D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ark

Active Member
Hôm qua mượn vở ghi văn Xuân, mang xuống hàng photo rồi quên ở đó luôn :( thế là tối qua phải gọi điện cho ông Phong xin phép ko học vở :( cuối cùng vẫn phải học sách :( ngồi tụng đến h này mới xong bài Văn tế :(
Lybi liên quan gì đến tao X-(

Kid02117

Member
Hôm nay thầy Phong dạy "hay" đột xuất, tình hình là Phoi nên gọi điện hỏi thăm thầy thường xuyên, thầy có vẻ "thương" Phoi lắm =)) Hôm nay cô Lý mắng bọn mình, vậy chỉ còn có Trạch và "Trâu" nữa thôi, cố gắng lên đê 3!!

Mai kiểm tra toán, học rồi nhưng chưa thuộc, chả thấy lo gì mấy, kô hiểu sao?? Mấy hôm nay ở nhà một mình buồn quá! Thứ 4 đi đú đêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê!

ark

Active Member
Bà chủ nhiệm này Mad xừ rồi, có giấy phép nghỉ mà vẫn phải mời phụ huynh X-(
Cả cái ông "mưa xuân" nữa, ko biết bao h mới biến đây X-(

Sáng nay MThu rủ đi chơi, nhưng có mỗi thằng VLong với thằng Quang ---> nghỉ :D

Được đấy... Mà tao, Minh Thu đây, hehe mấy hôm mạng đơ, không lên được. Mịa, thằng Long " ra đi không nói câu chi "...Chóa Nhật hôm nay không đi chơi, ở nhà lại net, chán thía. Toán là rồi làm ngu vật vã...Cô còn tốn 20' để nghĩ cái bài " ấy", ( kết quả là....các bác biết rồi đấy ) thế mà.... :D

Tao thấy lớp mình dù đổ đốn nhưng vui hơn năm ngoái rất nhiều....Thằng Long ngồi tiếc đứt ruột, có nó, thể nào lớp mình cũng đô đốn hơn. =))

ark

Active Member
Công nhận, năm nay vui thế =)) tự nhiên cái thằng Bồn lại sang bên kia làm "Long bồn" UK =))
Hôm nay đi chơi vui lắm hả :D may mà mình ko đi ---> lựa chọn chính xác, chiêu nay .... bây h vẫn còn .... phởn =))

Lần nào mời phụ huynh, chó Nhật cũng tranh cơ hội nghe máy, để rồi tỉnh bơ : " Bố mẹ con đi công tác rồi ạ !" Hehe, năm ngoái, bố mẹ Nhật Anh đi công tác suốt , định cư ở nước ngoài rồi.. :cool:

--------------------------------------------------------------------------
Tomorrow's morning if you wake up and the sun does not appear , I will be here
If in the dark , you have no sign of love , hold my hands and have no fear , 'cause I will be here

always_smile

chào các bạn d3
cho minh tham ra với
minh rất muốn làm wen với các bạn d3 dặc biệt la mấy bạn trai
ah cho hỏi cái bạn lyB là bạn nào vậy? có phải bạn Lê Lưu Ly ko????

Hehe, half term, được nghỉ 1 tuần -> đi London chơi (nhục thật, nghe như kiểu về thành phố ý). Ê tao đang nghĩ là khi tao về (tháng 2), hay là có 1 ngày nào đó tao vào lớp ngồi học, ko hiểu có làm sao ko nhỉ?

ark

Active Member
Đọc trên 88 rồi :D
Hay đấy , hôm nào về chui vào học tiết Anh rồi "giảng" bà Anh 1 bài =))
Bài Anh 1 tiết hôm nay .... vãi !!!
Ông Hiếu còn điền bừa vào rồi ngồi chép Hóa =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000