D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

pooh_loves_hunnie

:-O:-O @ Việt Linh : này, là bạn thân với nhau đúng ko, tao hỏi thật mày một câu..dạo này mày làm sao thế :| :| hở 1 cái là :(( với chả :( rồi cứ thì sao thí ao :| :| thế là thế nào ??? mày dạo này sao thế ??? mày ở với con kia... xong là... down à... kiểu này xem lại à nha.. bạn tao đẹp trai ngời ngời thông minh sáng láng thế kia mà diên thì hỏng.. hỏng hẳn :(:)(( thương mày quá !! bạn yêu mày >:D<:x:*

DanteXXL

Tao có làm sao đâu?? =)) Mày bị dở....àh??? =)) Tao chỉ thấy mày làm sao thui :D :D :D Cố gắng lên, mày hết buồn thì tao cũng hết :D :D Mày còn phải lo cho bọn bạn này chứ?? Còn thằng cu thì sao?? =))

pooh_loves_hunnie

@theshadow : :-Oai yêu ai hả ấy ??? ấy bảo ai thik ai cơ :-O VL ơi nó bảo tao và mày thik nhau à :-O ừ ấy ah :"> tớ và nó suýt thế =)) nhưng khổ cái tớ yêu bạn nó rùi :D cần tớ khoe luôn :)) chồng tớ bên Úc rồi ấy ah, chứ thằng VL làm sao bằng chồng tớ, VL nhỉ ;-) ... mà nó cũng có em monitor nhà nó rồi chứ cần gì tớ đâu :-< :-<
@ VL : mày nhớ nhé.. bạn ghét mày òi.. bạn ko chơi với mày nữa.. bạn ứ thèm yêu mày nữa ... bạn thề đấy :( :( bạn sẽ trả thù... :(( :(( vì mày bỏ rơi bạn.. huhuh bạn ghét VL :(( :((

DanteXXL

=)) =)) =)) =))
@G: Tao mà có "diễm phúc" đấy à?? =)) Thôi cảm ơn, tao có òi :D :D
@Na: Xin lỗi mà < tao có làm giề đâu :|> :(

theshadow

Member
thế àh,cả 2 đều êm bề gia thất roài,nói chuyện thế này dễ hiểu lầm lém........................Amen
hôm nay D2 KT Hóa thế nào????mình làm cũng được,chỉ có fần chắc nghiệm là có 3 câu linh tinh...............ko uổng công học Hóa chăm chỉ từ đầu năm.................Amen

pooh_loves_hunnie

@ VL : mày nghĩ bạn giận mày thật hoh.. bạn có bao giờ giận mày quá 5' đâu...bạn chỉ đùa mày mà.. làm sao mà bạn ghét VL iu của bạn đc chứ.. vì bạn iu VL của bạn.. à nhầm.. ko phải của bạn.. chỉ có Đức là của bạn thui nhỉ :"> :"> ... mà là của ấy... :-j :-j... bạn iu mày >:D<:x:*
@ theshadow : trí tưởng tuợng quá phong phú !! bó tay đấy !!!! tớ chưa có gan yêu bạn VL của tớ đâu =))=))

22{Dsmbr

DanteXXL said:
Tao có làm sao đâu?? =)) Mày bị dở....àh??? =)) Tao chỉ thấy mày làm sao thui :D :D :D Cố gắng lên, mày hết buồn thì tao cũng hết :D :D Mày còn phải lo cho bọn bạn này chứ?? Còn thằng cu thì sao?? =))
uh nhể , thế cháu quân của tao tình hình sao rồi na =))=))=))

pooh_loves_hunnie

@ My : thế mày theo phe tao hay mày theo phe thằng VL ?? mày bỏ rơi tao thế à con chó :(( :((
@ VL : chuyện pé Quân là pí mật của chúng ta :"> :"> sao mày lại nỡ đi nói cho mọi nguời thế >_<
@ My lần 2 : cháu nó vẫn ổn !! hỏi làm zì, định bắt cóc tống tiền bố mẹ nó à =((=(( =))=))

pooh_loves_hunnie

@ Trung vỡ bu.... : này nói cho mà biết, ông vỡ mất của quý rồi đâm ra ghen tỵ khi thấy vợ chồng người ta hạnh phúc hay sao pảhi bắn tỉa đá xoáy nhau thế !! đừng có cậy mình là mod ở CVA mà tinh vi sờ ti con nhợn nhá.. đằng này cho hội VĐ cho 1 trận thì cũng là vỡ hết đấy >:)>:)=))=))

DanteXXL

Làm giề mà nóng tính thế Na?? =)) Bạn í nói mày mặt to thui mà =)) Làm giề mà động chạm đến.............ấy của bạn ý thế?? Bạn ý đỏ mặt chít tươi bi h =))

trungvb

Moderator
:))
DanteXXL said:
Làm giề mà nóng tính thế Na?? =)) Bạn í nói mày mặt to thui mà =)) Làm giề mà động chạm đến.............ấy của bạn ý thế?? Bạn ý đỏ mặt chít tươi bi h =))
:"> :"> :"> ....đỏ roài đấy.....:)) :)) ...
tớ chả sợ j đâu chỉ sợ bạn NA chơi thiết mặt công thôi....chít ngay tại chỗ...=(( =((

pooh_loves_hunnie

:*:* ui tớ iu bạn trung vỡ bu... nhất !! >:D<>:D< iu hơn cả tớ iu chồng tớ.. chỉ có bạn trung vỡ b.. là hiêể tớ.. hình như vỡ rồi ngừoi ta khôn ra hay sao ý nhỉ :x :x vỡ rồi có khác.. vừa đẹp trai vừa thông minh nhở trung vỡ b... nhờ :x :* >:D<
@ VL : tao kết bạn ý mày ah :"> :">

DanteXXL

=)) =)) Ói Tròi oi!!!!!!!! =)) Chít rùi, vỡ ruột thừa mất ùi :-S :-S =)) =)) Mày làm tao chít mất Na ui!!! =)) =))

trungvb

Moderator
pooh_loves_hunnie said:
:*:* ui tớ iu bạn trung vỡ bu... nhất !! >:D<>:D< iu hơn cả tớ iu chồng tớ.. chỉ có bạn trung vỡ b.. là hiêể tớ.. hình như vỡ rồi ngừoi ta khôn ra hay sao ý nhỉ :x :x vỡ rồi có khác.. vừa đẹp trai vừa thông minh nhở trung vỡ b... nhờ :x :* >:D<
@ VL : tao kết bạn ý mày ah :"> :">
=)) =)) =)) ...thôi tớ chả dám...nhận sự yêu thương đâu kẻo vỡ thật thì,=)) :| :| ...hết đời con zai....mà tớ thì...:x

pooh_loves_hunnie

>:D<>:D< ơ trung vỡ b.. ơi.. tớ đã giang rộng vòng tay của tớ để chào đón ấy thế này mà ấy nỡ lòng nào từ chối tình cảm chân thật từ đáy lỗ đ... mà tớ dành cho ấy ư hả trung vỡ b ơi... :(:)(( ấy làm cho tơ sbuồn quá.. ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa chỉ múôn cầm cái chày nên cho thằng trung vỡ b.. vài phát cho nó vỡ hết =((=(( .. làm tớ đêm quên ăn ngày quên ngủ :(:)(( buôn quá.. sao ấy nỡ như thế hả trung vỡ b... :*:* tớ yêu ấy thật mà :x:*>:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000