D2 và những trò con khỉ!

vanvit90

Member
Hic , bác Đức tả thực thế ko biết :-O , em đồng ý với ý kiến của bác Đức nhận xét avatar của bác Tùng :p

vanvit90

Member
To everybody :Ố la la Phương nhà anh Hiếu tài giỏi ghê ta :| Mới vác xác vào 1 ngày đã kéo thêm được 1 bạn vào topic rồi :p Giỏi quá . Đề nghị các bác hưởng ứng nhiệt tình cho thành tích của người yêu anh Hiếu :)

To gà h5n1 : Này đừng có mà tranh làm bà mối với em à nha !!! ;)

ga_2011_h5n1

To Vịt Còi : Haha :)) có ai định tranh làm bà mối với Vịt đâu cơ chứ :)) Chỉ tại thấy topic này hiếm gái thừa trai nên mới dẫn bạn vào đây post bài cho vui thôi mà :)) Yên tâm Phương mà làm mối thì chỉ có mà =)) ... tự hiểu đi !!!

vanvit90

Member
To Gà h5n1 : Này đi chỗ khác làm ăn nhá ... xe ôm muốn đứng bến cũng còn phải " làm luật "nữa đấy ;) !!! Hiểu ko hả :-/ ??? Phản bạn như thế là ko tốt nhá :-O !!!

vanvit90 said:
To anh Tùng : À ghê , đấy theo đúng nguyện vọng của anh Tùng , Phương nó vào rồi nhá đến lượt anh bảo người yêu anh vào :p , anh mà thích em bảo TT vào ;)

To anh Hiếu + chị Phương : Hai người tình cảm nhỉ , anh để avatar của chị và ngược lại :x
Sao lai Tung` thich bao? TT la` ai thie'???
nguoi yeu tung va`o day la`m cai j`, cho nay` cho con trai noi chuyen mu*`....hehe,toan Ga` voi Vit

ga_2011_h5n1

:)) Haha , em vừa vào được 1 ngày đã có kẻ đuổi người đi rồi :)) Rất tiếc là em ko khoái đi lắm nên post bài câu chơi cho sướng :))

vinh_loves

trời, sao có tận 2 Phương Trần Phú thế này, ai mới là người yêu Hiếu đây??? ai mới là người yêu mình đây???

ga_2011_h5n1

@ anh Vinh : Em là Phương - người yêu anh Hiếu đây . Còn Ngọc Phương là bạn em chứ ko phải là người yêu anh Vinh :)) . Em thông minh hơn con Vịt nhiều :)) Bác thắc mắc thế ý muốn em giới thiệu cho bác làm quen hả :)) Vô tư nếu muốn cứ nói :)) Em đây giúp nhiệt tình :))

@ anh Đức : Cảm ơn anh đã làm con Vịt lướt chỗ khác để em còn kiếm cơm có chỗ trổ tài làm mối :))

ga_2011_h5n1

Haha :)) Xem ra các anh vẫn cứ lưu luyến con Vịt nhỉ :)) Ờ thì cũng có lúc con Vịt là liễu yếu đào tơ duy nhất trong topic này mà :)) Nó vào nên số lượng post bài tăng nhiều :)) Nhưng các anh cứ tin em :)) Em sẽ cố gắng để số lượng tăng hơn hồi con Vịt :))

tungcot2302

xin lỗi bác hùng với bác hiếu ,hôm nay em phải nói ra sự thật mà em đã hoài nghi lâu nay. chả có em phương em vân nào hết.tất cả chỉ là một thôi.thế nên các bác đừng nghĩ về đến viêt nam sẽ có các em ra đón.bác hiếu thì biết rồi em ko nói nhưng khổ thân bác hùng vẫn ngây thơ tin vào tình yêu mù quáng.bác nên quay đầu là bờ đi.mà em vân ơi em thích thì cứ vào forum post bài cho vui nhưng đừng có văn vở linh tinh.bọn anh kô phải gà đâu.thằng hiếu, thằng đức nó cũng nghi rồi nhưng chúng nó ở nước ngoài nên kô điều tra kĩ đc thôi.mà mấy cái ảnh avatar em đăng toàn là ảnh bạn anh thôi.chỉ cần chat với em vân (hay em phương) là anh đã thấy giống nhau rồi.chưa kể thủy tiên nào đó bạn em.nói thế để em đừng cãi. dừng lại đi nhé !!!

HAHAH God Job !!! Tung cot is No1. I doubt it...but, anyway, the truth is out there...She sent to me offline mess that she didnt want to conme back to our forum to post ...ho^ ho^...i dun know why she did dat...watss the fuck .... funny huh? now, Cot ran into her and say.... u lie.. kekek...she is shy now... and we decalre that D2 is always No1....

Chả hiểu Vinh Biển thế nào sáng nay dậy đùng 1 cái báo tin bye bye forrum không lẽ tại anh ta quá shock vì vụ này :D

Cái ảnh trên thật là vãi hàng. He he trông như thật. Mà cái ảnh Tung Đệ ngộ vãi. Em nhớ Thằng Cót cũng chụp 1 cái tương tự thì phải hôm nào cho nốt lên đây đi.

Vũ "nhị"

Member
Bác Đức Tí cắt đầu Abramovic rồi ghép đè lên đầu Cót hả? Nhìn 1 phát thấy ra ngay! Nhưng xem ra ánh sáng chưa chuẩn.

Cứ làm quả đen trắng như em là thật tuốt:

Còn đây là ảnh chàng Cót đẹp giai của chúng ta

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000