D2 và những trò con khỉ!

ptgd

Ôi giời, bây giờ lại còn đố nhau ở đây nữa :(
Bảo các bác tiếp "d2 tự truyện" đi sao chẳng thấy ai hưởng ứng thế này ???

Bực mình quá. Em vừa viết 1 bài rõ dài thế mà đăng lên không được. Cộng thêm 1 lô 1 lốc sự bục mình nữa.

Hôm qua em len NYC chơi. Sáng dậy muộn không kịp ăn sáng. 10h ra khỏi nhà lên sân bay. Bà chị cho đi nhờ muốn thể hiện tay lái lụa phóng tít mù kết quả đi nhầm đường vì không nhìn kịp bảng chỉ dẫn => muộn 1 tiếng. May mà vẫn lên được máy bay. Bay 1 lèo lên NY từ 1 h đến 5 h chiều đói lả. Hix chưa có miếng nào vào bụng cả. Mà hàng không Mĩ là bọn mất dạy nó cho em đúng cốc nước với cái kẹo X-(.

Xuống NY tưởng sắp được no nê thì trò hay mới bắt đầu. Nhà em nhảy lên 1 cái xe taxi do 1 thằng Mĩ đen lái. Em mới sang Mĩ ít lâu tiếng tăm chưa thạo nhưng cũng phát hiện ra câu nào nó nói cũng sai chính tả. Còn accent của nó thì như 1 cái máy kéo thời Pháp để lại. Kinh khủng. Đã thế nó lại cùn và ngu vãi hàng. Không biết đường, đi mua đường, mình góp ý nó chửi lại " What's kind of language do you speak" ông chú em học sắp xong master tiếng anh cay mũi he he. Rồi lúc nó mua đường hỏi nó đang đi đâu nó chơi cho 1 câu " I'll make it right for you to see " Kết quả kẹo lạc. Điên tiết xuống xe gần chỗ cần đến. Cho nó tips nó đếch thèm cảm ơn mình. Thế chả trách cái bọn Mĩ đen bị khinh thế.

Hix đến 9h em mới được ăn bữa đầu tiên của ngày. Số khổ.

Hôm nay đi chơi ngày đầu tiên. Chọn vãi khéo đi chơi vào ngày bọn giao thông công cộng đình công lớn ( lớn nhất trong 10 năm nay ). Sáng đơi mốc mồm mới có xe đi Mahattan. Chơi bới xem xét từ 10 30 đến 4 giờ là hết trò ( còn mỗi nữ thần tự do ) đi về. Nhục tập hai, bọn taxi nó chém đẹp bọn em $60 trong khi sáng em đi thuê xe lincohn đi mất có $27 :((. Mà nào đã có xe về ngay đợi toét mắt cóng mặt mới có xe về :-SS.

Tiên sư anh Tào Tháo chứ. NY với chả Mahattan mang tiếng giàu nhất thế giới thành phố ghét vãi( Nhưng mà các em ở NY thì =P~ )

vanvit90

Member
Trò khỉ lả chỉ 1 lũ nghịch như khỉ chứ đâu phải là con khỉ hả anh ơi !!! Vả lại các anh ấy nhớn cả rồi nghich như khỉ sợ ế vợ nên mới thía mừ !!!

Vũ "nhị"

Member
Ngày thứ 6...trước tiết Thể dục...cái này dành cho A6

Trước khi tường thuật, tác giả Vũ "nhị" xin có lời xin lỗi chân thành đối với "nhân vật nữ chính".

Một hôm trời quang mây tạnh, nhiệt độ từ 20-23 độ C, đêm và sáng có mưa nhẹ... Các đồng chí D2 đang ngồi ghế đá.
Vũ nhị : Uây!!:-O
Long xiếc
: Cái l.. gì thế??
Vũ nhị : Cái...cái gì thế kia... Anh ơi... cái gì thế nhỉ:-S ?? Vừa nói hắn vừa chỉ tay về phía "vật thể lạ". (Ng` trong ảnh)

bây giờ đến lượt Long xiếc : "Cha me ơi...":-O
Vũ nhị (lẩm nhẩm) : tầm cao 1m73, cân nặng 68 cân, dáng người lừng lững như đô vật...Đề nghị các anh tránh xa kẻo tông phải.
Long xiếc (tặc lưỡi) : Đek chơi được anh ạ:-S .
Vũ nhị : Chẳng lẽ lớp mình chịu thua...bây giờ chỉ có...LAI ÂN đâu rồi, LAI ÂN đâu? Có hàng, có hàng...
Lai Ân
(đang đá cầu, tí tởn quay lại) =P~ : Hàng đâu hàng đâu? Cho em thử với!
Vũ nhị (Trỏ tay ra vị trí cũ): kia kìa, bọn em nhường hàng cho anh đấy...
Lai Ân lại tí toét chạy ra xem hàng...Sau 5 phút, hắn quay lại, mặt...tái mét.
Lai Ân (choáng) : Các anh có ... không đấy?
Long xiếc : Bọn em thấy chỉ có anh mới chơi được nó thôi! Anh quay ra "chiến" vài hiệp cho bọn nó thấy công lực vô đối của D2. Em với nhị liên thủ không địch lại nổi, chỉ có anh thôi....
Lai Ân : các anh ác thế? Em chiến xong thì cũng mất đời trai luôn à!
Minh quản
: Đâu đâu? Đứa nào ghê gớm thế? Đứa nào dám thách thức xl thần chưởng của D2...(xông ra liều chiến)
Cũng như Lai Ân, vừa xem mặt xong, quản cũng "choáng", lảo đảo bước về..."Hàng em đek chịu được...:( "
Tùng cót
: Chán các anh quá, mang danh D2 mà... "bất lực".
Minh quản : Anh em mình "liên thủ" đi, chia 5 cái suất 15 năm...
"Thôi thôi, em lậy anh, em còn vợ con ở nhà..."

Đến đây, trống đánh vào giờ và các đồng chí D2 vẫn còn bỏ ngỏ cho đến bây giờ...

Vũ "nhị"

Member
Một tiết học Lịch sử của bà cô Hương. Cái này dành cho A4

Buồn ngủ, cái cảm giác buồn ngủ xâm chiếm các đồng chí D2 thân yêu tại cái phòng học tầng 1 nhà E. Gió mát, nắng ấm áp, khung cửa sổ rực lên những sắc vàng đầu hè...Ấy thế mà lại phải chịu đựng bài giảng như đọc kinh của bà cô Hương:( . Việc chẳng có gì cả nếu như lớp 11A4 không tập thể dục ngoài sân bên ngoài, môn ...đẩy tạ ạ!

Hình như các em A4 đang luyện kỹ thuật hay sao ấy. Nhìn kìa, tay áp vai, nhảy lùi, cúi xuống và ... hở ( một cái gì đó:"> )
Vũ nhị, ngồi ở tọa độ 1,1 của lớp, nhìn thấy trước tiên. Nhưng lại đúng lúc "gay cấn" nhất.
Vũ nhị : :-O Uà...!!!!!!!
Vịnh râu
(ngồi cạnh Vũ nhị) : "Cái gì thế anh?" Nhị vẫn không trả lời, tiếp tục chăm chú say sưa nhìn ra sân. Vịnh râu tò mò, cũng nhòm ra sân. Và tiếp tục một tiếng "Uầy!!!"=P~ =P~ =P~ vang lên... một em A4 xinh xinh đang vào động tác... và ..."cúi"...Đến lúc này Vịnh râu la thêm một tiếng "Không! Đừng em ơi!..."..."Ôi không! Thấy hết rồi, thật là tội lỗi..." Tráng chí với cả Trường dâm từ nãy giờ để ý 2 thằng điên bàn trên đang cổ vũ một cái gì đó, thỉnh thoảng lại đếm "1,2,3..KHÔNG!!!". Nhoài người ra phía trước, cố nhìn ra ngoài.
Trường dâm
: Hay, hay quá!.....Ối giời ơi...=P~ Đến lúc này cả lớp đã để ý.
Các em A4 vẫn vô tư, không biêt rằng lúc đó, tất cả bàn 1,2,3 lớp D2 đã nhoài hết ra ngoài xem "hàng".
Tùng cót
: Nhị với râu tránh ra, che mất tivi của em rồi:(
Tùng thọ
: Em cá con tiếp theo màu đỏ.B-)
Minh quản
: Em bắt mầu trắng.B-)
.....
"Màu đỏ, màu đỏ anh ạ:)) . Em ăn rồi, con hàng này phần em"...Cả lũ hô hố :)) :)) cười, một điệu cười rất ... D2>:) Một số đồng chí sờ xuống dưới quần....
Cứ mỗi lần các em gái lên làm là y như hệt cả lớp đều ồ lên một nhịp "Uầyyyyyy!!!!!" rất chi ..."dại gái". Đến lúc này bà cô Hương chịu hết nổi, gắt lên :"Các anh thôi ngay!X( Anh nào muốn xem thì tôi cho ra ngoài xem luôn!"
Lớp lại tiu nghỉu ngồi xuống, Vịnh râu còn có luyến tiếc nhìn ra xem "Tiên nữ", mặt hắn có vẻ còn "sung" lắm.

Đề nghị các em A4 xem xong nhớ lần sau mặc áo dài hơn, xin cảm ơn!

Theo nguyện vọng bác Vũ Nhị hay Vũ Nhí j đéy, iem- 1 con vịt A4 chính hiệu đã mò sang đây B-)
Ối chết ,,, các bác nhớ dai thế ,,, phải về báo cho chúng nó mừng, à ko ,, chúng nó tởn mới dc =)) ,,, Mong là iem ko nằm trong số "trắng hồng đỏ" j j đấy ạ :p :-ss

Buồn ngủ, cái cảm giác buồn ngủ xâm chiếm các đồng chí D2 thân yêu tại cái phòng học tầng 1 nhà E. Gió mát, nắng ấm áp, khung cửa sổ rực lên những sắc vàng đầu hè...Ấy thế mà lại phải chịu đựng bài giảng như đọc kinh của bà cô Hương . Việc chẳng có gì cả nếu như lớp 11A4 không tập thể dục ngoài sân bên ngoài, môn ...đẩy tạ ạ!

Hình như các em A4 đang luyện kỹ thuật hay sao ấy. Nhìn kìa, tay áp vai, nhảy lùi, cúi xuống và ... hở ( một cái gì đó )
Vũ nhị, ngồi ở tọa độ 1,1 của lớp, nhìn thấy trước tiên. Nhưng lại đúng lúc "gay cấn" nhất.
Vũ nhị : Uà...!!!!!!!
Vịnh râu (ngồi cạnh Vũ nhị) : "Cái gì thế anh?" Nhị vẫn không trả lời, tiếp tục chăm chú say sưa nhìn ra sân. Vịnh râu tò mò, cũng nhòm ra sân. Và tiếp tục một tiếng "Uầy!!!" vang lên... một em A4 xinh xinh đang vào động tác... và ..."cúi"...Đến lúc này Vịnh râu la thêm một tiếng "Không! Đừng em ơi!..."..."Ôi không! Thấy hết rồi, thật là tội lỗi..." Tráng chí với cả Trường dâm từ nãy giờ để ý 2 thằng điên bàn trên đang cổ vũ một cái gì đó, thỉnh thoảng lại đếm "1,2,3..KHÔNG!!!". Nhoài người ra phía trước, cố nhìn ra ngoài.
Trường dâm : Hay, hay quá!.....Ối giời ơi... Đến lúc này cả lớp đã để ý.
Các em A4 vẫn vô tư, không biêt rằng lúc đó, tất cả bàn 1,2,3 lớp D2 đã nhoài hết ra ngoài xem "hàng".
Tùng cót : Nhị với râu tránh ra, che mất tivi của em rồi
Tùng thọ : Em cá con tiếp theo màu đỏ.
Minh quản : Em bắt mầu trắng.
.....
"Màu đỏ, màu đỏ anh ạ . Em ăn rồi, con hàng này phần em"...Cả lũ hô hố cười, một điệu cười rất ... D2 Một số đồng chí sờ xuống dưới quần....
Cứ mỗi lần các em gái lên làm là y như hệt cả lớp đều ồ lên một nhịp "Uầyyyyyy!!!!!" rất chi ..."dại gái". Đến lúc này bà cô Hương chịu hết nổi, gắt lên :"Các anh thôi ngay! Anh nào muốn xem thì tôi cho ra ngoài xem luôn!"
Lớp lại tiu nghỉu ngồi xuống, Vịnh râu còn có luyến tiếc nhìn ra xem "Tiên nữ", mặt hắn có vẻ còn "sung" lắm.

Bọn iem cũng đến die mất thui,,, ngượng vật vã con hà mã ,,, thua các bác 8-}

wanted

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Bác Nhị viết bài hay vai~ hàng con đại bàng>:) >:)
Có chuyện gì tiếp đi cho anh em đỡ buồn.......:p
Hay quá!!!!!Lâu lắm mới có cảm giác D2...:"> :"> :">

Vũ "nhị"

Member
Giờ GDCD lớp 11, bài giảng "Nhân phẩm va danh dự"

Và bây giờ chúng ta trở lại lớp 11, khi các đồng chí D2 vẫn còn học ở tầng 3 nhà B. Lúc này, tiết GDCD đã quá nửa...

Cô giáo (nhìn xuống đám học sinh đang ủ rũ) : ...Đây là những khái niệm cơ bản của nhân phẩm và danh dự (mặc dù dài + chán vãi hàng)...Ngày xưa, người ta rất coi trọng nhân phẩm và danh dự, có khi hơn cả tính mạng của mình. Chẳng hạn, khi hai anh mà cùng yêu 1 cô, thể nào họ cũng rủ nhau đi đấu súng...
Vũ nhị
(rạng rỡ hẳn): Em thưa cô, đấu súng ạ?;-)
...Cả lớp im lặng...và 1 giây sau, tiếng xì xào bắt đầu rộn lên.
Hải lớ
: Em thưa cô, đấu xem súng ai dài hơn ạ?;)
Đến đây tất cả con trai D2 đã "hiểu" hết, hàng tràng nói leo vọng lên.
Tùng thọ
: Em thưa cô, đấu xem súng thằng nào to hơn ạ?:))
Chí bướm
: Em thưa cô, xem thằng nào bắn xa hơn ạ?>:)
Minh quản
: ...Xem thằng nào bền hơn hả cô?:))
Và một loạt những câu hỏi leo "đúng chủ đề". Tất cả đều ....
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Cô bắt đầu hiểu ra, đập bàn 1 tiếng "chát!", lắc đầu ngao ngán : "Khiếp,:( đầu óc các anh đen tối quá!!!"

Đó là nguyên nhân các đồng chí của chúng ta nhanh nhẹn hoạt bát hẳn...

Vũ "nhị"

Member
snowfromheaven said:
Theo nguyện vọng bác Vũ Nhị hay Vũ Nhí j đéy, iem- 1 con vịt A4 chính hiệu đã mò sang đây B-)
"Vịt chạy đồng" không cẩn thận là bị bắt trộm làm "liên hoan" liền đó. (Theo lời của Minh quản
)

huyentrang

Member
Vũ "nhị" said:
Buồn ngủ, cái cảm giác buồn ngủ xâm chiếm các đồng chí D2 thân yêu tại cái phòng học tầng 1 nhà E. Gió mát, nắng ấm áp, khung cửa sổ rực lên những sắc vàng đầu hè...Ấy thế mà lại phải chịu đựng bài giảng như đọc kinh của bà cô Hương:( . Việc chẳng có gì cả nếu như lớp 11A4 không tập thể dục ngoài sân bên ngoài, môn ...đẩy tạ ạ!

Hình như các em A4 đang luyện kỹ thuật hay sao ấy. Nhìn kìa, tay áp vai, nhảy lùi, cúi xuống và ... hở ( một cái gì đó:"> )
Vũ nhị : :-O Uà...!!!!!!!
Vịnh râu
(ngồi cạnh Vũ nhị) : "Cái gì thế anh?" Nhị vẫn không trả lời, tiếp tục chăm chú say sưa nhìn ra sân. Vịnh râu tò mò, cũng nhòm ra sân. Và tiếp tục một tiếng "Uầy!!!"=P~ =P~ =P~ vang lên... một em A4 xinh xinh đang vào động tác... và ..."cúi"...Đến lúc này Vịnh râu la thêm một tiếng "Không! Đừng em ơi!..."..."Ôi không! Thấy hết rồi, thật là tội lỗi..." Tráng chí với cả Trường dâm từ nãy giờ để ý 2 thằng điên bàn trên đang cổ vũ một cái gì đó, thỉnh thoảng lại đếm "1,2,3..KHÔNG!!!". Nhoài người ra phía trước, cố nhìn ra ngoài.
Trường dâm
: Hay, hay quá!.....Ối giời ơi...=P~ Đến lúc này cả lớp đã để ý.
Tùng cót
: Nhị với râu tránh ra, che mất tivi của em rồi:(
Tùng thọ
: Em cá con tiếp theo màu đỏ.B-)
Minh quản
: Em bắt mầu trắng.B-)
.....
"Màu đỏ, màu đỏ anh ạ:)) . Em ăn rồi, con hàng này phần em"...Cả lũ hô hố :)) :)) cười, một điệu cười rất ... D2>:) Một số đồng chí sờ xuống dưới quần....
Cứ mỗi lần các em gái lên làm là y như hệt cả lớp đều ồ lên một nhịp "Uầyyyyyy!!!!!" rất chi ..."dại gái". Đến lúc này bà cô Hương chịu hết nổi, gắt lên :"Các anh thôi ngay!X( Anh nào muốn xem thì tôi cho ra ngoài xem luôn!"

ôi trời ơi!!!!!!!!!các anh làm bọn em ngại quá.........đọc từ nãy đến h thấy con trai D2 ....ĐỈNH QUÁ ĐI MẤT........ngôn từ các anh sử dụng giúp cho độc giả "thông minh"hơn hẳn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000