D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ark

Active Member
Hix, tổ 4 phải gọi là "bộ tá" , trao đổi suốt chiều dài của cả tổ . Mà đến h vẫn chưa biết đúng hay sai :(
Lần sau kiểm tra, ai có gì mang nấy nhé :D Kim từ điển , Ox Advance Learner hay ... PDA cũng đem đi :D
[ Ngày mai chờ chết rồi :( càng ngày càng cú bà Chủ nhiệm , có giấy phép rồi còn mời phụ huynh đến làm quái gì X-( lại còn cái vụ đếm số tờ vở bài tập nữa, đúng là Độc nhất vô nhị X-( Damn it !!! đúng là ... giáo dục thối nát, cổ hủ, lạc hậu , chỉ trú trọng phát triển bề rộng chứ ko quan tâm đến chiều sâu X-( chăm chút cho cái "vỏ" mà bỏ qua "ruột" X-( đề cao số lượng chứ ko cần chất lượng -----> thảo nào mà nước mình mãi chẳng khá lên được ]=====> sự ức chế sau 1 buổi tối ngồi làm toán mà vẫn ko đủ số tờ X-( ko bít "nặn" ở đâu ra đây X-(

chó Nhật " ức chế" wa'.... Mà bài Anh lần này, cô cho cức khó, chắc muốn răn đe bọn mình đấy, thấy cô nhìn lũ học sinh cuống cuồng trao đổi phía dưới với nụ cười... :cool: Chắc là về đến nhà, cô lôi từng bài ra nghiên cứu mất :D

ark

Active Member
Lớp mình hôm nay "ngoan ngoãn" ghê :D sơ vin nghiêm chỉnh, huy hiệu đoàn gần đủ :D may mà có Minh Phương "đánh tiếng" :D
Giờ Anh hôm nay cũng khả dĩ hơn :D mọi người ko còn ném giấy trong lớp nữa :D tổ 4 chỉ ném ... vỏ quít thôi :D
Câu nói bất hủ trong ngày : Trung với Duy : "Mày muốn gì tao cũng chiều" .... =)) .... Amen, hóa ra 2 thằng này .... GAY .... từ trước đến h Trung "từ chối" Duy =))

caramen

xời ,bà Anh hôm nay vãi!
lúc làm bài money matters ,hỏi kết quả thằng Duy ,nó bảo thirty four ,bà ý viết lên bảng 35<---- :9
vào fongf tiếng nghe đài xong rồi lại bò lên lớp học tiếp ,hâm quá đi mất ,thà bà ý mang đài lên cho xong ,bắt bò xuống roaif lại bò lên ,mệt vãi X-(
bài tiếng anh 1 tiết ,tự nhiên cả tổ 4 iu ...thằng Quang dễ sợ :cool: ,nguyên bài vocab tao chả hỉu 1 câu ,quay xuống chép y nguyên ( :9 mong là thằng này làm đúng :D )
thằng Duy từ vai đến khuỷu tay của nó dài 38cm --->tởm ,gấp đôi tao ạ
của mày dài vãi ;)

Xề ơi, sao mày add nhiều chữ " vãi" thế? Mà mày thì vãi gì? :9
Hôm kiểm tra 1 tiết mày iu thằng Q a? Lão Q toại nguyện rồi nhé =))
Bài kiểm tra hôm ấy, bọn tao trao đổi bài, táo tợn dễ sợ :cool:

Kid02117

Member
bài anh đấy ... muỗi! Nhưng kô có đứa nào đc 10 đâu vì bà ấy sẽ trừ mỗi đứa 1 đ! Tao thấy bà này bị đao hay sao á! Thăng Duy biểu thớt ti fo mà bà ấy ghi 35! Điên mẹ, mà nghe bà ấy đọc từ coupon mà muốn đâm đầu vào tường chết!

Thằng Trung ngu bỏ mẹ! Bà ấy nói đến thế rồi mà vẫn bùng!
Tay thằng quái thai có dài lắm đâu? = tay tui thôi mà! Hôm nay mình đc khen là có tiến bộ, khửa khửa!
Tuần sau Halloween rồi đóa, chuẩn bị gì đê!

Kid02117

Member
sao lại gọi tui là lão thế! Trẻ chán mà! Tuổi trẻ tài cao, khửa khửa!!

thứ 2 lại gặp Phong yêu quý, cuối tuần này có gì Nhật Anh gọi điện hỏi thăm thầy chút ít! Hề, sao lịch sử ghi rõ ràng: cải cách bỏ văn phú -> nước phát triển hiệu quả hơn, biết thế mà kô rút đc kinh nghiệm cho nước nhà phát triển & con em cũng đỡ khổ nhể? Ngu hết biết!

BÀ Anh kinh vật vã, tao ngồi trong lớp 3 tiết mà không biết làm giề. Quay ra nói chuyện thì thấy đứa nào cũng chán nản như tao. AAAA ! :((
Thứ 2 kt Hóa 1 tiết :D

" Cưa sừng làm nghé", già khú mà còn đú ..

always_smile

trời sao mới sáng sơm mà Bạch Tũn đã mò mẫm lên room trường kêu này kêu nọ
ktra hóa một tiết ha?. sang d6 gặp tui tui bảo cho vài câu là 10 ngay. tưởng lớp d3 học ntn chứ thế này thì học lệch quá. ko xứng đán là học sinh trường CLC rồi

Kid02117

Member
hay MT hóa trang thành streaker cũng đc đấy =)) Tối định làm gì, cả hà nội có mấy đứa hóa trang nó tưởng điên oánh bỏ xừ!

caramen

ơ ,thế vẫn tổ chức halloween à ,hôm nào thế ,cs thấy ai nói gì đâu ,mà sắp đến ngày rồi còn giè buổi sáng làm vào tiết Anh à
MT cần gì hóa trang ,mày , mày cứ để thế là đủ ....khiếp roaif :D

ark

Active Member
Hôm qua bọn nó nảy ra ý tưởng rất ... táo bạo :D
Hội trường năm nay D3 bán .... lợn , con lợn sề với lợn lòi mà đem bán thì khối thằng mua =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000