D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
Vu_Thang_D2 said:
Ke ke ! Chuyện !Tưởng D2 là a-ma-tơ à ?Kekekekkekkeke
:)) :)) :)) ...chài chài cũng tại D9 tự nhiên màn chào hỏi đi hát tôi yêu Việt Nam làm tao mất hết cả tinh thần.....không thể tự biên tự diễn được như ktra văn....(chả bao h học mà bịa toàn 8..>:) >:) )....
roài đc cái bà nèo ngồi cạnh cô phúc nhà mình cứ chỉ chỉ roài cười cười làm mất hết tin thần,,,:(( :(( :((
mà hôm nay đúng là ngày đen nhất trong cuộc đời tao,,,suốt từ sáng đến h làm j cũng đổ bể,,,,,:(( :((
tí đi học muộc...làm giới thiệu như shit rồi đá bóng với D9 tuy thắng 6-3 nhưng tao lại bị...:((
đến cuối đi học thêm vừa về thì mỗi mấy đứa làm bt thế mà bà ý không ktra rồi cho bọn chưa làm tuần sau ktra,,hizzz....sau trong h học đang mải suy nghĩ về chuyện khải đen...:(( :(( ,,thì bị gọi mày mà liếc nhanh phần lí thuyết....:-S ...rồi bị cô bảo không tập trung j hết tâm trí để đâu,,,...
thằng vũ sướng thế không biết thứ 6 tao tập xác định rồi....mà mai 49 ngày ông ngoại hizz...nhớ ông quá đi...:((
mà thôi không nhắc lại cái đau lòng đấy nữa....hôm nào thi phần ứng xử tao sẽ cố gắng không để bọn mày thất vọng...pro lém...kekek
@Thang sao lai dung do lao~ hu*>
hôm nay định lên hát mà phải cầm mic để nhạc cho bọn nó hát...hizz.
giống hôm hội trường :D:D:D:D,,,,tvb nghĩ ra cái trò hát bè thế mà cuối cùng D2 đc khen đáo để,,,kekeke

Vu_Thang_D2

Member
Hic ,chuyên Tin mà ra đề Văn dã man như ra đề cho D4 ,ngồi tiết đầu chả nghĩ được giề đến tiết 2 đành "cố cùng liều thân" nghĩ được bao nhiu viết hết vào ,thế mà vẫn ko kịp ....CĂM THÙ MÔN VĂN !!!!!!!!!!!!

Gemini

hum nay a2 đá vơi d2 hông bít kết quả như thế nèo nhưng thấy mấy bạn nữ a2 lớp tớ kết d2 quá cơ,toàn cổ vũ cho đội bạn ko ahf :):)

Vu_Thang_D2

Member
Yên tâm đê !Đảm bảo "chất lượng" !Đảm bảo đến chiều box của A2 sẽ lên đến vài chục trang luôn...thế gọi là "chất lượng" chứ giề ? Yên tâm đê ,tuiu sẽ post theo kiểu "mỗi bài là một ký tự trên bàn phím "...kiểu gì cũng được 100 có lẻ....he he he he he !

Vu_Thang_D2

Member
Phởn thì liên quan gì đến bà ko ?Mà đề nghị D4 làm một cái "hợp đồng" đê :
D4 cứ mắc Toán thì sang bên D2 có ngay người giúp đỡ,ngược lại D2 bi giờ gặp phải GV Văn mới "mất điện" hết cả lớp rùi ,có gì "phá dậu mùng tơi" sang D4 nhé !

Lại chẳng thế nữa...hàng xóm láng giềng làm giề:p:p:p...mờ hum nay..mất công chạy đi kiếm cái quyển vợ chép Trao duyên thì ra...chúng nó chạy đâu hết:|:|:|...
À mờ D2 giúp cả Hóa mới Lí nữa thì cảm tạ ghê nắm:):):):)

lion_heart90

Gemini said:
hum nay a2 đá vơi d2 hông bít kết quả như thế nèo nhưng thấy mấy bạn nữ a2 lớp tớ kết d2 quá cơ,toàn cổ vũ cho đội bạn ko ahf :):)
oh men,,,sáng nay D2 A2 hòa 2-2,,,xong roài đá penanty thì D2 thắng:),,,,có gì mai đến xin tiền cô nhân=))=))

Gemini

d2 đá bóng oách sờ nhẩy, tớ cũng hông bít nhìu gì lém bởi vì 2 bên ít đá với nhau. :) khi nào đá típ thì cứ bảo tớ để tớ nói với chúng nóa;)

Gemini

Hoa nói ngôn từ wa là sâu xa đi quá giới hạn cua mình, ko hỉu nổi, nói cụ tỉ đê;-)
C ơi ,,đ là gì?:-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000