D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
theshadow said:
Trung ơi mày nói bóng khá đấy,cò mà lại gần trâu thì bị dẫm chết ngay,nhưng con cò này vẫn gan dạ lắm
mấy cái ảnh kia làm mình nhớ lại hôm đấy vui ghê
mày còn nhớ tao mày thằng Vũ đi mấy vòng quanh sân trường chưa...:>> :>> ...cuối cùng chả đc j mà có thằng còn đâm vào cái bàn toàn mỡ nữa...đúng là những kỉ niệm không bao h quên ,,,,:cool: :cool: ...chuc Cò trâu và khỉ....sẽ hòa thuận và tiếp tục tay 3...:p :p

trungvb said:
mày còn nhớ tao mày thằng Vũ đi mấy vòng quanh sân trường chưa...:>> :>> ...cuối cùng chả đc j mà có thằng còn đâm vào cái bàn toàn mỡ nữa...đúng là những kỉ niệm không bao h quên ,,,,:cool: :cool: ...chuc Cò trâu và khỉ....sẽ hòa thuận và tiếp tục tay 3...:p :p
Chịu, chuyện Châu công nhận là không hỉu một cái gì lun;-) ;-) ;-) . Mai đến hỏi cho rõ mới được:D :D :D

trungvb

Moderator
Giang ới không biết bọn lớp mình chúng nó check măil chưa mà thấy chuồn hết thế này.....thằng Cương Duy trông ảnh đẹp vãi lúa(mũ đỏ),,,,còn cái ảnh gần cuối nhìn con trang fox trông như con đao đao ý,,,,còn Tú khỉ ở trên nhìn rraa mãn nguyên,,,,,,ảnh cuối trông thằng Vũ phởn không chịu đc,,,,,=))=))=))=))

trungvb said:
nhìn cái này mới thấy mình nhỏ bé so với nguyệt sữa còn thằng Giiang trông giống nghiện quá....
HAHAHAHA, nhìn Trung bé nhỏ thiệt, bé quá đi làm người ta chẳng nhìn thấy gì hết=)) =)) =)) =)) (khen đểu đó;-) ;-) ;-) )
Nhưng mà ai đó nhìn thấy thía nào D4 cũng có oánh nhau, không hỉu lúc đó bạn Trung sẽ đứng về phía ai:D :D

trungvb said:
đương nhiên là không bao h để mâu thuận nổ ra rồi,,,,thế lúc đấy tớ sẽ làm trọng tài,,,,,còn Hoa làm j thế nhẩy,,,,=))=))
Hehehe, tui thì làm gì được, ông là nguyên nhân chiến tranh mà;-) ;-) . Chắc lúc đó tui đi mua bông băng với thuốc đỏ, hè hè:) :)

trungvb

Moderator
:cool:
theshadow said:
thằng Trung này hồi trước mồm to:tao lonely.Bây h ko phải là lonely nữa mà là V n T =))=))
:>> :>> sao bây h tụi mày hết cái để nói rồi hả Giang box này không phải là chỗ,,,,để nói đểu nhau đâu nhé,,,:cool: :cool: ...mày không chiến thắng đc thằng đười ươi trong cuộc chiến chinh phục TRÂU nên mày tức ah,,,,=)) =)) =)) ..,,,mà thấy quan hệ của D2 D4 lằng nhắng quá nhỉ,,,,toàn thấy tay 3 không,,,,:cool: ...
@HOA:Mua thuốc đỏ ah,,,,never,,,,tôi đi đặt chỗ trc ở việt đức..:) :) ...nhưng mà ai lại để xảy ra thế....;-) ;-)

trungvb said:
:>> sao bây h tụi mày hết cái để nói rồi hả Giang box này không phải là chỗ,,,,để nói đểu nhau đâu nhé,,,:cool: ...mày không chiến thắng đc thằng đười ươi trong cuộc chiến chinh phục TRÂU nên mày tức ah,,,,=)) ..,,,mà thấy quan hệ của D2 D4 lằng nhắng quá nhỉ,,,,toàn thấy tay 3 không,,,,:cool: ...
@HOA:Mua thuốc đỏ ah,,,,never,,,,tôi đi đặt chỗ trc ở việt đức..:) :) ...nhưng mà ai lại để xảy ra thế....;-) ;-)
:cool: :cool: :cool: , biết đâu đấy, ông cứ to mồm thía thì chưa biết được chuyện gì sẽ xảy ra đâu:q: :q: :q: . Mà ông bảo tay ba là sao, tui tưởng V n T thì chỉ V n T thui chứ lại có abcde gì à:) :) :) . Còn chuyện cái Châu có thành sư tỉ của tui không thì...hehehe`...hồi hộp phết;)

theshadow said:
trùi sao ko nói bóng tiếp đi nói thẳng tên ra như thế sao,mà Trung ơi ko phải chỉ là tay 3 đâu mà là tay ...(hinh` như la` 10),cuộc chiến vẫn chưa ngã ngũ nhưng tao đang là người chiếm ưu thế nhất
Mà thằng đười ươi hinh` như bị loại khỏi cuộc chiến rùi
Ặc ặc, đã bảo là bạn í "chưa có hứng" mà sao đã tự tin niềm tin chiến thắng thía=)) =)) =))

theshadow

Member
nhờ vả nào
mụi nói thì nói thẳng ra luôn đi,kk ko ngại đâu,cứ nói bóng nói gió khó hiểu lắm
Địa em làm tệ hại các bác ah. ko biết có đươc 8 ko đây

theshadow said:
nhờ vả nào
mụi nói thì nói thẳng ra luôn đi,kk ko ngại đâu,cứ nói bóng nói gió khó hiểu lắm
Địa em làm tệ hại các bác ah. ko biết có đươc 8 ko đây
Địa thầy Du ra bài kinh quá, hỏi tới tấp mà cũng chưa đâu vào đâu. Nhưng mà được bít đề 1 với đề 2 trùng nhau tờ thứ nhất, còn đề 2 với đề 3 trùng nhau tờ thứ 2...~~> chẳng đề làm gì:-( :D . Nói chung là iem làm ổn, chắc sai mất một câu:D :D :D

trungvb

Moderator
hôm này chán thế không biết tự nhiên ngu dân nọp đầu nhưng cũng ổn sai mấy câu nhưng mà quá mĩ mãn...kekee...mấy thằng ở dưới thì chỉ đc thế hoi rồi sửa...hix hix...sao mà khổ thế này,,,

wolverines_D2

2 cả nhà, chuyện trò rôm rả quá mà sao hình nhu vô chủ đề, hi, tui cũng lên góp vui đôi chút, tình hình địa lí hôm nay có vẻ chết chùm roài anh em

đời tui cô đơn nên đếch yêu ai ra gì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000