D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Mất công D4 góp ý quá, cuối cùng cái màu mận thúi í lại lên ngôi, chán sờ nản (mà thật ra đó có fai màu mận đâu). Đã thế lại còn cãi là màu trắng nó bẩn...chẳng nhẽ màu tím thì ko chắc...đúng là lý sự cùn....
Mà thui, đằng nào thì cũng là chuyện nội bộ...mình nói nhìu lại bảo mình zô zuyên....:D dù sao...cũng chúc mừng D2 nhớ (mặc dù chẳng biết chúc mừng vì gì:D). Mà dân D2 dạo này chắc là vướng lưới tình hết roài hay sao mà...vắng teo...lúc nãy thấy box D2 hiện lên mà cứ ngỡ...Trung lập topic mới:D

the_king

soi_hoang_g5d4 said:
Mất công D4 góp ý quá, cuối cùng cái màu mận thúi í lại lên ngôi, chán sờ nản (mà thật ra đó có fai màu mận đâu). Đã thế lại còn cãi là màu trắng nó bẩn...chẳng nhẽ màu tím thì ko chắc...đúng là lý sự cùn....
Mà thui, đằng nào thì cũng là chuyện nội bộ...mình nói nhìu lại bảo mình zô zuyên....:D dù sao...cũng chúc mừng D2 nhớ (mặc dù chẳng biết chúc mừng vì gì:D). Mà dân D2 dạo này chắc là vướng lưới tình hết roài hay sao mà...vắng teo...lúc nãy thấy box D2 hiện lên mà cứ ngỡ...Trung lập topic mới:D
tuong ai hoa ra la` hoa sua ban cu~ day ma`....kekee....chao` ca nha` 1 nhan nua cua D2 tham gia roi...bay h hay cho no soi noi len nhe,,,B-) B-)

theshadow

Member
đây roài,Giang đã trở lại sau 1 tuần cấm túc,anh như 1 mặt trời soi đường chỉ lối cho bọn hươu D2 chạy,anh là người mang lại sức sống cho D2
Nao` có chuyện gi` đưa ra bàn bạc đi nào

trungvb

Moderator
theshadow said:
đây roài,Giang đã trở lại sau 1 tuần cấm túc,anh như 1 mặt trời soi đường chỉ lối cho bọn hươu D2 chạy,anh là người mang lại sức sống cho D2
Nao` có chuyện gi` đưa ra bàn bạc đi nào
mày thích j hả ku....thử bàn về áo của D2 đi...xem nào,,,thằng Kiên nó bảo là áo đẹp lém mặc vào cả cây trông cứ gọi là,,,:)) :)) ,,,đúng là những con mắt nghệ thuật,,,có khi áo D2 đẹp nhất cũng nên,,,,:> :> .....mà D4 có tuyển ko...áo màu j thế,,,=)) =)) =))

trungvb

Moderator
theshadow said:
D4 chắc là mặc áo màu ...shit=))=)),D4 dùng tuyển nữ và dùng mĩ nhân kế để thắng các lớp khác
mày nói các bạn thế D4 mặc áo là cái mà Hoa chip mặc ý,,,;-) ;-) ..biết cái đấy ko,,,ko biết trâu mặc vào thì giống cái j nhỉ,,,,=)) =))

LiA#1$

theshadow said:
D4 chắc là mặc áo màu ...shit=))=)),D4 dùng tuyển nữ và dùng mĩ nhân kế để thắng các lớp khác
Chỉ có chàng cẩu(chó) thủ hoàng Giang - tiền đao đẳng cấp là không sợ mĩ nhân kế vì đơn giản: anh ta đá trượt bóng ỏ mọi tình huống >:) >:) >:)

trungvb

Moderator
đúng là thế cả 2 thằng đều đúng,...Dũng phát biểu linh tinh nên bị ánh ams đặt biệt danh đội trưởng đội thô bỉ,,,còn Giang nếu hôm đấy mà đội siemens mà không có mày chắc đội tao 02 thua mất...=))=))....sút 5 quả đối mặt với thủ môn mà toàn thấy ra ngoài(thiếu người nên G mới đc đá..)

ly huyen vy

Member
theshadow said:
Ko the chap nhan dc may lao...ham hap nay!X( X( X( Dong cham den noi dau thi cho,lai con dam noi ...MAT VE SINH nua chu >:) >:) >:) Hinh tuong sup do qua!Ko ai nghi may lao lai chuyen tin (can toan)=(( =((

cheryl

Halo D2 :) Lâu lắm rồi ko ghé topic của D2, dạo này có j` vui vẻ không thế ;;) Hay vẫn là D2 vs D4 thía ;-) ;-) . Hãy nói Trang Ly thiên tài đi nào :) :)) :D

Ua. ua. kiki vao` pha' box ng` ta thia' a`:)) :)). D2 vs D4...chi? co' thia' thui....ho` ho` hinh` nhu* con` sap' di tham quan cung` nhau...the^? thoe nguyen vong. cua?....nhung~ ng` dang...iu>:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
lạ nhỉ??! ở trg` tớ topic lớp tớ ế ẩm nhất mà cũng đc 8 mấy trang
sao bên Chu nhìn đi nhìn lại cũng chỉ thấy vài thợ câu quen thuộc.mọi người lười lên 4r quá!!!!!!!!!! chịu khó marketing đê!
thằng bạn tớ còn ko biết là có 4r của trg` nữa(nó dân Chu)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000