D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

bebun_buidoi

hahaha______tinh hinh the nay thi minh mo dau bai thu 2000 cho box D2 roi :)):)):))
ca? nha` cam on to' chu nhay? :D:D:D
khong kheo' lai bi tvb del de tranh cho~ nay` mat :(:)((

Ăck...toàn một lũ...>.<...mình là bài thứ 2002:D...chẳng có nghĩa lí gì cả=))=))...vừa mới sáng ngày ra nhận đc tin nóng của Trùn già...Trùn đang ở nhà vb..vb đang ngủ...sao đấy nữa thì ko bít=))=))

soi_hoang_g5d4 said:
Ăck...toàn một lũ...>.<...mình là bài thứ 2002:D...chẳng có nghĩa lí gì cả=))=))...vừa mới sáng ngày ra nhận đc tin nóng của Trùn già...Trùn đang ở nhà vb..vb đang ngủ...sao đấy nữa thì ko bít=))=))
dung' la` soi' hoang di dau cung~ loanding nhan the^' , ti' no' day no' lai ...........hi~hi` ai biet
ma` p.c.t : choi ba^n/ ai duoc bai` 2000 truoc' la` so' cau? no' , ong cay mod del di :p:p ban? nho` hi~hi~

Hìe hìe hìe...đấy ko gọi là chơi bẩn...mà là...cực bẩn=))=))...thoai chú pé còn thơ dại Trùn già thông kủm;):))...dậy nhớ bắt nó oánh răng rửa mặt sạch sẽ roài anh em nhớ ăn sáng roài...làm giề thì làm=))=))

Vu_Thang_D2

Member
TIÊN SƯ CHA THẰNG TRUNG VB !! MÀY DÁM CƯỚP CÔNG CỦA TAO POST BÀI THỨ 2000 ÀH ?? THẰNG CHÓ !! BỐ MÀY CÂU MÃI MỚI CHỜ ĐƯỢC ĐẾN LƯỢT THỨ 2000 , THẾ MÀ MÀY DÁM CƯỚP CÔNG BỐ !! MÀY CỨ CHỜ ĐẤY !! MAI TAO ĐẾN XIN ÍT MÔNG SẤN VỚI LẠI NẠC VAI MANG BÁN !!!

Ăck...ngôn ngữ nghe là bít chợ búa òi ko fải trổ tài năng fân biệt...thịt ra đâu Thắng oai:))=))...thấy bảo nó đang ngủ...nuy đấy:>:>:>..đến mà xin=))=))
Mà thoai...có giề anh em...bình tĩnh đê...mà bài thứu 2000 nó có là cái giề đâu>:D<

trungvb

Moderator
=))=))=))
dcm chúng mài cấu bài tao del lại còn chửi.....=))=))=))
đã có thằng nào làm bài tin chưa,....mai n rồi ....

Vu_Thang_D2

Member
Ờh thì mày cứ làm câu 1 đê , rồi câu 2 mai đến chép !! :D Chứ tao biết mày có bài ở đấy cũng có bao giờ thèm làm đâu mà =)) Làm như chăm lắm ko bằng :)):))

Vu_Thang_D2

Member
=))=)) Tiên sư thằng Trung vb dám lấy cả ông Lông Đức Mạnh ra làm avatar !! Rồi có ngày tù ngục xương con ạ :)):)) Buồn cười quá =)) Sáng nay , vẫn như mọi khi , cô Lan vẫn giảng bài , bác Trung vẹo b nhà ta vẫn lúc rúc ở dưới làm việc riêng ...Đến lúc cô gọi : "Anh Trung , anh đang làm cái gì đấy ?" Trungvb vẫn chống chế : "Đâu ạ , em bảo thằng bạn cái đề thi ban nãy..." ...Nào ngờ cô (tình cờ) cho 1 câu đau hơn hoạn =))=)) "Bảo cái gì mà Bảo ? Giờ này ko phải là giờ để Bảo ..." =))=))=)) Khổ thân =))=))

lion_heart90

có chuyện hay thía hở,,sáng nay mình bùng tiết hoá xuống sân nên ko bít:D:D,,,sáng nay mới bít thằng Dũng "bệnh"lớp mình ghê thiệt,,chú bé đang chạy thấy gái là chạy chậm lại,,rồi còn định chạy thêm1 vòng để nói chuyện tip mới sợ chứ:)):))

lion_heart90

mẹ cái thằng điên đấy,,cả lũc dừng lại rôi vẫn thấy nó chạy típ,,,gọi lại nó còn nói với cái mặt rất ngây thơ: 4 vòng rồi ah:)):))....thía mà cứ tưởng mới có 3

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000