D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

we', hôm nay xem fần thi hat của lớp D2 có bạn Giang sha đì hát hay đẹp zai cử chỉ hay tuy đứng fía sau mà nổi bật wa':p làm bạn Châu ngất người>:)>:)

Vu_Thang_D2

Member
He he !D2 đúng là sành điệu !Giờ nghĩ lại thấy ko hiểu sao mình tập lổi ....trước khi thi 1 tiếng rưỡi mới bắt đầu tập ,thế mà hát xong mọi người vẫn vỗ tay zào zào !Khổ thân chú trungvb ,lên đến sân khấu mà còn chưa chuẩn bị xong phần giới thiệu, đành phải tự biên tự diễn....thôi kéo dài đươc quá 30' cũng là một kỳ công rùi,khỏi chê !

Bó tay với mí ông D2...thôi thía là tút òi...chỉ cáu đoạn cuối...sao mờ tự dưng lừa người ta thi ứng xử gì thía:(:)((...mờ hình như cóa kết quả òi hay sao í nhở:-/

Vu_Thang_D2

Member
Hic ,biết thế nào ko ?Biết trước đoạn cuối thiếu nhạc nên giả vờ đứng đấy chờ hát lần hai,thực ra là...chờ cho hết nhạc rồi coi như đài hỏng ,cáo lui...he he !

Vu_Thang_D2

Member
=)) khổ thân khổ thân ,thui lần sau có diễn nưa bọn tui nói trước "kịch bản" cho !Ko thì giật bắn lên kiểu"...sao mình vừa chạm nhẹ vào cái đài thôi mà ló đã tịt rùi...=))

=))=))=))...thoai nhắc đến cái đài là đau hết cả lòng...sáng nay tậm tà tậm tịt..như kẹc:(:)((....bảo ông Trung cầm giữ hộ cho một lúc mờ cũng không xong:(

Vu_Thang_D2

Member
Ke ke !Sáng nay bác Hoa pro gớm nhẩy !Chắc lọt vào chung khảo rùi !Lọt vào chung khảo là phải chạm chán với Đinh Sĩ "Đại ca" đấy .....keke

gipypy_9x

Member
Hôm nay đứng ở dưới thấy các bạn nữ lớp khác khen con trai d2 mà cũng đẹp trai đc thế này à ...;-) ;-) ;-) , mấy bạn đi thi sướng nhé ngồi dưới đc khen wa >:) .....

Ice_Fire

Member
Ai đang post bài = nick Châu vậy ;)
Anh đang dùng YM của Châu mà ,,, giải quyết mấy chuyện :D , Châu đừng vào nha
5h 07m 15/3

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
=))=))=))...thoai nhắc đến cái đài là đau hết cả lòng...sáng nay tậm tà tậm tịt..như kẹc:(:)((....bảo ông Trung cầm giữ hộ cho một lúc mờ cũng không xong:(
hóa ra là tại thằng Trung hả bé,,,thía mà lúc đầu Cả tưởng đài nó lây bệnh của chủ,,như ,,,,,í=))=))

gipypy_9x

Member
hờ hờ em biết ngay nên em ko vào :)) , anh dùng nhanh lên em còn vào tán ai đó tiếp :)) ..... hehhe anh tiến cứ dùng nick e thoải mái đi :D

Ice_Fire

Member
Anh dùng xong òi Châu ạ :"> , dùng nick em nó khác hẳn :D em Huyền 11D3 em ý xl lớp anh rồi :)
Còn 4 mạng nữa >:)>:) đi đòi dần dần
Sao tự nhiên ảo + phê quá :((
5h 15m 15/3

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000