D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

gipypy_9x

Member
hihihi , thế á , hay nhỉ , bao h sang kết nghĩa với bạn ý mới đc , con bé đây ngồi bàn 1 trông hiền lành lắm , tao thì ko đc hiền như thế đâu ^^ , đc thế đã ok chứ ko ế như h

Chòi chòi...lại còn bít cả ngồi bàn 1 nữa à:>:>:>...lạ nhở...chuyện trong nhà mờ mình ko bít:-/..lại để người ngoài nói ra thía kia:)):))...í, thấy nik HA bên cạnh nik mình...nói giề đê:)):))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi chòi...lại còn bít cả ngồi bàn 1 nữa à:>:>:>...lạ nhở...chuyện trong nhà mờ mình ko bít:-/..lại để người ngoài nói ra thía kia:)):))...í, thấy nik HA bên cạnh nik mình...nói giề đê:)):))
:p :p ....tôi chả hiểu bà nói j,,,,vừa đi học về mệt vật,,,hizzz đã thế lại bị bạn H dọa đá đểu nữa chứ....B-) B-)

À...đang nói về chuyện người iu mới của kk nhà tui:>:>:>...nhưng mờ ông lên òi thì chuyển qua chuyện của ông nhớ:>:>:>:>...à thoai, tui sợ ông lắm, tui ko dám đâu ạ:)):))
Ông vừa đi học vìa à...chòi chăm chỉ nhở>:):))...vừa về đã online, lại những 3 nik>:):))

trungvb

Moderator
Phương pháp John đưa cô con gái 16 tuổi đến bệnh viện để cắt amidan. Hai cha con trò chuyện với nhau:
Get Macromedia Flash Player NOW!
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]- Bố - cô con gái nói - họ sẽ làm thế nào để giữ cho mồm con mở ra trong quá trình phẫu thuật?[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]- Bố không biết nữa. Có lẽ họ sẽ đưa cho con một cái điện thoại. [/FONT]

tặng cả nhà
con gái là thế đó....=))=))

gipypy_9x

Member
Xem lại vẫn thấy ảnh bạn Vũ ấn tượng thật , sáng nay nhờ bạn Vũ đèo về mới bít Trung thi địa còn Vũ thi hóa ====> có gì vũ gia sư hóa cho Châu đê ..........................., thằng vũ nài rất mất dạy , sang nay mình đã ốm thì chớ lại còn đánh mình rõ đau :(( , đã thế bao h Châu sung sức lại thì đợi đấy nhớ :))

gipypy_9x

Member
Xem lại vẫn thấy ảnh bạn Vũ ấn tượng thật , sáng nay nhờ bạn Vũ đèo về mới bít Trung thi địa còn Vũ thi hóa ====> có gì vũ gia sư hóa cho Châu đê ..........................., thằng vũ nài rất mất dạy , sang nay mình đã ốm thì chớ lại còn đánh mình rõ đau :(( , đã thế bao h Châu sung sức lại thì đợi đấy nhớ :))

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
=)) =)) =)) ...Trâu khỏe thì cùng vũ về nhà,,,,=)) =))
Sáng nay D2 ktra lí thế nào...:| :|

Hum nay D2 ktra Lí hử...chòi, hum nọ D4 giả bài Lí...điểm rất đẹp...không 10 thì 5:)):))
Mờ hum nay cuối cùng cũng nhìn thấy mặt bạn Linh òi, xinh thía mờ bọn D2 cứ nói vớ nói vỉn...trông nhỏ nhắn xinh xắn đáng iu lắm mờ:D:x

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hum nay D2 ktra Lí hử...chòi, hum nọ D4 giả bài Lí...điểm rất đẹp...không 10 thì 5:)):))
Mờ hum nay cuối cùng cũng nhìn thấy mặt bạn Linh òi, xinh thía mờ bọn D2 cứ nói vớ nói vỉn...trông nhỏ nhắn xinh xắn đáng iu lắm mờ:D:x
có ai nói j đâu mà xinh thật chứ đùa à...:">

ly huyen vy

Member
CHán nhỉ!Mình chả có dịp nghía mặt bạn Linh đàng hoàng.Hôm nọ đi qua D2, thấy một bạn đứng ngoài hành lang nhìn hiền hiền.Có phải Linh ko nhở???

lion_heart90

trungvb said:
=)) =)) =)) ...Trâu khỏe thì cùng vũ về nhà,,,,=)) =))
Sáng nay D2 ktra lí thế nào...:| :|
sáng nay mình làm bài rõ tốt,, xong roài lúc chữa bài mới bít là sai mất bài 2,,,thế là xong bài nài roài,,, với lại cả lớp hình nhue chỉ có mấy đứa làm đc nên cũngko đến nỗi

DanteXXL

soi_hoang_g5d4 said:
Uh!! Trông bạn ý "xinh" chết đi đc :(( Ko ai mê nổi :(( Có ai kíu tôi!!!!!!:(

Chòi...nói thật mờ...không đùa chút nào...bạn Linh í trông iu lắm mờ...trông chẳng giống dân Toán gì cả:D:D:D:D...Bạn Vl sao mờ fải bức xúc ức chế như thía kia:>:>

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Uh!! Trông bạn ý "xinh" chết đi đc :(( Ko ai mê nổi :(( Có ai kíu tôi!!!!!!:(
cả nhà thông cảm vì D2 2 cũng ghen tị với VL nên,,,,nó phải khiêm tốn đấy.chứ bạn L thì khỏi nói..;-) :D

Hờ hờ hờ....nói tóm lại,,,nếu ai dám chê bạn Linh thì...đúng là không có con mắt nhìn người:)):))
Hỏi ngoài lề chút: chòi oi, sao mờ chữ kí bà vy khó hỉu thía kia:-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000