D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
Love(*v*)is(*v*)viP said:
thi hstl hoanh trang hong anh truong
bạn phương trả lời câu hỏi ở trang trc cái....|-)
thôi để mod nhắc lại là cho các bạn D2 xin cái nick Y>M...để tiện làm wen....(thể theo nguyện vọng của mấy bạn D2...),,,:"> B-):?

:-/...chữ kí của ông Trung đâu:-/...bao nhiêu tinh hoa tinh tú của ông đâu hết òi:-/:-/
Mờ xin nik YM làm quen thì thế nào trong profile chẳng cóB-)...sao fải chui vào D2 mờ khai báo:>

lion_heart90

Hoàng Ánh .Bùi said:
chú ý!!!!!!!!!!!trung trố,giang còi,vũ khỉ
tối thứ 7 ,19 h` đến trg` Chuvanan dạ hội tiếng pháp!
thông báo này thay cho giấy mời!^^*
8h đến đc ko hả Ánh,,tối hôm đấy đi học thêm đến 7h30 mới tan mà:(:(,,trường mình làm ăn như shit í,,,,,thi NSTL thì khối chiều đc nghỉ,,trong khi khối sáng vẫn phải học bt:(:)((,,,làm sáng mai ko đến cổ vũ đc(thực ra là đi xem G khối chiều thía lào:)):)))

Hichichichic...mai hình như D4 bị thi ca 9h30...ặc ặc...đúng là trường mình làm ăn dở quá...chẳng hỉu thông báo thông béo kỉu rì:(...dễ mai fải xin nghỉ từ tiết 1 mất:(

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Hichichichic...mai hình như D4 bị thi ca 9h30...ặc ặc...đúng là trường mình làm ăn dở quá...chẳng hỉu thông báo thông béo kỉu rì:(...dễ mai fải xin nghỉ từ tiết 1 mất:(
đâu,,,hình như thông báo là khối 10 sáng thi từ 11h30 đến 1,2 h chiều cơ mà,,,tha hồ mà tập "Áo dài ơi" còn gì:):)

la sao hoi lai di ko hiu trung a
a` da hieu:"> nhung ma ngai lam:"> :"> :"> giao luu o day cung ok ma
anh truong nay;-) ;-) bon no pho mac cho em la phao di cau bai cho lop ma:"> ma anh viet cho lop em chang nhiet tinh gi` ca

Love(*v*)is(*v*)viP said:
a` da hieu:"> nhung ma ngai lam:"> :"> :"> giao luu o day cung ok ma
anh truong nay;-) ;-) bon no pho mac cho em la phao di cau bai cho lop ma:"> ma anh viet cho lop em chang nhiet tinh gi` ca
anh mà viết nhiệt tình nó bảo anh câu bài thì toi à alo^ alo^

Ai bíttttttttttt:>:>...cái chính là anh Trùn viết thì hay nhưng mờ...hay...không đúng chủ đề>:):))
Hờ hờ hờ...cả nhà cho hỏi ngày 8/3 là ngày giề mờ có người lại được tặng những 2 quà từ 1 người:>:>...à hỏi ông Trung thoai:"> :):))

trungvb

Moderator
hixx mai chúng nó không đi thi hstl nữa,,,ặc ặc,,,...chẩn bị nghe thầy hưng ca bài ca hi vong roài....tội lớn là của thằng Giang với con Tú....1 đứa đi chơi điện tử suốt ngày,,,,không tập j cả 1 đứa bí thư mà không có trách nhiệm j,...quả này thì..
Mai khối chiều nghỉ sướng thế không biết,,,,còn anh e mình mai ktra toán các ku ơi,...hizz
phần về định lí đảo này không lo lém tao ôn kĩ oài,,,kekeke
D2 hôm nay học(MR BEAN) ở phòng lab...sướng ghê không phải lo con cáo già lướt qua như hôm ở lớp,,,hahaa....
chiều thì học tin ở nhà A lớp 11D2...ở đấy nó có cái mùi j thơm thơm mà thoang thoảng,,,,đặc biệt lém...=))=))=))=))....
còn sáng 4 tiết thì 3 tiết trong phòng máy..sao mà thời gian trôi nhanh thế không biết,,,jejeje

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Ai bíttttttttttt:>:>...cái chính là anh Trùn viết thì hay nhưng mờ...hay...không đúng chủ đề>:):))
Hờ hờ hờ...cả nhà cho hỏi ngày 8/3 là ngày giề mờ có người lại được tặng những 2 quà từ 1 người:>:>...à hỏi ông Trung thoai:"> :):))
ủa ủa....blue shit nhà mình sao h đã là mod rồi à....thế h mình là đồng nghiệp mà chả thấy nói năng j,...khao đi chứ nhẩy,,,:> :>
ko can phai phan da^u' da^u chi> ca^n` noi gu*o*ng to^i la` dc...

Hờ hờ hờ...giờ có khi fải xem lại định nghĩa bạn bè...hichichic...bó cẳng với ông Trung...lại còn mang tiếng hàng xóm náng giềng nữa:(:)((...thoai...ko seo...bít còn hơn ko:p
Noi gương ông á...hờ hờ hờ...ông là tấm gương tối cho thế hệ đàn em nói theo>:):))

Gemini

chao ca nha`nhe'!!!! minh cung vo duyen wa' co vao 4rum cung lau rui ma ko chao hoi cac ban d2 ri` ca. That' le~ rui`:D
cai p no ko co y' do dau ha`, ah muh` ban Trunghoi nick ban phuong co phai la hoi cho ca nha` hong do':) hay la rieng tu ;-) >:D< ...

trungvb

Moderator
B-)
Gemini said:
chao ca nha`nhe'!!!! minh cung vo duyen wa' co vao 4rum cung lau rui ma ko chao hoi cac ban d2 ri` ca. That' le~ rui`:D
cai p no ko co y' do dau ha`, ah muh` ban Trunghoi nick ban phuong co phai la hoi cho ca nha` hong do':) hay la rieng tu ;-) >:D< ...
>:) >:) >:) ...à à hóa ra là bạn Trang này à....
Mà hôm nay thi HSTL của mọi người thế nào,..D2 cũng bt nhưng phần văn nghệ thằng Trí hát khỏi chê lun..B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000