D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
wolverines_D2 said:
2 cả nhà, chuyện trò rôm rả quá mà sao hình nhu vô chủ đề, hi, tui cũng lên góp vui đôi chút, tình hình địa lí hôm nay có vẻ chết chùm roài anh em

đời tui cô đơn nên đếch yêu ai ra gì
nhân vật thứ 3 của D2 đã xuất hiện còn thăng ôn lia đâu nữa thằng này ham chơi quá...mày có thấy toa nioj không dũng dê

ly huyen vy

Member
dung la box nay dang lac duong that rui!Toan thay tan phet dau dau(lai toan nhung chuyen ko ten va nguoi ko tuoi the moi la chu!)
@the lop minh sap ket nap Giang coi hay Vu kinhkong lam re hien thia???Tui cung to mo qua di thui!"

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
dung la box nay dang lac duong that rui!Toan thay tan phet dau dau(lai toan nhung chuyen ko ten va nguoi ko tuoi the moi la chu!)
@the lop minh sap ket nap Giang coi hay Vu kinhkong lam re hien thia???Tui cung to mo qua di thui!"
thôi tha cho nó đi nó đang nước giút mà nên tránh xì xăng đan,,,,=)) =)) =)) ....mà nghe kết quả sơ bộ thì thằng cò chắc có cơ hội hợn khỉ...:>>

ly huyen vy

Member
theshadow said:
em xin chị em lạy chị,đừng nói chuyện đấy nữa em xin lỗi mỏi môm` 1 lân` rui`,bị hiểu lầm mới đau,bị quạt cho 1 trận rùi ,sợ rui`
Ê!Tớ thế này mà gọi là chị ah?Với lạ đằng ấy nhỡ mồm kí ri thía???Hay tại "tỉnh tò" chuối quá???Chit thật!Bạn Châu D4 là thích "lãng mạn" lắm cơ Coi chừng bị ze đẹp đấy!!!=)) =)) =)) :cool:

theshadow

Member
thế là chị chưa bít rùi em tỉnh tò cách đây 2 tháng rùi,hỏi nhân vật chính thì bít,bị từ chối 2 lần nhưng vẫn vững vàng chèo lái con thuyền cách mạng(nhầm rui`),em thường là thế nói trước làm sau,nhưng bây h kết quả vẫn như ko==>đau khổ

Ice_Fire

Member
một ngày ko vào cái topic nài mà mấy em ý đã viết được mấy trang rồi , đúng là chuyên Văn kó khác :p
@Châu : Em trêu anh 1 lần nữa đi em X(
@Trung vãib :Mài ý kiến cái Avatar của anh à , hay để anh đổi thành Kẻn Thồi nhá em giai :)

gipypy_9x

Member
này , nhầm rồi các em , ai bảo là bạn Châu d4 thích lãng mạn nào vớ vẩn , mà yêu cầu ko bàn tán thêm nữa nhé , chết thật , mình mà cứ hiền hiên :D , vài hôm là mọi người lại bắt đầu lấn át mình hết thế này , thế là ko tốt đâu đấy > tưởng đây là topic của d2 mà sao lại thành thía này , dở hơi quá

ly huyen vy said:
Ê!Tớ thế này mà gọi là chị ah?Với lạ đằng ấy nhỡ mồm kí ri thía???Hay tại "tỉnh tò" chuối quá???Chit thật!Bạn Châu D4 là thích "lãng mạn" lắm cơ Coi chừng bị ze đẹp đấy!!!=)) =)) =)) :cool:
Bạn Pika hư quá, đã bảo không nói lại còn nói toẹt ra thía:) :) :) . Cứ cẩn thận đến khi người ta sờ vào gáy mình thì mới thấy khổ=)) =))

trungvb

Moderator
ặc có một ngày không vào mà box đã tan hoang thế này rồi cơ ah,,,các nhân quậy phá đang tích cực đập phá.....
@Hoa sao bà cứ sỏ xiên thế...muốn chít ah...chuyên sinh,,,,keeee
@Ice:anh Tiến ơi sư mà thế thì làm ăn đc j cơ chứ đúng là hổ mang...

trungvb said:
ặc có một ngày không vào mà box đã tan hoang thế này rồi cơ ah,,,các nhân quậy phá đang tích cực đập phá.....
@Hoa sao bà cứ sỏ xiên thế...muốn chít ah...chuyên sinh,,,,keeee
@Ice:anh Tiến ơi sư mà thế thì làm ăn đc j cơ chứ đúng là hổ mang...
Chuyên Sinh thì sao, chưa bít rõ ràng đã muốn xỏ xiên roài, trình còi mà cứ đòi:) :) :) . Mới cả đằng nào tôi cũng là ex roài, còn ông mới là chuyện nóng hổi vừa thổi vừa buôn chứ;-) ;-)

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
Xem Avatar của anh đi em =)) , chết cười !
ặc thật là :>> :>> :>> ...ko thể chấp nhận đc lão hòa thượng này,,,,;-) ;-) .....mà hôm hội trường sao anh không ghé lớp e hả,,,mà hôm nào bảo cái bạn cặp xanh hay hồng j đây chỉ mặt ô anh cái..:> :> ...
@Hoa:EX ah'...g thảm nào 3 hôm nay tôi trông bà thiếu sức sống quá,,đúng là ...do hậu quả đây...hôm nay tổng kết giữa kì chuối vật...mà 20/11 này không biết thế nào đây....:d:

theshadow said:
hôm tổng kết đúng là zui wé,em được HS...(ngại nói)hạnh kiểm...(ngại nói)
lớp có đúng 3 thằng giỏi==>chán
Chít mất thui, ngiaj nói mà còn nói, đúng là...bản tính khó thay đổi=)) =))
20/11 này chắc là không về trường cũ được roài:-( :-( :-( . Mà sao trường mình cũng không mitting nhẩy:-/ :-/

trungvb

Moderator
:cool: :cool:
soi_hoang_g5d4 said:
Chít mất thui, ngiaj nói mà còn nói, đúng là...bản tính khó thay đổi=)) =))
20/11 này chắc là không về trường cũ được roài:-( :-( :-( . Mà sao trường mình cũng không mitting nhẩy:-/ :-/
ua` do trường kô tổ chức chán nhẩy..:cool: :cool: ...mà các lớp tự tổ chức mới đau lại còn không có văn nghệ văn nghẽo j cả.,,,hôm hội trường văn nghệ của D2 đỉnh quá....:p :p .....ai cũng vỗ tay độp độp,,:d: :d: ...

trungvb

Moderator
hôm nay đúng là a better day đc 8 toán 1 tiết 9 CD lên bảng(9 là cao nhất vì thầy không bao h cho 10).....khổ thân thằng Vũ dười ươi bị ô K cho ra ngoài..=))=)).....cả nhà ơi sáng nay lạnh quá....chết mất,,may mà sáng đến đc tập "thể dục"...=))=))

trungvb said:
hôm nay đúng là a better day đc 8 toán 1 tiết 9 CD lên bảng(9 là cao nhất vì thầy không bao h cho 10).....khổ thân thằng Vũ dười ươi bị ô K cho ra ngoài..=))=)).....cả nhà ơi sáng nay lạnh quá....chết mất,,may mà sáng đến đc tập "thể dục"...=))=))
Công nhận là thầy Niên chẳng bao giờ co ai điểm 10 mặc dù nó rất điẹp;-) ;-) ;-)
Mà ông Trung ui, ông tập thể dục bài gì mà tui thấy ông sung sức thía:) :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000