D2 và những trò con khỉ!

ptgd

XinhZai said:
Đề nghị thằng Hải Khổ kô câu bài nhé,nói được 1 câu là biến bó tay mày hêhê!!!
Tao có câu bài đâu, viết một hai dòng để anh em biết là vẫn đang theo dói diễn biến tình hình forum, còn hơn là đọc bài xong rồi biến chả nói năng gì hehe..

Hiếu-UK

He, he, thấy các bác ghép hình hay quá, em cũng xin tham gia tí cho vui :p. Bác Đức đã sửa thì sửa cho chót. Em tặng chú Cót cái bảng với cái còng tay nha :p. Phát áo làm khó quá nhìn hơi gượng. Xích hơi cứng nhưng mà ok rồi :p.

tungcot2302

hehe forum hôm nay trong sạch quá, toàn là các anh em chiến hữu. ảnh hải khổ cafe với roman abramovic là em ghép đấy.nhưng kô hiểu sao em ko post đc nên nhờ đức tí.mà các bác hơi ác đấy, bao nhiêu ảnh đẹp cùa em thì kô thấy, lại cho em vào tù.đc rồi hãy đợi đấy !!! à quên ko hiểu bác hùng hết shock vì sự thật em phanh phui chưa?

Hiếu-UK

Hic, anh Đức làm ảnh người ta thế kia thì quá khích quá. Ai lại làm thế. Người ta lại nghĩ lớp mình hiếu chiến.
Sau khi tiếp thu nhận xét của anh Đức. Em đã nâgn cấp cái ảnh lên rồi. Mọi người xem cho ý kiến nha.
1- Cái bảng tên có độ dày rồi.
2- Em cũng cho mặt chú Tùng nhìn tội tội một tí để anh em còn thương hại :)).
3- Áo cho dính tí đất cát cho có vẻ lao động khổ sai chăm chỉ :)).
4- Mắt thâm quầng để ra vẻ đêm nay Tùng không ngủ :)).

Dự định nhưng không thực hiện:
1- Em định cho môi tím sưng vù lên vì bị đấm cơ :)), nhưng thấy nhẫn tâm quá nên thôi.
2- Định săm cho cái chữ "Hận đời" trên trán, nhưng khó quá, bỏ qua luôn :p.
3- Định vẽ thêm vết sẹo trông cho nó dân giang hồ :)). Nhưng mà lười quá, bỏ :p.
4- Nếu có phát ảnh nào giơ tay cao cao tí, em săm cho hình con rồng :)). Coi như bù đắp cho những vết đánh đập của anh nha :)).

Anh Tùng đừng giận nha :)).

vinh_loves

Appassionata said:
Chả hiểu Vinh Biển thế nào sáng nay dậy đùng 1 cái báo tin bye bye forrum không lẽ tại anh ta quá shock vì vụ này :D
Trùi, cái vụ này em với Hiếu cũng đã tâm sự với nhau lâu rồi, còn shock với shoác j` nữa
Mà em cũng có bảo sẽ byebye 4rum này đâu, em chỉ bảo là ít lên nét thôi, tại tình hình học hành khốn nạn quá, còn 1 tháng nữa thi HK2 nên ko thể ngồi chơi đc nữa rồi.

Ặc thằng Cót chỉ được cái lo bò trắng răng. Tao còn sống sờ sờ ra đây này còn đủ sức hạ gục mày PS2 nhất là khi Arsenal của tao thắng Juve 2-0 he he tinh thần sảng khoái sinh lực dồi dào mai đi làm test quan trọng (Trượt là tiêu). Cổ vũ em cái nhẩy.

Đề nghị bác Đức Tí bỏ cái ảnh kia đi cái. Trông ghê quá :(

vanvit90

Member
Trong tình yêu mất lòng tin là mất tất cả rồi =(( . Ko cần anh VH phải như thế đâu [-( . Quên em đi :| !!! Bye bye forever =;

Vũ Xuân Anh

Sự trở lại!!!!!!!!!!!!!!!

Các anh em! Xuân Anh đã quay lại sau 1 thời gian tu dưỡng cho đợt thi HK.
Đen quá, tuy đã học hành chăm chỉ nhưng kết quả nó vẫn thế:)) .
Em chỉ được có 6.9111111111111.... thế có tức ko cơ chứ.
Không có thưởng rồi:(( :((

wanted

hehe em đã trở lại,các bác có mấy cái anh hay vãi nhị:))
ảnh thằng tùng cót quả là số 1......mày rất hợp với vai tù nhân đấy=))

xuân anh ơi mày ko có chuyện gì khác để nói với anh em à??lần nào cũng vào nói mấy chuyện học hành của mày chán quá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000