D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

theshadow

Member
nhâm` roai` bạn Vũ ko tương tư gi` bạn Vy đâu mà tương tư bạn nào đó cơ,bạn ý đang tung hoả mù đấy
Mà thằng Vũ này cũng thông minh lắm cơ,tương tư lại cứ để trong lòng

trungvb

Moderator
LV còn có nghĩ là lông vịt không biết có phải mọi người tranh nhau cái tên ý không...=))=))....(bạn Vy thích vịt lém)....mà sao hoa nói bạn thế....hix D2 sắp bước vào một tuần học tử thần với 2 bài ktra 1 tiết Hóa và Tin....mọi người chuẩn bị lên dây cót nhé,,,,yeah......!!

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hic hic hic bọn con trai này thiệt là...:(...hết bố Long đến bố Trung..chỉ nghĩ đến đua xe với chết chóc thui>:)
còn bà thì cổ vũ đua xe hix hix...:( :( :( ..thật ra là hơi buồn nhưng cũng thường thôi vì hôm qua MU thắng 3-0 keke xem sướng quá mỗi tội thức khuya...|-) ,,,,còn the blues thắng(Middlesbrough) 1-0...chán chít đi dc,,,xem trận đấy thấy tội cho Middlesbrough quá vì tí nữa có thể lặp lại thành tích giống với trận đá vơi MU.....:(

ly huyen vy

Member
:(( :(( :(( Hix...Vn thua 3_0 dau qua!Hinh nhu hom nay cac "anh y" lanh qua nen da hoi...ngu ngu =)) !Chi kho anh Quyen cua to (B-) )bi thay ra ...qua muon!Da nhu than kinh y the ma cung tru den hiep 2 (cha bit an nham cai j nua=)) )
Thui!Tum lai la Man thang3-0 la dc rui, voi li...Vn thua cung co dua di "dua" trong dau kho!(To vua moi xong do, gap 2 vu "choang" nhau lien!Ai noi co may nguoi dc bao toan tinh mang nhay???>:) >:) >:)

trungvb

Moderator
Hôm nay là ngày đen đủi ko thể nào hơn đc.....:( :( :( ...ngay tiết 1 kĩ thuật một đống ăn 0 điểm vì tội 0 vẽ nhưng cô đâu có thông cảm cho tối qua 10 bài hóa lại hôm nay ktra 1 tiết hóa nữa chứ,,,mình cũng dính vì cho thằng kiên mượn sách mà nó lại ko mang tra nên bị thiếu bài :-S :-S :-S .....tiếp h kiểm tra hóa như dở hơi cả lớp tha hồ kêu như gà cúm "chip bi" =)) ...cô ra đề chuối không tả đc toàn dạng xa lắc xa lơ chả giống j trong đề cương nên tha hồ mà khoc....:SS :SS .....đến h anh khổ thân cô nhân bị hứng chịu tàn tích của vụ ktra hóa :eek: :eek: vì cả lớp bàn bạc hix hix chắc là điểm ko thể chê vào đâu dc .....đúng là đen hết chỗ nói

theshadow

Member
thoai bài này xác định là em cao nhất là 5 à mà ko được 5,cao nhất là 3
làm sai từ đầu đến cuối,:(( :((
thăng` Phong làm mình mất 3 điểm khi nói 1 câu rất chắc chắn:"tao thề vơi mày S ko có hoá trị 2":(( :((
thăng` Khôi lam` minh` mất 4 điểm khi nói:"D=m.V":(( :((

Hic hic khổ thân D2 quá trùi lun..nhưng mà..e hèm...ai bảo trêu người ta cho lắm vào>:)..cóc thương:))...Nói thía thui chứ ra bài quá như thế ai mà làm được..Lần trước ktra Hình 1 tiết...bài khó thía mù...điểm kém thía mù...bắt ktra lại..cô uk, cả lớp đồng ý...thía là được..10:)). Cố lên D2!!!Đòi được ktra lại đê;);)

trungvb

Moderator
ho^m nay 6-12 lai. mo^t. ngay` tro*i` lanh. hix hix sang' nay mo^t. ngay` hoc. de^n' la` xuo^i vui ghe^ Hai tiet toan hoc suong thie tiet su*? thi` co^ nghi? di hop suong ghe...kekeke

Anfield

Member
chú ý!!!!
anh là Hoàng Ánh đây!đang bị anh Lam treo nick nên phải dùng chung với anh Hiếu~~thấy chú trung than vãn là dạo này ít ghé qua chỗ mấy em d2,tại anh mải câu quá:D mà này!!!:|
-thứ nhất!anh vỡ mộng em kiên rồi,lần sau đừng đem em kiên ra để câu anh
-thư2,anh gọi là kiên dễ thương chứ có phải kiên ''xinh xắn'' đâu??,nghe bớt chuối hơn nhiều
-thứ 3 là ..anh đã đàm phán xong với anhLam rồi.ko cần chú trung xin hộ nữa
anh cũng ko thix cảnh ăn nhờ ở đậu thế này

theshadow

Member
mọi người oai,tui lại bị cấm túc roài,đen wé.Cũng chỉ tại bàn tay vàng của mình có thể mở được các loại khoá mà ko cần chia khoá:D,nhưng lần này quá sơ suất nên bị phát hiện

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000