D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

ly huyen vy said:
Hix...
20/11 mà chả đi đến nhà cô nào cả hix...:-(
ko ngờ ở D2 cũng có người "tử tế" như bạn Lia ;-) , ac ac khâm phục thật , đúng là của quý (và của hiếm nữa!!!)Hôm nào sang nhà tớ đê (D4 ý mà ;-) )Thể nào cũng bị ....tiến hóa!:D :D ;-) ;-)
Bạn Lia cứ cẩn thận không bị tiến hóa giống bạn Vb đó;-) ;-) ;-)

gipypy_9x

Member
kinh , bạn Lia nào đó ăn nói ghê quá , ko bít là bạn nào để bao h tớ vào bái kiến cái . Tớ thấy là bạn nói rất hay , chắc ấy là boy nhưng mà ấy nói thế nghe ko hay lắm , hay vào topic d2 thì d4 vào là nhiều nhất , mà các bạn d2 ko đen tối thì hóa ra d4 bọn tớ đen tối à , hóa ra là ý đuổi khéo bọn tớ à . Mà ko có lửa làm sao có khói đâu phải tự nhiên người ta nghĩ là d2 ko trong sáng đâu , đấy , nghe lời bạn Ánh với nhìn bạn Vũ ý ..... ai mà chẳng hiểu là .............d2 đen tối

theshadow said:
bạn Châu vơ đũa cả nắm thế,ít nhất D2 còn có tớ ko đen tối,chỉ có mấy đứa đen tối thui,còn lại trong sáng hết:D:D
Nói mà không biết ngượng thì có là...sư phụ của đen tối=)) =)) =)) . Cứ phải công nhận là D2 ai cũng thía đê, cứ muốn tách biệt ra làm rì, tủi thân lắm=)) =))

trungvb

Moderator
co ai không công nhận đâu lớp tôi coi đó là một truyền thống đấy đi đầu truyền thống đấy là chú Lia....dân tộc tày..kee sau đến cò Giang....
@L:ai có vấn đề đấy có nhầm không đây....

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
van de j the ha ban Vb???Chit that!ay so to rui ha????chay nhanh the co chu!=>nhat gai!!!!!
;-) ;-) ;-) ....ấy có nhầm không tớ đâu có nhát :>> :>> ...sợ có 1 số người đau lòng nên....:q: :q: :q:

trungvb

Moderator
đây là ảnh của D2 hôm 20/11 còn nhiều ảnh đẹp hơn nhưng thằng cò làm mất rồi hậu đậu thế không biết,,,,

Tuấn Dũng đang hát cùng các bé D2,,,,=))=))...nhìn mặt đã thấy sự khốn nạn của thân chủ.....=))=))

Cô Nhân đáng yêu.....trông cô thật là dễ mến mà học cô cũng zây khỏi chê luôn....

Cô Văn...giáo viên vui vẻ dễ mến và có sức cuốn hút sau những lời giảng....

Thầy Hưng chủ nhiệm đang cầm bó Hoa trông thầy thật hiền hậu

:D:D:D:D:D:D:D:D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
huhu!~~~~~~~~~~~
trung cứ bắt tớvào đây post bài ..biết nói j` bây h`??
thôi bình luận mấy cái ảnh vậy
dũng -thô bỉ đội trưởng,..chả có j thay đổi!hix~
kiên dễ thương wá!!!!!!!!!
mà sao trung bình luận mấy cái ảnh hay thế??ko phải giọng thật của bạn ý đâu

ah` cái giọng văn chứ j sry cả nhà e chưa đọc hết,,,đúng là thằng TRUNGVB hay khoe các cô giáo lớp nó lém...nhất là cô Nhân dạy anh và thầy HƯNG dạy lí...vậy mà lại bị hiểu nhầm,,,bi h đính chính lại...keke,,,,

trungvb

Moderator
hôm nay D2 học Sử sướng nhỉ...=))=))=)).....càng nghĩ cang thấy chết cười,,,lúc sau đá bóng thắng D9 2-1....chiều qua thắng A5 3-2 keee nghe hoành tráng quá....không biết bao h có giải của trường,,,

trungvb said:
hôm nay D2 học Sử sướng nhỉ...=))=))=)).....càng nghĩ cang thấy chết cười,,,lúc sau đá bóng thắng D9 2-1....chiều qua thắng A5 3-2 keee nghe hoành tráng quá....không biết bao h có giải của trường,,,
Hoc Su? sao ma` suong:-/ :-/ :-/ . Hom nay D4 may qua' khong fai ktra Hoa', thia' la` suong lam roai`:D :D :D

trungvb

Moderator
wolverines_D2 said:
hom qua da nhu cut
hom nay may thang on cu thay thay, tao da con chua am cho

tuyen thu lung danh gia tu san co

:cool: :cool:
vậy nên mới chỉ thắng có một tí thôi...:cool: :cool: :cool: ...nếu không có thì đã có chuyện lớn thắng trắng luôn...=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000