D2 và những trò con khỉ!

XinhZai

Hehe mấy cái ảnh cua thg Đức độc nhỉ,nhìn lại mới thấy thích bây h chăng găhp đc ae nữa buồn vãi dá....Cái ảh có cái cây xong cả lũ đứng đông thế là đi đâu ý nhỉ sao kô có tao,mà tao cũng chẳng nhớ nữa,hĩ già rùi,ae xa gần dạo này có khỏe kô vậy??Mấy thằng ở lại đây thì hôm nào tổ chức gặp nhau bữa Lẩu Phùng Hưng uống rượu đê mịe chúng mày lặn mất tích cả lũ là như thế nào??????

vanvit90

Member
Bác này gấu thế ... mất tích xong tự dưng vào hô hào mọi người là mất tích :-O .Bác này là có vẻ em ít găp nhất ấy nhỉ :-/

wanted

cái ảnh đấy chụp ở nhà bát giác trước khi trường chặt mấy cái cây đi xây lại...:)mày ko có mặt trong đấy chắc là đang cầm máy chụp cho anh em...:)) đôi khi mày chim cút từ tiết 2 rồi cũng nên ấy chứ=))

cái vụ lẩu nghe ngon quá!!!!!:D mày chọn ngày đi rồi nt cho tao,tao tình nguyện đi gọi chúng nó cho...;)

anh em nào ủng hộ vụ ăn uống post bài đi cái nhỉ..:D

ptgd

lẩu lẩu lẩu bia bia bia... alề alế alê
( hehehe em trêu mấy thằng đang ở Tây thôi, chứ có uống được đâu)

wanted

sau khi mấy thằng kia tuyên bố xin đi tị nạn còn lại có vài mống....
mịe mấy kia thằng kít...

tungcot2302

thằng đức anh sắp đi rồi.anh em mình làm một bữa tiễn nó luôn thể.với cả mấy thằng đang ở tây như hiếu với hùng béo không đến được thì cử em ngân với em phương đi đại diện nhỉ.ra mắt anh em luôn hehe

Hiếu-UK

Đức Anh sắp đi đâu thế? Mỹ à? Híc, chán quá chẳng thấy chú nào đi anh cả. Thế khi nào Đức Anh đi thế anh? Sao đi trước hè cơ à?

lẩu lẩu lẩu bia bia bia... alề alế alê
( hehehe em trêu mấy thằng đang ở Tây thôi, chứ có uống được đâu)

He, he, không cần anh trêu, mấy hôm trước em vừa đi ăn lẩu về :)). Ở bên này nó có trò ăn lẩu hải sản tự chọn. Đến đấy trả tiền rồi thì ăn gì thì ăn :p. Cũng OK, đỡ phải rửa bát đĩa :p. Nhưng mà về ăn với anh em vẫn ngon hơn :p. Hè này thế nào cũng phải có ít nhất một bữa thịt chó mới được :p.

vanvit90

Member
Bác nào có ảnh anh Hiếu up lên em nhờ cái ...trả thù con mụ vợ anh Hiếu vẽ lên mặt em lúc ngủ hôm đi Tây Thiên rồi chụp ảnh X( em là chuyên gia sửa chữa ảnh :)) ( anh Hiếu lần này tha hồ mà trách Phương nhá !!! =))

Hiếu-UK

Híc, chắc lại có cái ảnh của em hồi trước. Đừng Up lên nha, hồi trước trông nhà quê lắm :)).
Mà Vân ơi, ông Đức này là vua phá hoại hạnh phúc gia đình người khác. Em đừng nghe mà về nói xấu anh với P :)).

vanvit90

Member
Hi hi , em cũng là chuyên gia hàn gắn sứt mẻ tình cảm đấy ... anh Đức cứ phá đi cho em có cơ hội hàn với chả gắn ;) !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000