D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Cái ngân hàng giờ có vào được đâu:(:(...thoai không sao..mọi việc vẫn bình thường như chưa có chuyện gì xảy ra:)
Ngày mai 8/3 òi...B_D2 có kế hoạch gì không:>:>:)

theshadow

Member
àh ùh,tao ngồi gần Bá Duy nhưng bà Hóa này trông vãi chặt,mà chương này tao học cũng tử tế,cố lên là được,lần trước lên bảng được 9 Hoá..............Amen

pooh_loves_hunnie

X(X( thằng ôn con việt linh nhớ !! tao táng cho 1 phát là xog đấy !! mày có thik tao kể hết ra cho bạn bè nghe ko ;-);-) đòi lại quà SN bây giờ >:)>:)
@ bạn zì đó quên tên òi :"> :"> : tớ nói zì hay hả ấy :eek: :eek:
@ My : mày đâu òi.. để bạn 1 mình một chiến tuyến thế này à >_<

theshadow

Member
KT Hóa chứ,thằng này lo quá nên lú roài àh................
Lạy chúa ban phước lành cho con thi Hóa ngày mai thật tốt..........Amen
chúc D2 thi Hóa tốt............Amen

trungvb

Moderator
12h hơn roài....ko ngủ đc,,,,đang ôn hóa...hizzz
cầu mong mai con ktra tốt,,,F1 đc hoãn ktra sướng thế không biết....hiuuzzz

gipypy_9x

Member
hihihi , hôm nay là 8/3 .....................Tớ đại diện cho phái nữ =)) chúc các bạn girl d2 vui vẻ trẻ khỏe càng ngày càng xinh và tiếp tục chiến đấu chống lại bọn con trai d2 điên rồ :))
hì hì :)) cả nhà oai 8/3 rồi =))

lion_heart90

sáng nay 8-3 mà cô hóa vẫn dã man như bt,,,,,đề ktra khó vãi hàng,,,,đề trắc nghiệm vừa dài,,vừa khó,,,,,,dek bit có đc 5 điểm ko đây:(:)((]
sang 8-3,,thay d4 co' ve? lam` hoanh` trang nhi?,,,,mua du qua` cho hon 30 con vit. trong lop:)),,,lai con` tang hoa cho GD2,,,cha? bu` cho lop minh` an xong roai` ve=))=))

DanteXXL

pooh_loves_hunnie said:
X(X( thằng ôn con việt linh nhớ !! tao táng cho 1 phát là xog đấy !! mày có thik tao kể hết ra cho bạn bè nghe ko ;-);-) đòi lại quà SN bây giờ >:)>:)
Ô hay!!! :| :| :| Tao làm gì mày mà lại chửi tao ah Na??? :( :( Khi không bỗng chửi ng` khác là ko tốt àh nha!! :(( :(

lion_heart90

DanteXXL said:
Uh =)) =)) Đc 1 điểm 9 Hóa xong thì ăn 4 con 0 to đùng =)) 8-3 tha hồ tặng mẹ tẩm bổ nhá =))
ko phải là 4 mà là 5 con 0 roài,,,,hôm nay 8-3 rồi,,,chả biết thằng bé có làm sao ko:)) :)) :))

ly huyen vy

Member
kekekeke.Hôm nay bạn Vũ thách tớ:HÃy chứng minh rằng"Xuân Vũ là con trai 100%"Tất nhiên là nhờ các ban Con tai D2 chứng minh hộ!kekekeke, nó dám nói giôngd pâp mình chứ!

lion_heart90

ly huyen vy said:
kekekeke.Hôm nay bạn Vũ thách tớ:HÃy chứng minh rằng"Xuân Vũ là con trai 100%"Tất nhiên là nhờ các ban Con tai D2 chứng minh hộ!kekekeke, nó dám nói giôngd pâp mình chứ!
nếu ko phải thì quá là bố bạn Vy....=))=)),,,,,mà thía thì sinh ra con gái ko bit thuộc thể loại nào đây=)) =)) >:)

ly huyen vy

Member
lion_heart90 said:
nếu ko phải thì quá là bố bạn Vy....=))=)),,,,,mà thía thì sinh ra con gái ko bit thuộc thể loại nào đây=)) =)) >:)
thuộc thể loại j là sao?:-/ Tớ là con gái mà (>:) >:) ) BẠn Vũ cứ nhân vơ thôi!Thấy ng ta xinh cứ thích làm bố .thấy ng ta hiền cứ thích bắt nạt!Ê,nói trước là đừng động đến papa tớ nhá!Ko thì...con cậu sẽ bi gay di truyền đấy!

Ice_Fire

Member
ly huyen vy said:
thuộc thể loại j là sao?:-/ Tớ là con gái mà (>:) >:) ) BẠn Vũ cứ nhân vơ thôi!Thấy ng ta xinh cứ thích làm bố .thấy ng ta hiền cứ thích bắt nạt!Ê,nói trước là đừng động đến papa tớ nhá!Ko thì...con cậu sẽ bi gay di truyền đấy!
=(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =((
Ko có cái icon nào nôn mửa , cho anh dùng tạm nhé ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000