D2 và những trò con khỉ!

vanvit90

Member
To everybody : :-O Yêu cầi post về kỉ niệm tuổi học trò nhưng mà ko có nội dung đầu độc trẻ thơ nhá :-O !!!

To anh Tùng : Từ trước đến h riêng anh là có ý kiến với em hơi nhiều giờ đến lượt em trả đũa nè :) Anh ủng hộ em kiểu này thì ko sợ em coppy cho " vợ tương lai ;) " của anh xem à :-/ ??? Anh nên nhớ là TT là bạn cực thân của em nhá :p !!! Cần giúp gì thì nhờ đi :> !!! Tin lời vợ anh Hiếu thì có mà =(( nhá !!! Nhớ ngày nào khi topic này chỉ có mình em là " liễu yếu đào tơ " thì các anh nhường lắm :"> thế mà h mới nghe được cái tin ở đầu là người yêu anh Hiếu sắp vào 1 cái là quên luôn con Vịt Còi :(( ... thử hỏi ko có con Vịt Còi thì người yêu anh Hiếu là ai giới thiệu cho hả X( ???

To anh Hiếu : X( Yêu cầu anh quản vợ anh ko được sang nhà em ngủ |-) nữa nhá X( ... em chỉ còn có 34,3 kg thôi :(( !!! Mấy ngày em ốm yếu nói ko ra hơi :| nó thừa cơ trêu đủ điều mà em vẫn phải im lặng để nghe nó trình bày cái sự tử tế của nó :(( ... sau đó nó tra tấn em = sự chăm sóc bệnh nhân kiểu ngày thì đè ra uống thuốc đêm nó mệt nó gác em gần chết :(( ... như thế thử hỏi làm sao cái thân Còi của em có thể bình phục được cơ chứ :-O ... chị dâu cái kiểu này có lẽ cần phải xem lại thôi anh à X( !!!

vanvit90

Member
To anh Tùng :Em với anh V Hùng vẫn ổn mà chỉ tại cái mạng nhà anh VH hỏng lên hỏng xuống nên bọn em bị cắt đứt liên lạc thôi chứ có =(( đâu mà anh phải lo chứ :-/ ??? Cảm ơn vì sự quan tâm ko cần thiết của anh :) ... anh với TT mà có cái ý gì gì đấy :x thì đừng có mà như anh Hiếu với Phương nhớ ơn em quá như thế trên này nhá X( !!!

vinh_loves

tungcot2302 said:
kô biết bây h bạn ý đang tiếp tục gây tai tiếng ở trường nào rồi ???=))
Giờ đại ca Vịnh râu đang dạt về ĐẠI HỌC QUỐC GIA HÀ NỘI rồi :))
Còn Lai Ân đại sư thì sắp bay sang Bắc Anh (chứ ko phải là Nam như Hải khổ từng nói) -> sang môi trường mới, mong rằng các chiến hữu vẫn giữ đc tinh thần D2 như ngày nào.
Còn cái vụ Trí bư.., chả hiểu sao em nại chết mới đau, em nà em vốn nhà quê, chất phác, chân thật, hơi nà bị trong sáng đấy, thế mà thằng nào nó nại giết em.

tungcot2302

thì tất cả tại thằng trí dũng chứ tại ai.nó đi giành đĩa với thằng khánh ái.bị bắt sợ ông thắng đuổi học nên khai linh tinh ra anh em để đc giảm tội.thằng này đếch làm cách mạng đc.mà em cay mỗi cái đĩa hồi lâu lâu em bảo nó vứt đi, ông tiếc giữ lại lúc bị bắt lại xì mình ra.hải khổ là đen nhất, 4 CD :)) .thằng vinh biển thích kêu oan kô, trả đứa nào oan hết.đấy là mày con kô bị thằng dũng nó khai cầm đầu đấy.từ hồi đấy bắt đầu thời kỳ đen tối của lớp nhỉ.ông thắng thiết quân luật vãi.các phụ huynh thi nhau đến nhà thầy, đi học thì chỉ lo bị gọi điện về nhà :SS .ma các ông hô hào viết đc vài chữ thế đừng viết nữa cho xong

Vũ Xuân Anh

Tùng Cót gợi cho em nhớ về những ngày tháng "ngột ngạt", sống trong sự kiểm soát gắt gao của ông bà già....đến đi đọc truyện cũng ko được.
Chỉ đến khi thi xong mới thoát.

vanvit90

Member
Các bác có mỗi cái kỉ niệm chuyện " cãi đĩa ... " à ??? Chuyển chủ đề đi nhờ cái !!! VD : Ai là người có kỉ lục ngồi với thầy Mão thường xuyên ??? :p

wanted

Chán quá các ông ơi!!!chẳng thấy ông nào bén mảng lên forum.....

chuyện ai lên ông mão thường xuyên thì nhiều lắm kể ra ko hết nhưng coa thằng nào nhớ câu chuyện bất hủ của thầy mão kiểu như thầy là bạn của ông này ông kia hay là thầy sắp xin nghĩ hưư gì gì đó ý...
thằng nào nhớ thì kể chi tiết cho anh em nghe cái

tungcot2302

ai ngồi phòng mão nhiều nhất thì em kô chắc.nhưng top 5 chắc chắn có em.mà em lại còn là đứa khai trương nữa chứ.các anh nhớ đầu năm em với khánh ái cầm mũ cối phang nhau chạy khắp sân kô ???

vanvit90

Member
Riêng em rất hoành tráng nhá đi thi vào CVA 2 hôm đều bị ông Mão tóm vì đi thi muộn :((

To every body : Đố các bác biết 3 con mèo >:) + mẹ con mèo ;-) + tỷ con mèo :> = :-/ ??? ( riêng anh Đức ko được trả lời nhá :| )

vanvit90

Member
Em đố bác Đức rồi thì bác lại chẳng bảo là dễ cứ thử chưa đố xem bác có nói dễ ko ??? Lúc đầu bác trả lời sai mà :-O

vanvit90

Member
Tức với bác Đức quá ... dễ mà lúc đầu bác có đoán được đâu mà kêu là dễ nếu như em ko nói đáp án :|

vanvit90

Member
Hic , sai thật rồi thực ra có 1 tỷ ko triệu. ko trăm linh tư con mèo :)) ( câu đố này có những 3 đáp án cơ ===> em nói thế nào mà chẳng được ) =)) ( em là em gái anh Hiếu - thật thà chất phác , em nói các bác phải tin em :p )

ptgd

anh em đâu hết rồi, sao forum vắng thế này. Xin lỗi cả nhà, mấy ngày qua mạng nhà em bị cắt do thiếu tiền đóng :( ko vào forum post bài được. Với lại mấy hôm nữa em thi rồi căng thẳng quá, thông cảm nhé.

vanvit90

Member
Hic :( , 1 mình mình chèo chống mãi mà vẫn ko ổn :(( . Yêu cầu các thần dân D2 hưởng ứng nhiệt tình lời kêu gọi post bài chủ đề : Kỉ niệm tuổi học trò :| !!! Bực mình chẳng lẽ tự mình post bài tự mình xem rồi tự mình khen bây h chứ lại :-S

ptgd

trời ơi, forum thoái trào thực sự rồi. Lâu lắm rồi em mới thấy topic lớp lạnh như hồi trước. Mấy ngày vừa qua mọi người thấy có lúc nào cái thư ở tiêu để ko hot đến mức đỏ lên ko. Anh em ới ời quay lại forum đi chứ......

day, em quay lai forum roi` day....hehe...dao nay dang chan doi qua', cugn chang con tam tri de len mang....hix....em Van dung la` cheo` chong kinh fet nhi, the ma Me`o beo' cua em co thay len dau co chu... hehe....Em de nghi chuyen topic ky niem xua voi nay j j di...cai j cung fai de tu nhien, ai co j thi ke thoi...hehe...chu can j fai go bo no vao 1 cai j`....dung ko....ai co y kien fat bieu xem...toi nay em lai len forum tip' tuc...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000