D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Tình trạng chung roài Ánh ạ....tất cả mọi người đều...lười:)):((. Nhưng mà những người không lười thì cực kì..chăm:D. Còn vấn đề maketing thì...bó tay thui vì...chúng nó...có khi...còn chả bít net là gì...=))

Oài. Lại giống cái topic của bọn D2 04-07. Cuối cùng lại toàn để lớp ngoài vào làm loạn, mấy đứa trong lớp thì lại chẳng thấy đâu. Chán thật. Chắc trong các topic D2 chắc có mỗi lớp mình là trụ được.

trungvb

Moderator
hôm nay đá thua d9 3-2 chán quá cả đội gần như què hết rồi bị dẫn tới 3-0 lên dc 3-2 đúng là kì tích mấy thằng hậu vệ trâu chó của anh e về hết mới đau..
@a Vương Anh:do sau khi re lại 4rum mất hết bài(đây là box lập lại) mà thành viên tích cực của d2 ko đăng kị lại đc nên,,,a thông cảm nhé mà khóa bọn anh đâu bằng 0205 đến lão việt cũng kêu thế mà..:D:D

MinhTrang_711

Nhớ rằng box D2 lần trước sôi nổi và nhiều đề tài để bàn bạc lắm cơ mà........sao bây h buồn thiu thês này.....chẳng khácnào lớp tớ....chán như con gián..........mọi người ngày trước tích cực bây h mất hứng cả rồi.....đến ngay tớ đây cũng phải đấu tranh tư tưởng lắm mới thôi ko tiếc nuối hơn trăm bài dài ngoằng ngày trước.......:(( :(( :((

Có lẽ giờ D2 đang vướng vào...lưới tình nên thía chăng:D (ý kiến chủ quan đừng quây iem:()
Nhưng mà thui, đừng nhắc đến quá khứ huy hoàng đó nữa, giờ làm lại còn chưa muộn mà;)

trungvb

Moderator
cả nhà thông cảm dạo này học hành nhiều quá nên không post bài thường xuyên đc vừa đi học về tranh thủ...keke...mà ai có biết vụ công dân người úc gốc việt bị treo cổ ở sing vì buôn ma túy không nghe thương quá tuy biết là buôn ma túy là có tội nhưng mình vẫn thấy thương thương ...hix..mà sáng nay công dân ngồi bịa chuẩn ghê keke,,,công dân toàn đc điểm cao nhất chưa bao h dưới keke,,,sướng ghê chắc sắp làm HCM thứ 2 rồi,,,,=))=))

>:), hình như hôm nay D2 bị cô Phúc mắng hả...kể đi nghe xem chuyện nó thía nào nào...(đấy ko có mình gợi chuyện thì chắc box này lại xếp xó:( :)))
Ủa mà sao D2 khoá 0306 nhiều Việt vậy nhỉ

trungvb

Moderator
ùa bị cô mắng vì vẽ xấu lại cuối h thằng Dũng nói chuyện bị cô mắng hix hix,,,keke...chỗ thằng Giang ặc hôm nay chán quá thế là lại bị hoãn thăm quan đến 20 mà mỗi người đóng 270k,đúng là khối chiều sướng ghê,,,

Hờ hờ fai nói là khỉ sau một thời gian bị nhốt trong cũi những mong thuần hoá từ khỉ rừng thành khỉ nhà... nhưng thất bại...nên người ta thương tình phóng thích...và...một tràng pháo tay chúc mừng sự trở lại của bạn khỉ..hí hí hí...=))

ly huyen vy

Member
E^!Li' Vu~=LV=Li' Vy :)) :)) :))
Kekeke viet tat kieu ay , ai ko bit lai tuong...bon minh co ho hang thi bun cuoi vat!(Hix...tai bsao tui lai co ho voi 1 ten kinhkoong :-S :-S :-S =)) =)) )Hehehe, de nghi giai thich "su ra doi cua Lv"nhanh nhanh!>:D< >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000