D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

gipypy_9x

Member
phải gọi là em vợ chứ anh ý yêu chị em cơ mà ko biết nịnh em vợ thì đừng hóng nhá nhá :))
Chị hoa oai chị hằng bắt nạt em kìa :(( em nói sự thật mà anh giang bảo anh ý co nhiều lông hơn chị em :(( sao h mắng em
Chị em làm hot girl à , cái con nấu mãi cơm mà ko xong hồi bé lại còn hay nhõng nhẽo :)) =))
Nhưng mà em vẫn yêu chị em , chẳng xinh gì cả nhưng mà anh nào cũng chết , đúng là ngu , anh nào muốn làm quen với em ko ;))

theshadow

Member
ặc ặc,toàn nói lại cái chuyện hồi trước,bây h chắc anh ko còn nhiều lông nữa rồi,suy nghĩ nhiều nên rụng hết rồi................

Vu_Thang_D2

Member
=))=))=))Thằng Giang nhà mình có mà nhìu lông ...răng =))=)) Mặt nhẵn thín thế kia mà dám bảo nhìu lông ...đúng là trí tưởng tượng phong phú =))=))

Vu_Thang_D2

Member
=))=)) Cái loại mày thì nhìu lông ở chỗ nào ? Hay lại nuôi mãi mới được 1 phát lơ thơ ? =))=)) Ít ra nếu mày có dấu hiệu nhìu râu , mặt đen đen đi thì tao còn tin , đằng này...nhẵn thín =))=)) Kiểu này chắc "mót" mãi mới được 1 sợi =))=))

Vu_Thang_D2

Member
Chúng mày còn thua xa thằng Tiến Anh :)) , Châu nhẩy ? Đến tao mà còn thua nó , chúng mày là cái gì :)) Trông cực kỳ manly !! Thỉnh thoảng đi ngoài đường gặp mấy đứa lớp 9 mà chúng nó cứ chào chú , mấy đứa khối chiều nhìn thấy thì tưởng lớp 12 :)):))

Ice_Fire

Member
Vu_Thang_D2 said:
Chúng mày còn thua xa thằng Tiến Anh :)) , Châu nhẩy ? Đến tao mà còn thua nó , chúng mày là cái gì :)) Trông cực kỳ manly !! Thỉnh thoảng đi ngoài đường gặp mấy đứa lớp 9 mà chúng nó cứ chào chú , mấy đứa khối chiều nhìn thấy thì tưởng lớp 12 :)):))
Anh gặp nó anh cũng chào chú :))

Vu_Thang_D2

Member
D2 đâu !! Lên post mau , sắp tròn 2000 bài rùi !! Tao mà câu nữa là con Sói nó vào nó ghép lung tung , lại giảm bài bây giờ !! Cố lên !! Câu cho khéo !! :D:))

trungvb

Moderator
chào mừng sự trở lại của TVB sau 1 thơi gian vắng bóng,,,,
mở đầu cho bài thứ 2000 hôm nay là 1 tràng pháo tay cho nhưng con dê tương lai của D2....=))=))=))
chúng mài bàn luận cái j mà chim cò lông lá rì đấy cho tao tham gia với mai đc nghỉ.,...kekeke sướng ghê....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000