D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
=))
=))=))=))
sang' nay Trau ngo^i` dui` TVB ngai, qua' luc; nao` D2 thay trau la` y rang con be' lai, bi. x^` hang`.....ngai. qua' nho la` phai> ro`i
bo iu trau lem =))=))=))
chip hum nay bi. choc. toan` cho^~ nhay. cam> ahahaha
D2 ktra KTNN voi KTCN thanh cong kekeke
co chu' HUY DEN bi, bat h KTNN con` chu' KIEN ti' nua bi dinh...
minh khong quay keke guong mau qua' lam` dc 4 mat.....KTNN con` KTCN thi` ngon...kekeke

Chẹp chẹp...khổ thân tối qua ngồi học bài khuya quá hay sao mờ...mới sáng ngày ra đã abc=))=))...
Hum lay mang tiếng mượn vở kỹ công nhưng mờ hình như ko fải quay gì cả:D...thấy bảo làm bài tốt lắm hử:>:>:>

LiA#1$

:( :(
trungvb said:
=))
=))=))=))
sang' nay Trau ngo^i` dui` TVB ngai, qua' luc; nao` D2 thay trau la` y rang con be' lai, bi. x^` hang`.....ngai. qua' nho la` phai> ro`i
bo iu trau lem =))=))=))
chip hum nay bi. choc. toan` cho^~ nhay. cam> ahahaha
D2 ktra KTNN voi KTCN thanh cong kekeke
co chu' HUY DEN bi, bat h KTNN con` chu' KIEN ti' nua bi dinh...
minh khong quay keke guong mau qua' lam` dc 4 mat.....KTNN con` KTCN thi` ngon...kekeke
Thành công cái con khỉ:(
Đấy là với những thằng làm đề 2 ktcn thôi. Đề 1 thì bị lừa hết cả khánh kiệt cả điểm số. Lừa đek chịu được: phân loại các p2 gia công. Cứ tưởng là chỉ nêu áp lực và cứt gọt thôi ai dè nó là gia công có phoi và ko phoi, gia công nóng và gia công nguội. Shit Shit .......................:(

gipypy_9x

Member
Ôi xời ơi , nghe đúng bản chất d2 , dê quá dê quá :):) , lần sau cố gắng tránh xa mà chẳng biết có tránh đc ko :(:) iu d2 lắm :*

theshadow

Member
hôm nay trời thật là nóng........thế mà lại thi 2 môn..........bố mẹ lại về quê.....ở nhà 1 mình...........thế là đêm ko phải thức chay nữa rồi............

Vu_Thang_D2

Member
Khổ thân chìu nay trời nắng chang chang mấy chú phải chạy lại...Buồn cười con Dương giật mình nhìn điểm chạy của mình có 3.25 >>> Chiều quắn đít lên chạy :)):))

LiA#1$

Vu_Thang_D2 said:
Khổ thân chìu nay trời nắng chang chang mấy chú phải chạy lại...Buồn cười con Dương giật mình nhìn điểm chạy của mình có 3.25 >>> Chiều quắn đít lên chạy :)):))
Nó vừa chạy vừa có anh DANTEXL bên cạnh làm mát máy chắc chẳng mệt lém đâu:)) :)) :))

theshadow

Member
tao phải chạy 6 vòng...........cuối cùng được 6............mình phải chạy 1 mình.............đói quá........sáng,trưa,tối đều chưa ăn..........

LiA#1$

Đúng là hành hạ anh em quá quắt!X(
Cái vụ này tui thấy thằng Trung ''đúp'' phải chiu trách nghiệm. Cả con gái nó cũng chẳng tha=> đúng là ''liệt'' có khác

Vu_Thang_D2

Member
:)) Chạy 3,4 vòng bảo chạy cùng còn đỡ ,đằng này chạy có 1 vòng mà đòi người chạy cùng :)) Thôi con lạy hồn , chạy luôn đi cho nó xong....nắm chuyện :))

gipypy_9x

Member
Nhầm 1,5 vòng , nhưng lớp toàn con gái , thầy ko cho chạy nhiều sợ quá sức , có người chạy cùng vui chứ , vưa chạy vừa nc hay hay :D:D:D

Khì khì...hum thứ 7 D2 chạy..chòi khổ thân bị D4 trêu cho như đúng òi=))...toàn thầy..."tụt là tụt"=))...mà bạn VL với bạn D...hé hé hé...chạy thía thì 10 vòng vẫn đảm bảo:):)):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000