D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

gipypy_9x

Member
ủa sao mờ mong kk mày ghê thía ;-) ;-) ;-) , chít nhớ , vìa mách ai biếttttttttttttt .... ;) =))
Mờ bạn vũ có con à , thía chả hỉu có vợ lúc nào nhanh thía

Ai bíttttttttttttttt...mài...luói thía có người hỉu nhầm chít tao:)):)):))...mờ cũng lạ...sao từ trước đến nay...(khổ cái nài định luói lâu òi:D)...mày có bao giờ quan tâm để í đến chuyện anh em tao đâu...thía mờ...dạo này động tí là...kk mày....chít thật chít thật:>:>:>

gipypy_9x

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ai bíttttttttttttttt...mài...luói thía có người hỉu nhầm chít tao:)):)):))...mờ cũng lạ...sao từ trước đến nay...(khổ cái nài định luói lâu òi:D)...mày có bao giờ quan tâm để í đến chuyện anh em tao đâu...thía mờ...dạo này động tí là...kk mày....chít thật chít thật:>:>:>
=)) =)) =)) ui xời chết cười , đấy gọi là hỏi thăm lich sự :> :> , Châu mà , đang theo học khóa đào tạo ..........của con bạn thân =)) ...........ai biết

Hờ hờ hờ...ai bíttttttttttt...thoai...em ko luói gì hết...giờ thía nào mờ Châu chả là chị dâu mình...những 2 khả năng cơ mờ>:):>:>:)):))...cứ để cho ló tự nhiên...ai bíttttttttttttt=))

lion_heart90

khiếp vãi hàng ah,,,mấy bạn D4 sang đây câu khiếp vãi hàng:(:(,,kiểu này là thằng trung tối nay lại mệt rôi>:) >:) >:) . Chả bít thằng bé lấy đc chữ ký bố mẹ chưa:),mai là phải đưa nộp cho thấy CN roài:(

trungvb

Moderator
rainygirl said:
NSTL là cái j thế????
đấy là viết tắt của Nam sinh tô lịck là hội thi của những B_ ô uế đen tối nhất trường CVA....=))
rainygirl said:
nhìn cái chữ kí của bạn Linh là bit sau nài là 1 ho+t x bu*n` lí tưởng roài=))
nó ăn cắp bản quyền của Trungvb(ĐỂ TỪ TRƯỚC SAU BỊ BẮT CHIẾC HIZZ) thằng mất dạy....X( X(
Love(*v*)is(*v*)viP said:
uh|-) minh cung muon co quan he tot voi dan d2 ma:> :>
:"> :"> ...bạn phương cứ nói quá....nếu muốn làm wen dân D2 thì cho cái YM...;-) ..mà D2 với A2 có quan hệ tốt lắm...
còn thằng H>TRUNG nó gọi tớ là ông đấy không tin hỏi nó xem..:? >:)
@D@:
rainygirl said:
nhìn cái chữ kí của bạn Linh là bit sau nài là 1 ho+t x bu*n` lí tưởng roài=))
uh|-) minh cung muon co quan he tot voi dan d2 ma:> :>
@D2:Hôm qua lúc đi học toán về tao thấy thằng V~L và lớp trưởng ATD đứng với nhau ở hồ tây nói chuyện rất tình tứ....>:) >:)
mà xong cái chữ kí roài....:( :( ...bết xác...mai nộp thoai...hizzz

soi_hoang_g5d4 said:
Lớp trưởng ATD là gì hử ông Trung:-/:-/...mờ hum nay ông lại vìa Gia Lâm đấy à...ko thấy đến trường..cũng ko thấy ol...:):):):):):)
chú Trung về gia lâm làm gì thế , cái này thì ai bítttttttttttttttttttttttttttt

đệ : hôm nay tí tởn em nào thế bao giờ có kết quả phải báo cho huynh đấy nhớ :))=)) alo^ alo^
Phương : em phương hình như muốn làm quencar trường thì phải , topic nào cũng làm quen :D:D alo^ alo^

DanteXXL

:)) Huynh cứ nói wá =)) Đệ :"> chít bi h >:) >:) Mà đệ đâu có dám vượt huynh?? >:) Huynh báo KQ trc đi rùi đệ theo sau >:) alo^ alo^'

ăck...hai anh em giao lưu gì thía>:):))...ai bíttttttttt=))
Hum nai...lại được xem kịch miễn phí...:):):)
Mờ đến là bó tay ông Trung...khổ thân D6:(:)))

DanteXXL said:
:)) Huynh cứ nói wá =)) Đệ :"> chít bi h >:) >:) Mà đệ đâu có dám vượt huynh?? >:) Huynh báo KQ trc đi rùi đệ theo sau >:) alo^ alo^'
huynh thì làm gì có cái gì mà báo cáo , KQ thì đợi 7h30 thích huynh post lên cho nhớ :))=)) chứ kết quả thì chịu hẳn hehe
Hoa : bon chen gì ai bíttttttttttttttttttt :))=)) anh cũng còn chẳng biết nữa là
Trung làm gì mà lại khổ D6 thế ( hay là khổ HA chuyện hôm qua trung ns đến GL , HA không đồng ý à :))=)) alo6 alo^

thi hstl hoanh trang hong anh truong
em này câu bài giỏi hơn cả anh rồi , cho em làm đệ tử nữ đầu tiên đấy anh có 1 đệ tủ nam rồi VL ý :D:D:D em hoi anh thì anh biét hỏi ai bi giờ :(:( ai biết pm cho em ý cài kìa alo^ alo^
em làm đệ tử anh nhớ ;) alo^ alo^

ăck...anh Trùn:-w:-w...anh với lũ đệ tử của anh (chưa có bạn Phương đâu nhá:) )...làm kí rì thía hử:-w...khổ..ông Trung quan liêu thật...các topic khác thì...thẳng tay thía...mờ tpoic lớp thì...hay để tui giúp ông một tay nhá:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000