D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
ồ la lá...thế à...(cấm ai ăn cắp)....hôm nay hạnh phúc quá cô văn mới đc ngay 10 điểm văn kekekek.....cuối cùng phát hiện ra dãy cuối cùng của tổ tao có mấy vụ hay lém.,...=))=))
V~L hôm nay đc cô hỏi thăm sướng quá không nói đc j chỉ cúi gằm mặt đứng đến hết tiết..=))=))=))

gipypy_9x

Member
bạn Trungd2 tha cho topic d4 đê , cái đây đâu gọi là câu đc :((
@ 8/3 d4 chờ hoa của d2 nhơ :p;) chắc là ko đc nhìn bạn Trung là bít xin mỗi đừng lock topic mà không cho :((

lion_heart90

trungvb said:
ồ la lá...thế à...(cấm ai ăn cắp)....hôm nay hạnh phúc quá cô văn mới đc ngay 10 điểm văn kekekek.....cuối cùng phát hiện ra dãy cuối cùng của tổ tao có mấy vụ hay lém.,...=))=))
V~L hôm nay đc cô hỏi thăm sướng quá không nói đc j chỉ cúi gằm mặt đứng đến hết tiết..=))=))=))
tuần trc tao tưởng con mụ này hiền lắm,,,sáng nay mới biết mình nhầm:(:(,,,,, vừa vào buổi đầu đã định ktra ngay roài,,, khổ thân chú V~L ngồi bàn đầu bị bà í bắt làm việc riêng(may mà mình ngồi bàn cuối nen vẫn đọc truyện như thường:D)
@trung: tao thấy quyển Doremon35 của mày trog phòng cô hiệu phó dấy:)) :)) :))
chieu nay D2 da' bong voi D8 thang 4-1,,,yeah,,,suong vai~ hang:):)

pooh_loves_hunnie

:D:x em chào các bác !! em là bạn thân của thèng Việt Linh dở hơi :)) :)) < đừng dỗi tao nhé :p > xin mạn phép vào chơi với các bạn lớp D2 đây !! mà em hỏi ý ko phải :"> :"> có bạn An Thuỳ Dương tham gia 4rum ko ạ :"> :">
@ VL : mày toàn đi chơi thôi, topic của lớp thì chả thấy đâu !! bạn buồn mày lắm !! Dù sao bạn vẫn yêu mày :x:*>:D<
@ all : ai mà muốn biết bí mật của thèng VL cứ hỏi em, em là em biết hết đấy !! em lấy giá cả phải chăng thôi !! mại zoo..mại zoô.....>:D<>:D<

DanteXXL

Thui!!!!!! Tao lạy mày, đừng dã man thế chứ??? :(( :(( Mày mà nói gì linh tinh là..... tao dỗi đấy :( :( KẤM!!!!!!!!! :(( :((
Mừ hỏi ATD làm giề?? Có việc giề??? Bạn ý ko lên 4rum bao h đâu :))

trungvb

Moderator
pooh_loves_hunnie said:
:D:x em chào các bác !! em là bạn thân của thèng Việt Linh dở hơi :)) :)) < đừng dỗi tao nhé :p > xin mạn phép vào chơi với các bạn lớp D2 đây !! mà em hỏi ý ko phải :"> :"> có bạn An Thuỳ Dương tham gia 4rum ko ạ :"> :">
@ VL : mày toàn đi chơi thôi, topic của lớp thì chả thấy đâu !! bạn buồn mày lắm !! Dù sao bạn vẫn yêu mày :x:*>:D<
@ all : ai mà muốn biết bí mật của thèng VL cứ hỏi em, em là em biết hết đấy !! em lấy giá cả phải chăng thôi !! mại zoo..mại zoô.....>:D<>:D<
ồ là lá....=)) =)) ...tưởng bạn nào...hóa ra là,,,,>:) >:)
NGANH ơi Dương nó có lên 4rum đấy nhưng mà ít post bài chỉ đọc bài thôi...
hôm nay D2 đo đồng phục mùa đông cả lũ con trai ra xem số đo 3 vòng của 5 bạn nữ cuối cùng vòng ngực lớp trưởng to nhất...=)) =))

22{Dsmbr

lày lày , con na nó nhận la` bạn thân mày nhá , còn tao thì sao :(( Chẳng nhẽ tao ko la` bạn thân của VL a` =))
Ứ ừ bất công xã hội :-j
ma` la`y , ló hỏi ATD thì làm seo ;)) ATD la` của chung nhá , íu phải của riêng ma`y nhá ma` ma`y giữ khư khư như giữ cún nhá :-j ma` ma`y ma` cứ giữ la` bạn biết bao nhiêu bạn bung bít ra hết đấy nhá =))
Ơ hôm nay d2 đo đồng fục a` /:) thế d3 ko phải mặc bao tải hả ... yo yo muôn năm d3 :*:*:*

DanteXXL

Xiiiiiiiiiiiii!!! Tưởng mày làm chóa gì hay ho...hóa ra là :-< Quân mát dại :-< Bi h thì cả lớp bít mông mày 106cm rùi nhá >:) >:) Hết ti vi =))

pooh_loves_hunnie

:))@ Trung vb : có phải bạn bảo trung tinh vi sờ ti con nhợn ấy ko nhể =)) tớ chào bạn ạ
@ all d2 : mọi nguời ơi, thằng VL nó định giết nguời bít đầu mối nè !! ối hoá ra bạn ADT ko post bài à :( bùn nhỉ, đang định làm quen với bạn ý 1 tí ;)kể cho bạn ý 1 tí chuyện về thèng bạn thân VL ;)dù sao cũng rất mún >:D< và :* bạn ATD =)) =))
@ VL : mày thử dỗi bạn xem B-)bạn lại xì hết ra bây giờ chứ lại mày có khóc bạn cũng ko có thuơng mày đâu !! dù sao bạn cũng iu mày :*:x
@ MY : có ai bảo mày ko phải bạn thân của VL đâu mà :)) :)) kon dở hơi !! tao với mày hôm nào lập hẳn topic về bạn ATD đi My nhể =)) mà sao nó biết vòng mông của mày hả My =)) vô đối quá !! VL biết số đo của mày chắc biết cả của bạn .... ấy quá :-"

22{Dsmbr

hí hí VL toàn tò mò mấy thứ ứ phải của mình :-j , thế mông ATD của VL nhiu :))=))
CHúng mình thật la` hư na ạ ;))

DanteXXL

Tao lạy mày Na ơi!! Tha cho tao :(( :((!!
Mà sao tự dưng lôi ATD ra đây làm ề??? :| :| :| Lại còn kiu mún >:D< :-* nữa chứ??? Ô uyên :-<

22{Dsmbr

chúng mình la` chúng mình nắm thóp thằng ku rồi , hôm na`o tao lại ra trêu con bé cho con bé :"> na nhỉ =)):))=)) Tao thật la` cruel :-j

trungvb

Moderator
nhớ rõ lắm mông an thùy dương 89 còn ngực 83 =))=))=)),...
mà bạn NA lại nói kháy nhau oài đấy...=))=))
thông báo bank trong 4rum die oa`i...hizz
mất đứt 4 khin`...,nhục như chóa...

pooh_loves_hunnie

@ VL : tha là tha thế nào, tha thế nào đc !! ơ mà mày vô duyên nhỉ !! mày mới là cái đồ vô duyên ý :-< :-< mày là cái gì của bạn ATD mà cấm tao >:D< và :* bạn ý :-O:-O thế chả lẽ mày là :x của bạn ý à ;-);-) vô duyên thế !! để yên cho tao kưa bạn ATD nào !!
@ My : thằng VL này công nhận vô duyên thật nhỉ :-< :-< chả liên quan zì đến nó, đồ rõ ràng ko phải của nó mà nó cứ xí xớn mày nhỉ >__< tao và mày ko có hư đâu :"> :"> , chúng mình ngoan mà :"> hôm nào trêu đi, cho tao trêu với !!
@ d2 : có ai biết nick Y!M của bạn ATD ko cho tớ với !!!! >:D<>:D<

pooh_loves_hunnie

>:D<>:D< lần đầu tiên thấy bạn Trung vb đáng yêu đến thế :x cám ơn ấy nhé :x mà các ấy buồn cuời nhể, VL và bạn ATD có gì đâu mà cứ gán ghép thế, khổ thân các bạn ý ra < việt linh thân mến nhỉ ;-);-) >
@ Vl : quả này thì mày chết với tao >:)>:)
@ My : có nick rùi My nè, chúng mình sẽ làm gì bây giờ :* :x

DanteXXL

=)) Nick đấy bạn ý có dùng nứa đâu?? :)) Add đê các bạn thân iu quý của tớ =))
@ To All: Chúng mày mà nói bậy bạ gán ghép vớ vỉn bố vặn răng đấy :-w :-w

pooh_loves_hunnie

=))=)) hơ cái thằng VL này, có tật giật mình hả mày :|:| có ai oní gì mày đâu, mọi ngưòi đang nói tới bạn ATD mà mày cứ giật mình thon thót thế, thế chả hoá ra mày tự nhận giữa mày và bạn ý có gì à ;-);-) ồ và là thế này là.. sáng mai VL đi đâu ý nhỉ VL nhỉ >:)>:) cứ liệu đấy ko tao cho 1 bài !! pảhi kể cho con My mới đc =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000