D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

small_girl

Thế thì xin phép bạn Trung tớ cũng lấy được tầm ..............1 album ảnh của bạn Trung..............từ nhỏ tới lớn ..........:> :> hôm nào mọi người cùng xem nha!!!!!!!!B-) B-) Đẹp không tả nổi!!!!!!!!!!!!!!!;) :)) =))

lion_heart90

small_girl said:
Thế thì xin phép bạn Trung tớ cũng lấy được tầm ..............1 album ảnh của bạn Trung..............từ nhỏ tới lớn ..........:> :> hôm nào mọi người cùng xem nha!!!!!!!!B-) B-) Đẹp không tả nổi!!!!!!!!!!!!!!!;) :)) =))
:)) :)) :)) :)) ,, trang với trung cãi nhau nghe zui vãi ah,,,2 đứa cứ post nhìu vào,, roài có gì ae bình luận cho:)) :)) :))

gipypy_9x

Member
Hôm nay mới thấy sự galang bất ngờ của boy d2 , hihihi , làm mình đỡ bị chú Hùng vặn vẹo , hihihi , yêu nhất là bồ Trung nhể ^^

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
Hôm nay mới thấy sự galang bất ngờ của boy d2 , hihihi , làm mình đỡ bị chú Hùng vặn vẹo , hihihi , yêu nhất là bồ Trung nhể ^^
>:) >:) >:) ./..khổ gặp ngay bà hương keee may mà không sao...=)) =))
tưởng quả bồ xác định rồi,,,,=)) =))
mà bi h mới biết thì hơi phí.....B_D2 toàn nhân hoàn mĩ mà,,,:"> :">

gipypy_9x

Member
hehe , đúng là bồ iu , thía mà del mất cai hot girl kia :)) mà bà Hương chả nói gì cả :)) , học sinh đi thi học sinh giỏi sử mà :))

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
hehe , đúng là bồ iu , thía mà del mất cai hot girl kia :)) mà bà Hương chả nói gì cả :)) , học sinh đi thi học sinh giỏi sử mà :))
=)) =)) ...chài thía hả,,,,thía sao không phụ đạo thêm cho thằng Giang...=))

trungvb

Moderator
tớ mãi là bạn ấy said:
có phải nhắc đến Trâu ở đây là Châu d4 ko nhỉ , sao lại hôn hít gì thế này .......
ủa thế ông không biết vụ tình tay 3 của trâu khỉ và cò à,,,,đúng là ngoài trường chứ 0508 thì biết rõ lém....=))=))....Trâu đúng là bạn của ông đấy,,,,,
nói đến kiss tao nhớ 2 lần thằng Giang(cò) định,,,,trâu mà thằng Vũ(khỉ lại ngăn cản,,)..=)) =))

gipypy_9x

Member
này bồ ơi , có nói thì nói nho nhỏ thui , ở trường ngoài là Châu hiền lắm đó , nói thế này mất hết cả hình ảnh :( ........

trungvb

Moderator
Vu_Thang_D2 said:
Mày bảo mặt ai zdê cơ hả trungvb ?
=)) =)) =)) ...tao bảo cái ava của mày mà...bố cái thằng nhận vơ,,,,>:) >:)
mặt mày sao đẹp bằng cái ava...=)) =)) =))

gì cơ , cái thể gì thế , đừng nói là kiss với C nhé , mà chưa ai trả lời câu hỏi lúc nãy , cuộc tình tay 3 là sao , TRâu liên quan gì ở đây thế ? ............
@ Thắng' : tớ thấy Châu hiền và dễ thương

trungvb

Moderator
theshadow said:
hơ mà cái mặt trên avatar nó cũng đâu có đẹp cho lém:D:D:D:D
Em đã từng trải qua cảm giác kiss roài,sướng cực luôn:D:D:D:D
=)) =)) ..,mày từng trải thế nhỉ....chắc con chó ở gần nhà chứ j....=)) =))
mà bạn j bảo Trâu hiền mới đau chứ,,,=)) =)) =))
còn vụ trâu cò là 2 thằng D2 với cả Trâu..có thế mà không hiểu...chài...:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000