D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

Oishi-chan

Trời ơi!!!Cái VTNSCG ấy học mãi mà ko vào đầu được chữ nào >:p ko biết vì nó quá chán hay tại mình dạo này ngu đi nữa :(
Này, Phoi, mày ăn nói cho cẩn thận nhá,sao ại có thể so sánh cái văn tế này với BNDC được hả? >:p
Đúng là ko biết thưởng thức nghệ thuật.
Baka

ark

Active Member
Oishi-chan said:
Trời ơi!!!Cái VTNSCG ấy học mãi mà ko vào đầu được chữ nào >:p ko biết vì nó quá chán hay tại mình dạo này ngu đi nữa :(
Này, Phoi, mày ăn nói cho cẩn thận nhá,sao ại có thể so sánh cái văn tế này với BNDC được hả? >:p
Đúng là ko biết thưởng thức nghệ thuật.
Baka
Học nhiều quá đêm lại nằm mơ ác mộng cho mà xem :(
Bây h đang là 2h 34 phút, vừa online và nhận được Off mess của Minh Thu bảo thứ 7 ( tức chốc nữa ) 8 h sáng tập trung ở nhà Nhung, ko cao su :( kiểu này có muốn cũng chẳng cao su được, có biết nhà Nhung ở đâu chứ :(

Ê tao đây. Long bồn đây, lâu lắm ko gặp chúng mày, nhớ wa' thôi!!!!!!!!!! Đọc mấy bài posts của chúng mày sao nghe thảm thương thế hả??? Đấy đấy, tao đi là ko ra thể thống gì cả. Thư Hương đâu? Lớp trưởng mà để thế à??? Thế bạn ý có 'nghiêm khắc' ko? Chắc suốt ngày ghi tên chúng mày đúng ko? Nói đến vụ ghi tên, bảo cái Liên ghi ít ít thôi, phải biết bao che cho mọi người chứ. Mịa, teacher-pets có khác!!!! Bà dạy Anh từ Đà Lạt là ko duyệt được rồi. Nỡm, Đà Lạt mà ra tận thủ đô để dạy học. Đú vãi ạ!!!!!
Hôm nay chat với mấy đứa ở lớp, vui vãi ạ. Thứ 7 nào tao cũng rối. Thứ 7 tuần sau cả lớp lên chat nhé OK? Khổ thân thằng Quang (mới), bị thằng Duy, chó Nhật với LyA lợi dụng. Mày ngồi gần chúng nó đúng ko?? Chúng nó muốn mày ngồi đấy để mua vui, thay chỗ cho tao đấy mà ^_______^. À, cả thằng Xuân nữa, con Nhung nó lợi dụng mày đấy Xuân ơi. Nó thấy mày có cái-gì-đấy-giống-tao (mày ngồi cạnh tao lâu cũng thơm lây mà : chửi bậy, quay bài blah blah blah) nên mới ngồi cạnh mày thôi. Tặc... tặc... tặc... khổ thân thằng bé ngu si. À, rồi còn vụ tình yêu cái quần sịp của thằng Quang (mới) với MP và PL nữa chứ. Khổ wa'. Thôi mày cứ chọn bừa 1 đứa đi Quang ạ. Sao thấy ít đứa post bài thế????????????????????? Lên post đi, update thông tin cho tao cái nào.
À, với cả lớp mình cứ quậy vào nhé, thế mới là D3 chứ. Còn vụ cái áo đồng phục. Tao nghĩ nên làm màu đen, rồi cho thật nhiều màu lên đấy, như kiểu các 'cục' màu hình tròn, hoặc tam giác, hoặc hình gì đấy đơn giản thôi, ko cần chữ, ko cần khẩu hiệu gì xất (trông quê lắm), cứ màu mè là mọi người khắc biết là D3. Mà làm nhiều thứ vào : mũ, tất, sịp (chẳng đứa nào nghe tao cả, làm sịp mới hay).
Thôi out đây. Mai lại post tiếp

ark

Active Member
Bài post hùng hồn , đến sợ :D
Dạo này bận làm mấy thứ, mà mọi người đi đâu chơi ghê thế, ko tích cực post bài gì cả :(

Alô, alô, Minh Thu đây.....
Bây giờ nhìn Xuân, mang những thứ học tập được từ thằng Long, đến sợ :cool: Hehe, có đúă nào tưởng tượng được, Xuân mà lại nói được câu : " đ** nghe", hay là..... ( thôi, hỏng hình tượng thằng Xuân ) Xuân nghịch nghịch thế lại hoá hay.
Tao công nhận, bà này đúng là đú theo phong trào... 3 tiết toàn ngồi nói lý thuyết. Bức xúc nhất là GDCon De Úi mẹ ơi.Help !

" Thư Hương bây giờ không còn là TH của ngày xưa nữa ", Lớp trưởng mà cũng đầu têu nhiều trò đấy chứ...
Đề nghị Liên tăng cường bao che cho bọn tớ ( lại nghĩ đến GDCon De ) :(( =))

Chào các con, bố đây (Long bồn). Sao chẳng thấy đứa nào post gì thế này?! Đi đâu hết rồi?! Tích cực cái lên nào, cứ như mấy ông bà già ý..........

Hôm nay thầy P " bùng", không cho tụi mình liểm tra....Đợi mãi >:p Post bài tích cực lên bọn mày !!!!
Thằng NA chết....hôm nay bọn nó bảo hội trường lớp mình trông cậy cả vào website của ông....cố lên " choa' " :D

ark

Active Member
Bọn mày ơi, hay lớp mình làm đơn xin đổi giáo viên , cái ông "mưa xuân" đi :( học ông này cả năm chắc chết mất :(
Ngày mai GDCD phải học gì thế :( tôi nghỉ 2 buổi liền rồi :( đầu năm đến h chẳng chép bài ---> ko bít học đến đâu rồi :(

ark

Active Member
Ngồi chờ cả tối mà ko 1 ai online là sao :(
ĐT thằng Duy thì bận , cả lớp thì chẳng biết số ai :( số lớp trường hôm qua vừa có thì lại để đâu mất rồi :( ngày mai em ... tử trận :(

Oishi-chan

Ẹ hôm nay mày ko đi học mà nghe cô nói kia kìa:" Thầy đưa lên ban giám hiệu việc 6 học sinh trốn tiết" Nghe mà thấy hay ho quá đi mất >:p
Mà thằng Hoàng hôm trước ngồi trên bảo nó chẳng thấy tí mưa nào=> da mặt nó dày quá, nước bắn tung tóe vào mặt mà ko cảm thấy gì? =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000