả lớp ra hết rồi, có lại lên lớp, thương cô wa' :D

pink_angel

ark said:
Tao trêu linh tinh thôi mà =))
Mà hóa ra D3 có con gái à :D theo tao thì có mỗi ... 1 đứa :D hoặc cùng lắm là 2 =))
Thằng này chỉ giỏi luyên thuyên!Khổ thân LyB.
E hèm!Sao lại nói con gái D3 thế!Chắc lại chỉ có bạn LyB là con gái thôi chứ gì /:) Nhật Anh ơi là Nhật Anh!Khổ thân con tôi!

ark

Active Member
Ko, có mỗi PL là con gái thôi =)) còn con lợn kia thì ... tùy lúc :D
Công nhận là khổ thân con mày thật, mẹ thì thế kia mà con thì .... chẹp chẹp ... khổ thân cả mẹ nữa :>>

Kid02117

Member
chẹp, thực ra lớp mình toàn con gái là chính, có mỗi vài thằng con giai: tui (tất nhiên), Anh Sơn, H Hoàng, Xuân với Hiếu. Duy với Ngọc Sơn nhận hai bên đều đc, còn lại toàn fem =))

ark

Active Member
Tộc phó tộc Trung, ko chấp =))
Kể ra thì, 2 thằng tộc Trung đúng là có công mở đường :D tộc phó thứ 2 ( Xuân ngủ ) cũng có công dẫn dắt tốp sau :D cho tộc Trung 1 tràng pháo tay =))

Chỉ có điều cái lyrics ấy, trong lúc nghe vội đã " thiếu sót vài chỗ "...
Lớp này , tao thấy mỗi thằng Xuân ^o^, Híp ^o^ , Duy ^o^, anh Huy ^o^ ( chấm hết câu ) là con trai hoàn toàn. CÒn đâu :>> =))

Khiếp!!
Mấy bac câu bài... ghê rơ.n wa'
Này
Dinosaur lover là mày hả Minh Thu?
Ly ngố la Lyb ah`?
Mãi mới bít bọn mày có lên diến đàn
:))
Này, nói thế bọn mày đã bít tao là ai chưa đấy?
Người bạn gái vô cùng thông minh, hiền lành, xinh đẹp, dịu dàng... của bọn mày đây
(syphilis)

girl-đanh đá

Thật là chán bọn mày quá tao lên toàn chuyện tầm phào chẳng có gì đáng để đại ca đây đọc vậy mà cứ rủ rê(viết như thế này có đúng chính tả không ý nhỉ?).Hôm nay đi học thêm Hóa ông thầy phát biểu hay vãi! Thế nào nhỉ?: Thương thì trí thông minh con thừa hưởng ở mẹ! Đúng quá chứ còn gì! Nhìn ơ lớp D3 cũng thấy gương mặt sáng láng toàn con gái thôi!Song ông ý còn bảo chứ: bọn con trai chung mày chọn vợ thì để ý hình thức ít thôi không mai sau đẻ ra con chung may ngu như chó! Xin thề đây là sự thật!Chán rồi !

Kid02117

Member
chào bạn syphilis, hình như bạn này có một lần nhớ nick ở ngoài hàng, làm mình kô sign out đc, nên sửa chữ ký các thứ đi cho bõ tức thì phải =)) cáo lỗi nhé =))

Đại Ngố lên chê rồi buông đc mấy câu chán ốm! Và em xin đc confirm lại một lần nữa: em kô có trong tộc Trung đâu, tại giỏi quá nên bị các tộc lôi kéo thôi :D

Hương Giang, tổ trưởng ở đây mà mày lấn lướt là không có được đâu nhé >:p
D3 đông vui quá. may mà tao còn sống để chứng kiến cảnh này ( ngậm ngùi, xót xa ...YoY )
Thằng già được kết nạp vào, chẳng qua là để làm NỀN cho bọn nó :D lại còn sắp trở thành Đoàn viên chứ ^:)^
Cho' ái nói ra câu đấy mà không thấy đau " nòng " à? :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000