D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

blue eyes

Moderator
To lũ Ác Ôn: eo, ko đc chứng kiến nhưng mà sao bọn con trai D2 ác man thía .......hix hix.........
COn trai D2 thế đấy cả lềnh ạ :)):)).........tớ mà là Hoa thì tớ bắn chưởng cho chúng nó thành Vịt quay hết

Chòi...bác Ngọc thử vào hoàn cảnh của em đê...em vùng lên là chúng nó lại "chào Hoa, lâu quá ko gặp"..roài mai bọn nó đi học thêm em lôi bác ra cho bác bắn trưởng nhớ:>:>:>:>

blue eyes

Moderator
hí....thế à.....thôi.......ko cần đâu........bác................bận lắm.................cháu.........tự giải...........quyết.........nhé....................bác.............phải........đi.....cứu.....thế.....giới.....đây..............:)):))
................

Đấy...cháu nói òi mờ...bác chứ 10 bác cũng không lại được lũ ác ôn í đâu:>:>:>
Mờ giờ cháu trên cơ òi bác ạ;)...thằng Khỉ cháu sẽ dùng biện pháp "người nhà fai? iu thương nhau" còn thằng Vịt thì...>:)>:)>:)...cháu nắm thóp òi..ko sợ ai nữa:)):))..la la la la la...:)):))

longva0412k

Member
nhưng heo này , đã gặp là phải chào đúng ko , phép lịch sự mà :D hihi`,ngày nào cũng phải chào chứ , nên tốt nhất cứ chuẩn bị tinh thần đi là vừa

gipypy_9x

Member
cá pác d2 cho em ý kiến về đoạn này cái , nghe khiếp quá =))
The shadow 2004: G beo' moi' so.
The shadow 2004: ah` vua` roai` di mua quân` ao'
The shadow 2004: nhin` minh` trông .... thât.
The shadow 2004: :))
The shadow 2004: an mac. chât' lên vuôt' keo nhin` dep. zai ko ta? nôi?
The shadow 2004: :))
Minh Chau : ac
thía mới biết boy d2 tự tin thật , ghê quaaaaaaaaaaaaaaaaaa

nghe giang hồ đồn đại là D2 có em mới vào " ngon lắm " anh muốn hỏi thăm cái nhỉ ?????
Trung ơi mày bảo là nó ngon lắm mà ???? sao bọn nó bảo là ......??
Sáng nay mưa chẳng gặp được mày gì cả phí quá hehe

Lão Trùn mờ cũng đòi bon chen:)):))...sáng nay thấy lão hỏi 12F chớ có hỏi D2 đâu=))=))
@Gà: chòi...thía mai chúng ta lại chào nhau típ nhá:(:)))
@Châu: chòi..sao tao thấy tao với mài dã man quá đi:))...toàn cóp mí đoạn mess của kk tao lên rum thoai:)):))
@KK: chòi chòi...kk thiệt là...mụi tự hào vìa kk quá:>:>:>=))

Chòi...giờ vào box D2 chỉ mún nói đểu bạn Trung thoai bạn Trung oai:):):):>:>:>...nhưng mờ thoai, sợ bạn í del bài lắm:(:)))...đã sửa nội dung òi chắc del chỉ là mắt muỗi thoai bạn Trung nhở;):)):))
Tin mới nhận: Châu bảo kk em có bạn gái mới òi...bảo thía nài chớ "thấy bảo con nèo học trường gì tên là gì gì í"=))=))

gipypy_9x

Member
hô hô , chuyện đời tư của người ta tao biết thế quái nào đc , thế nên bạn ý mới make up chỉnh chu như cái đoạn tao cop ở trên , đẹp zai mờ , mình nói cho lại còn chửi , ấy thía nó mới hổ báo :p:p:p , sợ vãi linh hồn

Úi chòi...mài nói kk tao thía:>:>:>...kk tao có điệu một tí cũng là vì mài mờ:>:>:>..mài nhìu fan thía, ko điệu mờ cứ cò cò chất fác thía...ko dc ko dc:)):))

gipypy_9x

Member
ơ , fans ở đâu ra mà fans , mà kể có thì cũng chỉ là fan thôi ko thể là fans đc :)) , Hoa đừng từ bụng ta suy ra bụng người nhớ
Chả bít ai chấp ai , tính đàn bà ko chịu đc ^______________________^

Úi chòi, box D2 chớ có fải nơi để hai người cãi nhau ỏm củ tỏi lên đâu hử:))...thui xin hai người, có gì vìa nhà đóng cửa bảo nhau...ở đây không có người già nhưng có em nhỏ:">, đừng đầu độc nó:)):))
Chòi, nghĩ đi nghĩ lại vẫn mún nghía cái mặt G mới D2 một lần:(:)((...nhưng mờ giờ sợ sang D2 lắm, sợ bị chào:(:)))

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
thay' ban moi' vao` o? d2 co den noi~ nao` dau , sao boy d2 che ghe the
>:) >:) ...thế D2 khen bạn ý chứ có nói j đâu nói là đang nói bạn small girl biệt hiệu Trang fox mà....
@HOA:Sáng nay tui đc tập thể dục sướng we'...lâu rồi không tập thằng Dũng bây h có Hoa roài...kekee
@NGỌC:c..à.... lắp.......thì.... .cứu.. c...á..i. ..c.on.. k..h.ỉ.........=)) =))
@TRÙN:E CÓ NÓI J ĐÂU XINH THẬT CHỨ ĐÙA À>>>>
nghe TRÂU NÓI ĐẤY

Chòi...bạn Trung đây òi...bạn Trung đi học nhớ bạn Trung quá cơ:>:>:>...eo ơi giờ bạn Trung về cái là online luôn mới ghê chớ>:):)):))...nèo giờ bạn Trung có cho tớ nói đểu mí câu không vậy^^:)):))
Thoai, cho mí câu không lại bảo người ta câu bài, del đi thì phí lém:))
Châu oai, bạn í trông thía nèo^6, nhỏ nhắn xinh xắn...chòi...nghe giống mài thía:>:>:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000