D2 và những trò con khỉ!

hungteo

Lớp Pháp đâu cả rồi D5 + F

Lớp Pháp đâu hết cả rồi D5 + F. Sau đại học là chẳng thấy ai cả , ai là dân Pháp thì nhớ viết bài đấy , sau đây xin giới thiệu lại tên mình :
Đỗ Quang Hưng 12D5 Chu Văn An
Trân trọng kính mời mọi người vào xem!!!>:D<>:D<

Vũ "nhị"

Member
Ha ha... nhắc lại chuyện đánh đấm, em nhớ lại chuyện tập quân sự hồi lớp 11, bây giờ vẫn buồn cười vãi lúa.

...Sau giờ thực hành tháo lắp súng, toàn bộ phi đội D2 bị bắt vào trong nhà mái che để nghe phổ biến. Còn lại trong đó, phi đội D3 vẫn tiếp tục công việc của mình. "Tức cảnh sinh "tình":)) , các đại gia D2 bắt đầu thể hiện bản chất. Trêu gái - một phần tất yếu của cuộc sống>:) .
- (Chí bướm) "Ê, con Dung D3 lắp súng kìa..."
- Đâu, đâu...?
- (Khánh ái)Dung ơi, sao nắm súng chặt thế!
- (Tú mỡ) Kìa, thông nòng mạnh lên chứ!;-)
- (Thọ lơ) Ối giời ơi, tay yếu thế kia làm sao bóp được cò súng, chắc chỉ bóp được cxxxi thôi!=))
- (Minh quản) Dung ơi, cho tớ xin ít dầu bôi trơn súng...:))
Nói đến đây cả phi đội lăn ra cười. Phi đội D3 đỏ hết cả mặt, ko dám phản câu nào (Vì lúc này trình hơi kém)

wanted

Vũ Nhị lập cái topic này hay đấy!!kết nhất là cái ảnh thằng tùng thọi.
Trông mặt nó ngu đặc.>:) >:)
Sao nhìu vụ của D2 mà tao chưa biết thế nhỉ??(như vụ bị sai khiến của vũ nhị chẳng hạn).
Có gì post tiếp đê Nhị ơi!!!

Vũ "nhị"

Member
Nhật ký phòng thi văn số 2 lớp 11D2 - thi học kỳ văn kỳ I lớp 11

Ghi chép bởi Trung Tạ

2h : Vào phòng thi, ngồi tại chỗ, giám thị phát đề (quá bt!)
2h10 : Trống đánh báo hiệu giờ làm bài bắt đầu.
2h30 : Xong câu 1 rồi , làm câu 2 thôi:? ...Trời ơi, quên mất bài thơ rồi ! Phải làm gì bây giờ:-S ! Hỏi Trường xem... Không được rồi, cô trông chặt quá! Lại toàn thằng ngu văn ngồi bàn đầu nữa chứ.
2h45 : Ngồi chơi được nãy giờ. Nhìn mấy thằng bên cạnh hình như cũng không làm được bài. Oái, sao giám thị lại đứng nhìn mình lâu vậy:-S . Không làm ăn được gì rồi! Cô ơi! Cô tha cho em! Cô đi chỗ khác cho em còn làm bài...hu hu, cô ác thế ...
3h : Ngủ xong một giấc rồi, mấy thằng bên cạnh mình cũng nằm hết ra bàn. Tráng chí với Tùng nghiện buộc đề thi vào cán bút làm cờ trắng đầu hàng. Minh đại ca giở tài liệu ra rồi, cô không biết.
3h15 : Xong mở bài rồi, ngồi chơi thôi, hết văn rồi... =D>

phần kết của Vũ nhị:
3h20 : Sau 5' giở tài liệu, Quản bị giám thị hỏi : "Anh gì kia, đưa tôi cái trong ngăn bàn của anh ngay!" Quản nghệt mặt đứng lên gãi đầu gãi tai, đưa cho giám thị quyển văn lớp 11 hăn thủ được. Cả phòng đồng thanh (Theo giai điệu bài "Chị tôi") "Thế là... Quản ơi...lại hy sinh rồi..."=)) =)) =)) =D> =D> =D>

Mở bài của Trung Tạ như sau : "Hương Sơn ngày cũng như đêm, trưa và chiều giảm mây trời nắng gió nhẹ, nhiệt độ từ 20°->25°C..."

Anh ơi. Hôm kia bọn em lên thủ phủ bang. Khoảng 35 thằng đi theo lớp. Đến phòng họp của governor có cái bục đứng phát biểu. Em mở màn theo phong cách D2. THằng cha governor vừa ra khỏi phát, em nhảy vào chụp ảnh luôn. Lúc đầu bọn lớp em nó còn ngại về sau chúng nó tranh nhau chụp ở đấy. Hài hước vãi hàng. Chúng nó chụp xong thì bọn em bị muộn mất 15' he he

Đây là nguyên nhân:

Vũ "nhị"

Member
Cố lên Lý Hùng =D>, phải cho bọn Mỹ biết là so với phong cách D2 mình chúng nó cũng "thường thôi">:) .

Anh ơi, còn thiếu hành động trỏ tay f*** hoặc salute kiểu Hitler nữa là thành một cú D2 hoàn hảo không thể chê vào đâu được. Nhưng mà thôi, đất khách mình cũng phải giữ thể diện một tí, ko thì...;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000