D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

pooh_loves_hunnie

:*:* anh trung iu quý của em, sao cứ phải phơi cái mặt em ra thế !!! thế giờ là anh thik zif nhỉ anh trung nhỉ... em biết là anh yêu quý em nhiều như em yêu quý anh rồi... nhg mà anh ah.. mặt em đủ trơ rồi.. ko cần giơ ra cho mọi ng xem để dạn dày suơng gió đâu anh.. thế anh nhé.. em yêu anh anh ah... :x :* ...

theshadow

Member
ặc ặc bạn NA này hình như hơi hơi lam sao ý????????
sao ấy yêu lắm người thế,gặp ai cũng yêu.............Amen
Mả cha bà Tuyết...........Con mịe bà Tuyết.........tao ghét học bà Tuyết...........Amen

22{Dsmbr

tủ xơ cái bạn trung vỡ ... nhá :-j sao bạn nại pozt ảnh ng` iu na của tớ lên mạng để biu ríu :( ứ chơi với bạn nữa nhá :-j
@na : tau ứ chèm chống chiền dzợ chồng mèi nhá , dzợ chồng ma`y có mỗi qả đi z4 mặc rẻ rách , thích tinh dzi chứ có quái jề ma` tau phải tống xiền , cái chính la` tao có cảm tình với pé quưn nên tau mới hỏi thăm để bày tỏ sự qan tâm nhá :-j yêu qá , con bố đức chắc fẩy đẹp dzai nhắm =))

trungvb

Moderator
chài chài ngại ghê ngại ghê cơ bạn NA>>>yêu thương của bạn My bao h thế hả......bi h tớ mới biết đấy,,,kekekek....
hôm nay đc 10 tin sướng thế,,,,

theshadow

Member
hôm nay bà văn chơi cả lớp 1 vố,shit.........dạy đã buồn ngủ thì chớ,mặt lại như con heo nái............Amen
"Trời bị mưa"..........=))=))=))=))

gipypy_9x

Member
hơ hơ hơ , ngày mai trời nắng bây h ý mà , sao bạn jang lại lôi cái ý lên đáy thía , vo duyên :D
Hum nay Vũ với Trung đánh nhau ngay trc mắt mình .........con trai gì mà bất lịch sự thế

rainygirl

uhm....chào.tớ có 2 bạn học lớp D2 Chu là Dương và ...(chết cha hình như quên mất tên rồi8-}).Vào hỏi thăm tình hình và làm quen các bạn lun:)

lion_heart90

rainygirl said:
uhm....chào.tớ có 2 bạn học lớp D2 Chu là Dương và ...(chết cha hình như quên mất tên rồi8-}).Vào hỏi thăm tình hình và làm quen các bạn lun:)
muốn làm quen ah ấy,,,,gì chứ giao lưu thì vào D2 là đúng roài:) :) :) ,,, có gì viết nik lên roài...trao đổi nhe:D

DanteXXL

rainygirl said:
Dương ào ế??? :-/ :-/ :-/ Con dzai hay con gái?? Còn bạn kia thì sao ko mtả đđ nhận dạng lun đê => tớ lói cho >:) >:) :D :D

lion_heart90

linhvip_lachip_D6 said:
Vào làm quen các ban D2 tình hình là rất tình hình đấy >:) :))
Ah mà nè cho hỏi ai là người iu Long sex ở lớp D2 đấy :D Tò mò we'
L ui,,chắc nhầm lớp roài,,,2 long lớp này ngoan lém,,có liên quan gì đến XXX đâu mà đỏ oan cho thía,,,chắc Long gà D4 roài:)) :))

DanteXXL

=)) D2 thì iu đc ai?? Theo như tớ bít thì ít nhất 2/5 có ng` òi =)) =)) Và 2/5 đấy ko có phần của L sex D4 =))

trungvb

Moderator
theshadow said:
àh mà nói đến XXX mới nhớ,hum nay thằng Trung nó mang đên lớp cái fim........trong cai' O2 của nó:)):)):)):))
=)) =)) =)) ...bố cái thằng chó...tao mang video hài đến mày nói thế các bạn hiểu nhâm đấy...=)) =)) :| :|
@L.CHi:chắc là thằng Minh thành chứ j...kekeke....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000