D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ark

Active Member
Thằng Duy hôm nay ko đi học hơi phí, 3 tiết Anh vui lắm =))
Lớp mình hôm nay chiến sự ngang tầm Iraq , 2 dãy ngoài cùng ném đạn giấy , lan vào tận các dãy trong , đến khoảng tiết Anh thứ 2 thì lớp chi chít hậu quả "chiến tranh" =)) cô ở trên cứ giảng, bọn tôi ở dưới cứ ném nhau =)) ngoài ra còn chạy lăng xăng , đuổi nhau trong lớp , cứ y như bắt cóc con tin í :D
Đến tiết 3 cô còn bảo "trường văn minh, lớp thanh lịch" làm cả lớp lăn ra chết sặc =))
Thương cô quá, "số phận đưa đẩy", "trời xui đất khiến" thế nào mà lại vào lớp mình , thương cả bọn A4 phải dọn dẹp lớp nữa .

Tiết sinh họat nghe cô CN kể hồi trước có 1 thằng trường mình xin gặp Tổng thống Mỹ =)) chết cười, nó ko biết đây là VIỆTNAM à :(

Nakedboy

Hé hé! Chán nhỉ, thế đứa nào đầu trò đấy? Giỏi nhẩy! Tự dưng lại thiếu tao, bùng học cũng chán quá :( Thế cô CN có hỏi tao ko?

Boko

IRAQ hôm nay kém xa lớp mình. Cuối giờ thằng Hiếu mới thằng Hoàng còn ở lại để dán miếng giấy ghi "Quét lớp hộ nhé, thank you" cho bọn A4, sợ ông Hùng nhìn thấy lại hiểu nhầm là nói với ông ý thì nguy to

Kid02117

Member
Hôm nay tao đc vinh dự ngồi giữa bạn Nhung với bạn Thu, thằng Long với thằng Sơn cứ soi!! =)) Hôm nay đúng là một trận oanh tạc, khổ thân bọn A4 nhể =))

Thằng Duy hôm qua làm gì với Mão mà hôm nay thấy nghỉ ốm hả?? =))

Chắc thứ hai đến lớp, bọn A4 viết lên bảng chửi lớp mình wa' ! Mà tiết 3 Anh, thấy cô cứ " các em phải tôn trọng cô nữa chứ.....", thấy cùng thương thương, :(( nên tiết ấy không quậy nữa. =)) =))

Nakedboy

MK, bọn lớp mình đâu hết rồi? X-( Online rõ lắm mà đ** chịu post ở đây gì cả, đã thế tao cũng đ** post nữa :-<

ark

Active Member
Sao lại nói cô kém =)) có ai "sưu tầm" đủ 19 mẫu câu bắt học sinh cho ví dụ được như cô ko =))
Thằng Duy lại ức chế gì nên "lộng ngôn" à =))
Hôm qua confer, bọn chó kia toàn Voice X-( mọi người sắm Voice nói chuyện cho dzui vẻ nhé :D ( ai tài trợ mình 1 cái nhỉ :D )

QUOC TRUNG

Member
oai` mới 1 day chưa OL mà đã post được nhìu thế nay f rùi cơ à
thế mà thèng Duy còn lắm chuyện
thế này là khá rùi
lớp mình bàn về vụ thứ 5,6,7 đi đâu đê
sao lịa phản đúi đi bơi chứ
thèng chóa Sơn kia mày biết gì mà phản đối hả
đi bơi mới vui chứ
mà hình như post cái nick của con nhung lên sai hay sao mà lúc add thì nó bảo bảo là hổng có
công nhận là thèng Duy nghỉ hum thứ 7 tiếc vãi
cố mà hết TT đi mà đ...
hehehehehehehhe
( đừng nghĩ bậy nha')

Kid02117

Member
nhưng mà tình hình là rất tình trạng: hôm đấy TẤT CẢ MỌI NG NGHỈ, nên liệu có chỗ nào mở cửa cho mà đi kô mới là quan trọng :( Chẳng nhẽ kéo nhau vào công viên ngồi ah =))

ark

Active Member
Các chỗ đều đóng cửa, đường thì cấm, nên đi cả lớp chắc chẳng được đâu :( chắc chỉ đi lẻ được thôi :D

Hôm nay xui thế ko biết, KT hóa thì ko làm được X-( . Sao thằng Trung ko nhè hôm khác mà "ăn vạ", tự nhiên bày trò làm ông Phong ko kiểm tra X-( mất công 4 h sáng dậy học Văn X-( thà để cái thằng đấy gọi mình cho xong X-( đỡ phải nhồi nhét thêm mấy cái thứ "bốc mùi" X-(

Thằng Quang với Sơn to hôm nay bùng trót lọt, sướng vãi

X-monster

Ai bảo ông tự nhiên nổi cơn điên lên học Văn. Đáng đời rồi còn kêu ca gì nữa! Ôi mà tôi công nhận là mấy thứ Văn ấy bốc mùi thật! Đấy có phải là thứ cho người đọc đâu cơ chứ? Nghe cứ như là tiếng cho sủa ấy!!!

X-monster

Hôm nay lần đầu tiên đi muộn (trong năm nay) -> lần đầu tiên khám phá ra là đi dạo Hồ Tây buổi sáng hay khủng khiếp. Mọi người hôm nào thử đi nhé! Hay lắm ấy!!!

Kid02117

Member
LyA đi dạo hồ Tây mần chi rứa ;)) hé hé. Hôm nay thằng CD chó hết mức, mình chưa bao h gặp thằng nào điên như thằng này, chửi trong sổ rồi chẳng nhẽ lên đây lại chửi tiếp nhưng nó điên quá :( hic, toán hôm nay học hiểu nhiều fết (tiến bộ) còn kỹ công thì ngồi chơi =))

Bây h đi thể dục đây, hỏi cả lớp mỗi mình có gậy, mang đi có mỗi mình thôi đ** mang nữa :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000