D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

DanteXXL

soi_hoang_g5d4 said:
:)):)):))...oan gia gặp nhau kìa:)):))...mà sao VL lại để í những cái như thía>.<...eo uiiiiiiiiiiii:-S:))
Hi~ hi~, tai thang` ngoi` canh to' no' chi? chu' con` ko thi` lam` sao ma` bit dc?? Hi~ hi~ =)) =)) :> :> :>

gipypy_9x

Member
Còn lâu ý , ai bảo nó lôi ra trước , tớ nhớ hồi đấy bạn Linh trông to cao lắm không bé nhở như h , còn định làm wen thử cơ =)) nhg thôi
Bạn Linh hay đeo cái xích bên thắt lưng to đùng trông như xích chó ý =))

Đấy...mày lại đá òi:)):))..cứ quen cái thói đá nhau với Trùn già:)):))...mà mắt mũi mày thía nào í...D2 trừ những bạn tao ko bít,..còn đâu...to thía kia sao mày bảo bé=))

DanteXXL

gipypy_9x said:
Còn lâu ý , ai bảo nó lôi ra trước , tớ nhớ hồi đấy bạn Linh trông to cao lắm không bé nhở như h , còn định làm wen thử cơ =)) nhg thôi
Bạn Linh hay đeo cái xích bên thắt lưng to đùng trông như xích chó ý =))
Xich' na`o the'??? :| :| :| Sao minh` ko nho' nhi?? :-S :-S

gipypy_9x

Member
Câu bài trắng trơn thía mày =))
Bạn Linh , tớ ko nhớ là cái gì nhưng màu trắng to to đeo ở bên quần ý , gắn với cái túi quần hay sao vì tớ ko kịp soi kĩ tớ ngôi trên ấy mà :))

Hìe hìe hìe...hình như là cái Châu nó nói là nói lúc học thêm jj` đấy...chứ từ hôi nhìn thấy bạn VL đến h đã thấy bạn í đeo xik đâu=))=))

gipypy_9x

Member
Em là em chi Châu thấy chị ý đang xem topic này , có phải coa' anh JAng lóp này ko ?
Anh ý hàng khủng nhiều lông , anh ý bảo thê =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000