D2 và những trò con khỉ!

ptgd

Vũ Xuân Anh said:
Các anh em! Xuân Anh đã quay lại sau 1 thời gian tu dưỡng cho đợt thi HK.
Đen quá, tuy đã học hành chăm chỉ nhưng kết quả nó vẫn thế:)) .
Em chỉ được có 6.9111111111111.... thế có tức ko cơ chứ.
Không có thưởng rồi:(( :((
Suốt ngày học, 12 năm rồi chưa chán ah

ptgd

(¯`•._)VTD™(¯`•._) said:
Van lo^., hehehe, khuyen mai them 1 anh?...hix ko biet day co' fai em VANVIT ko nhugn thoi, pot cho forum vui ve?
Tung` cot'...(HIX CHU? Nha^n ba>t' xoa')
Mày post cái ảnh gì thế Đức ? Tao chưa được xem.

wanted

D2 vô con mịe nó đốii...i...i...i...i...i....=)) =))
câu này tao nghe thằng tùng thọ nói là hay nhất đấy....:)
lâu lâu ko nghe thấy nhớ nhớ

ptgd

2 ngày hôm nay không thấy mống nào vào forum ạ, sao vắng tanh thế này, có mỗi tao với mày thôi Quỳnh ơi.

vinh_loves

greenribbon said:
XQ mà cũng biết chán cơ à.Hổng tin đâu
he he, chào mừng bạn Quỳnh Anh đến với 4rum của lớp >:D<

Mãi mới có 1 bạn nữ D2 xuất hiện -> anh em đón tiếp chu đáo nhé. Cùng dân D2 cả, cùng bản chất D2 cả, cứ tự nhiên đi, ko phải ngại, mà đặc biệt là với QA thì còn j` mà phải giấu nữa - trông mặt thế mà ghê phết đấy>:)

ptgd

Trời ơi, Quỳnh Anh, đúng là D2 tìm đỏ mắt ra mới tìm được 1 girl.
Nhiệt liệt chào mừng Quỳnh Anh vào forum.

Vũ "nhị"

Member
vinh_loves said:
he he, chào mừng bạn Quỳnh Anh đến với 4rum của lớp >:D<

Mãi mới có 1 bạn nữ D2 xuất hiện -> anh em đón tiếp chu đáo nhé. Cùng dân D2 cả, cùng bản chất D2 cả, cứ tự nhiên đi, ko phải ngại, mà đặc biệt là với QA thì còn j` mà phải giấu nữa - trông mặt thế mà ghê phết đấy>:)
Đề nghị anh Vinh biển nhà ta giữ ý tứ khép tàu lá chuối nhá! Dù các bạn ý là D2 thì mình cũng phải tôn trọng = phép lịch sự tối thiểu nơi công cộng chứ. Đế đến nỗi hôm liên hoan chia tay Lý Hùng, Thùy Dương còn phát biểu 1 câu:"Thực ra con trai D2 nói gì con gái D2 hiểu hết. Chỉ có điều là không thể và không muốn bộc lộ nên phải chịu đựng suốt 3 năm liên"<- khổ thân.>:)

tungcot2302

đm còn gì đau khổ hơn bị mất xe máy. em đen vl, dựng xe trước cổng nhà mà vẫn bị ăn cắp. lên báo công an chả giải quyết được vấn đề đ** gì cả. chán đời quá các bác ơi. ai muốn đi chơi cứ rủ em nhé. bây giờ em ở nhà nhìn mặt các cụ là đã thấy tội lỗi rồi. AI THẤY XE WAVE ĐỎ 29R5-3582 THÌ BÁO EM NHÉ !!!

Tội nghiệp Cót quá. Chia buồn với mày Cót ạ.

Mà dựng xe trước cửa nhà mà cũng mất mới cay. Mày quên khóa xe à.

Vũ ơi Dương nói với anh à. Em chả nhớ gì cả. Ngại thế.

wanted

greenribbon said:
XQ mà cũng biết chán cơ à.Hổng tin đâu
Ôi trời !!!!tình yêu của tôi;-) ;-)
mãi mới thấy có 1 girl d2,chờ mãi:)

thằng vinh biển mày ăn nói cẩn thận ko QA chạy mất thì tao bảoB-)

wanted

tungcot2302 said:
đm còn gì đau khổ hơn bị mất xe máy. em đen vl, dựng xe trước cổng nhà mà vẫn bị ăn cắp. lên báo công an chả giải quyết được vấn đề đ** gì cả. chán đời quá các bác ơi. ai muốn đi chơi cứ rủ em nhé. bây giờ em ở nhà nhìn mặt các cụ là đã thấy tội lỗi rồi. AI THẤY XE WAVE ĐỎ 29R5-3582 THÌ BÁO EM NHÉ !!!
:? :?
thành thật chia buồn với ông bạn....
con wave đỏ hôm trước vẫn lượn đi sn đức anh phai ko?
buồn thật:( :(

Hiếu-UK

Chết chết, cót ơi, hôm trước tao thấy có con wave đỏ phóng ngoài đường bên này. Hay con xe của mày được xuất ngoại rồi :p. Hê, hê, thôi chia buồn với ông bạn nha.
Mấy hôm nay tao không vào forum nên cũng chẳng post được. Thế bạn QA sao lên post 1 bài rồi đi đâu luôn thế :p.

ptgd said:
Mày post cái ảnh gì thế Đức ? Tao chưa được xem.
anh day ko xem duoc hai do a.,may ko len som sao xem duoc,
May hom roi co vao duoc forum dau, cha hieu mang lam sao, cai j cung vao duoc moi cai chuvanan ko vao duoc, mk, bay h vua di hoc xong, hix, met vai te
@ Co't: Ve nha tao se tang may con Limousin nhe... bu lai con xe ky? niem cua may,....chia buon, ...1 fut mac niem nao.....
FOrum dao nay vang ve the'

ptgd

tungcot2302 said:
Hết sức thông cảm, chia buồn với ông bạn. :(
Chúc ông bạn sớm lấy lại tinh thần, trong cái rủi biết đâu có cái hên, thằng ăn cắp đang đi xe mày thì bị ngã, ôtô chèn qua, công an ra khám hiện trường phát hiện ra xe ăn cắp trả lại khổ chủ. :D

wanted

ptgd said:
Hết sức thông cảm, chia buồn với ông bạn. :(
Chúc ông bạn sớm lấy lại tinh thần, trong cái rủi biết đâu có cái hên, thằng ăn cắp đang đi xe mày thì bị ngã, ôtô chèn qua, công an ra khám hiện trường phát hiện ra xe ăn cắp trả lại khổ chủ. :D
:)) :)) cái viễn cảnh này chắc chỉ có thằng hải mới nghĩ ra đc:))
biết đâu khi công an trả lại xe cho khổ chủ thì nó chỉ còn cái xác,ôtô chèn qua thì xe của tùng cót tuổi gì mà trụ nổi..=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000