D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb said:
=)) =))
=)) =)) ...cậu tao bảo thầy giáo j mà trông như thằng du côn ý....thôi chiều mai mời xếp đến vậy keke..hôm qua bị nghe ăn chửi oài...hizz làm người con ngoan nịnh nọt thie mà chỉ đc nghe mỗi 1 câu "sao cứ bao h có lỗi là lại ngoan ngoãn nịnh nọt thế..:(( "..hixxxx
thằng bé giống anh hôm nay , vừa bị ăn chửi lúc buổi trưa xong nè , sướng vãi :))=)) định chỉ ở nhà chán chết :(:)(( alo^ alo^
Mà sao chú bị gọi phụ huynh thế ??

lion_heart90

Vu_Thang_D2 said:
ÔI giời ơi là giời !!Mất nửa tiêng kỳ cạch gõ bài để post mà lúc post lại báo bị locked rồi !TIÊN SƯ ĐỨA NOÀ LOCKED BÀI CỦA BỐ , CÓ GIỎI DEL LUÔN BÀI NÀY ĐÊ !NẾU LẠI LÀ CON HOA THÌ MÀY ĐỢI ĐẤY,KO HÀNG XÓM LÁNG GIÊNG GIỀ NỮA,TỪ LAY MÀY LIỆU MÀ TRÀNH KHỎI TẦM NGẮM CỦA TAO !!!
gấu thế cơ ah:)):)):)),,,bây h thì sợ thắng lớp mình roài>:) >:) >:) ,,,anh T đâu roài,,,để vợ bị đe dọa thía:)

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
thằng bé giống anh hôm nay , vừa bị ăn chửi lúc buổi trưa xong nè , sướng vãi :))=)) định chỉ ở nhà chán chết :(:)(( alo^ alo^
Mà sao chú bị gọi phụ huynh thế ??
nói ra lại đau lòng,,,X( X( ...mtt..hizzzz bị nhắc trong h toán...mà cũng vì thằng Vũ khỉ ngu vãi chấy làm...:(( :(( :((

pooh_loves_hunnie

@ VL : bạn đọc từ nãy giờ là thấy mày toàn đá đểu bạn bè trong lớp !! ở đời sao lại sống thế hả VL !! bạn dạy mày thế nào, bao côg lao chăm sóc dạy dỗ nuôi nấng mày < như mẹ mày =)) =)) > thế mà giờ mày đâm ra đổ đốn thế này hả !! hỏng !! hỏng hẳn cả 1 thế hệ con trẻ !! thế này là ko đc !! cẩn thận hum nào bạn tới trường mày méc con kia của mày cho coi !! lúc ấy đừng có trách là bạn ác với mày nghen >_< !!! Đùa tí.. nhớ VL quá.. VL ơi.... :( :( .... nhớ lắm lắm.. hôm nào qua VD chơi với bạn đi cho bạn đỡ nhớ.. chứ tình hình dạo này là đau buồn quá...sắp đi tự tử roài :(( :(( :((

Vu_Thang_D2

Member
Đầu năm là đầu năm, bây h là bây h chứ?? :)) Kể cả có thế thì h mày cũng ko còn cái cớ đấy để dọa tao nữa =)) Nên đừng lôi ra nhá =)) Tao hổng có sợ đâu >:)
Nhìn bài con gái thì sao?? :-? :-/ con gái ko phải là ng` à?? :)) Ko phải là bạn àh?? =)) Hay mày trọng nam khinh nữ??? [-( [-( Thế là ko tốt đâu nhá =)) Các G nhờ. Học giỏi thì mình cop, có cháo gì mà :"> ??? =)) < Nói thế thui, chứ cop vào thì :"> chết :))> Thôi thì cop thằng Luân vậy =)) Thế đc chưa ah Thắng?? =)) Còn giề nữa ko lói nốt đê ;-) Anh chấp chú chỉ....type = 1 bàn tay thui =))
Cái loại thợ cạo máu xấu chết vì gái như mày mà đòi chấp tao ah ?:-O
Loại mày tao còn ko thèm chấp nhớ ,chưa đỗ ông nghè định đe hàng tổng à ?In your dreams !

pooh_loves_hunnie

@ VL : mày thấy ko, bạn thật thất vọng về mày :-< :-< .. mà có thật là ko cọp pi bài của các bạn nữ ko hả VL ?? suy nghĩ chưa đấy mà đã nói ~__~ bạn mà đi hỏi đc đứa nào mà biết mày cọp của con gái, là chít với bạn đấy nhé :-" :-"
@ Thắng : ấy ơi ấy đừng chấp cái thằng này, nó mới trốn trại !! có gì méc tớ, tớ đánh nó cho ấy nhé =)) =)) =)) thằng VL này là nó sợ tớ lắm =)) =)), VL nhỉ :-" :-"

DanteXXL

pooh_loves_hunnie said:
@ VL : mày thấy ko, bạn thật thất vọng về mày :-< .. mà có thật là ko cọp pi bài của các bạn nữ ko hả VL ?? suy nghĩ chưa đấy mà đã nói ~__~ bạn mà đi hỏi đc đứa nào mà biết mày cọp của con gái, là chít với bạn đấy nhé :-" :-"
@ Thắng : ấy ơi ấy đừng chấp cái thằng này, nó mới trốn trại !! có gì méc tớ, tớ đánh nó cho ấy nhé =)) thằng VL này là nó sợ tớ lắm =)) , VL nhỉ :-" :-"
Goài goài sợ óa Na ơi :)) Mày làm tao suýt ..... ra quần òi đây nè =)) Đánh đc tao thật hun?? ;-) Đến lúc tao xuất chiu đừng hóc nhè nhá >:)

Mầy hông thấy nó chê Dante là thợ cạo xấu máu ah??? X( X( Xúc phạm toa thì toa còn hông thièm chấp chớ động vô Dante là chết với anh òi :-w Mày nghe ló lói thế mà còn hùa theo ló ah Na??? :-w Tao thất vọng về mày :-<

Hé hé!! Tao còn có thể thề với lương tâm là tao chưa bao h cop bài con gái nhá ( - hum đi thi tốt nghiệp :">) Mày khỏi phải điều tra hớ hớ =))

Tao mừ trốn trại sao mì còn chơi với tao??? => mày cũng thế ah Na??? :-S Eo ui!! Thế mà tao cứ tưởng => thất vọng lần 2 :-<

Còn mì kiu tao đá đểu bạn bè trong lớp thì tao nhận :"> nhưng tao đá có mỗi 1 thằng hà :"> => Ngoan mà, có hư đâu?? :"> :?

@ Nam: Lày!! Ông liệu hồn tránh xa bạn tôi ra nhá!! Nóa đang có vấn đề nghiêm trọng trong vụ t/y tình báo đấy => suýt tự tử. Ông liệu hồn, nó mà chết là tôi đổ cho ông đấy => đi tù đừng kêu

trungvb

Moderator
tớ mãi là bạn ấy said:
Bạn Ngọc anh hay lên d2 thía , định .... bạn nào á ;) , con trai truong` to ok lam co lam quen ko ,
>:) >:) ...không đổ TRÂU CVA h quay sang VD hả,...cẩn thận kẻo vỡ mộng đấy,,bạn NA nhẩy...có chủ roài cơ đấy...

DanteXXL

=)) Chòi chòi!! Sợ óa én =)) Hình như tao ko chỉ ngứa móng đâu??? Tao còn ngứa kiếm nứa =)) Mà đã ngứa là phải.............XOẸT................LỊCH PHỊCH ( tiếng đầu rơi =))) => Thoai, xong 1 mạng òi >:) < Thế có dã mân óa ông nhỉ :-S)

Vu_Thang_D2

Member
Mày có giỏi thì múa kiếm đi xem đầu tao đứt hay kiếm mày nát(kiếm nhựa=)) )Để xem cái dao cạo của mày hay cái móc tay của tao cái nào lợi hại hơn ?

DanteXXL

Goài goài =)) Hóa ra mày có móc tay àh?? =)) Cho hỏi khí hông phải chớ nó làm = giề??? Bột mỳ chăng?? =)) Goài đúng lúc mình đang đói >:)
Ehèm, ehèm thế này nhá >:): Đầu tiên tao sẽ xực cái móc tay bột mỳ của mày thay bữa tối < Khất lỗi khất lỗi, tại đói óa :"> > Tiếp theo, mày thik dao cạo hay kiếm để tao chiều? Chọn đê => 1 trong 2 thứ ấy sẽ gọt hết hair trên ng` mày < Trong TH này dùng English cho lịch sự :"> > Sau đó ùi gọt phẳng => hổng có chỗ nào lồi ra nữa =)) Ukie?? >:)

pooh_loves_hunnie

@ Thắng : ấy ah !! thằng VL ko phải dễ trị đâu !! mà cũng ko cần thiết phải pm tận nơi thế =))=)) ]
@ Nam : ấy ơi, tớ có người yêu rồi.. à.. đã từng có ngừoi yêu.. ko có ý xí xớn trai CVA đâu.. sợ lắm... như bazo* thì chết =))=)) dù sao trai VD vẫn hơn và bây giờ tớ chả có ý định yêu thằng nào vì chẳng ai bằng 2 thằng bạn thân của tớ < Việt Linh nhỉ :>>:D< >
@ VL : Việt Linh ơi.. sao bây giờ mày ko online hả mày.. bạn nhớ mày quá.. thực sự lúc này bạn đang rất cần mày.. bạn phải làm gì bây giờ hả mày...:(( :(( :(( bạn sắp điên rồi..
mà nè.. bạn ko thèm đánh mày nhớ vì mày là bạn tốt nhứt của bạn mà.. bạn mà đánh mày thì có người khác đánh bạn chít VL nhỉ ;-);-) nó lại tới nhà bạn ăn vạ thì bạn sợ lắm ý...:p :p với lại là bạn cũng bùn lém.. xót lém nếu bạn có đánh VL của bạn.. VL nhỉ..mà mày điên thfi mới là bạn của bạn.. như bạn là gà ngu thì mới là bạn của mày mà.. VL nhỉ.. bạn mà giết mày bạn ở với ai.. bạn iu VL nhứt nhứt nhứt :*:*:x:x>:D<>:D<

theshadow

Member
cố post 1 bài,mong là được:(:)(:)((mạng nhà như kẹc:(:)((
mai lại pải nhìn mẹt bà Phúc:(:)((ghét cái mẹt:(:)((
thôi thế là tuần sau Phong với Dũng pải ở nhà 1 tuần roài,khổ thân 2 thằng pé.............

trungvb

Moderator
theshadow said:
cố post 1 bài,mong là được:(:)(:)((mạng nhà như kẹc:(:)((
mai lại pải nhìn mẹt bà Phúc:(:)((ghét cái mẹt:(:)((
thôi thế là tuần sau Phong với Dũng pải ở nhà 1 tuần roài,khổ thân 2 thằng pé.............
bo thang dung may vai~ bi ghi so 3 lan 2 ngay ma ko lam sao trong khi tao dinh mon toan nhu shit...ko bi ghi so chi bi moi phu huynh...:(( :(( :(( :((

Chòi...thía thì tức là ông số đen òi...khổ...ai bảo đầu óc có trong sáng gì cho cam...thoai...cố gắng vượt qua số fận...bọn tui sẽ nhớ tới ông;):))=))

Ice_Fire

Member
Trông D2 khóa này còn đỡ xấu :D + dễ nói chuyện >:)>:) nhìn tới nhìn lui toàn mấy bạn giai kháu khỉnh , đào hoa :"> con gái mấy trường khác háu quá ko chịu nổi :))>:)>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000