D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...ông Trung..chăm sóc các bạn nữ ghê quá nhở:>:>:>
:"> :"> :"> /...có j đâu mà ghê nhìn mặt mấy bạn(ở dưới) mà không chăm thì bạn ý đớp 1 cái thì đi hết cả da mặt,,,fox nhỉ,,,:)) :))

Hé hé hé...ông Trung nói thía mai sợ không nhận ra ông mất=))=))...mờ sao lớp ông cũng có Trang f... giống lớp tui à:>:>:>...hay lại bắt chước đấy>:):))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hé hé hé...ông Trung nói thía mai sợ không nhận ra ông mất=))=))...mờ sao lớp ông cũng có Trang f... giống lớp tui à:>:>:>...hay lại bắt chước đấy>:):))
:"> :"> ...tại bạn ý thích Trang fox đấy chứ đúng ra định thêm cả trang cẩu nữa nhưng mà có L Cẩu rồi nên,,,B-)

longva0412k

Member
sao D2 nói nhau j mà .... thế , chẳng đoàn kết j cả , lẽ ra phải bênh nhau , bảo vệ ,giúp đỡ nhau, đằng này lại đối với các bạn nữ nữa chứ.Như thế là ko được rồi...... :D

cheryl

Nghe quảng cáo mãi về bạn nữ chuyển về D2, tò mò quá ;-) ;-) Có ảnh ko, cho tớ xiem mẹt với :p
Ma` lu'c tru*a thay ban Giang de stt ... cha'y no^`i to^m ..., sau khi do.c xong phan chat voi Hoa thi` ... =)) da~ hieu nguyen nha^n =)) kho^? tha^n qua' =))

trungvb

Moderator
longva0412k said:
sao D2 nói nhau j mà .... thế , chẳng đoàn kết j cả , lẽ ra phải bênh nhau , bảo vệ ,giúp đỡ nhau, đằng này lại đối với các bạn nữ nữa chứ.Như thế là ko được rồi...... :D
:)) :)) :)) ,,,chài "cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng" biết sao đc L ơ...>:) >:) >:)

gipypy_9x

Member
xời , ko cần nói nhiều , công tử bột nó thía , miễn nói :)):))
Hôm nay lúc sang d2 chơi , thấy ở WC nam mấy bạn nào ý hát cái bài nghe hay hay =)) : Xem ai to hơn nào , thật thông minh và to thật rùi , em yêu b =))
Không bít mấy bạn D2 có hát thía với nhau ko nhỉ =))

trungvb

Moderator
>:)
gipypy_9x said:
xời , ko cần nói nhiều , công tử bột nó thía , miễn nói :)):))
Hôm nay lúc sang d2 chơi , thấy ở WC nam mấy bạn nào ý hát cái bài nghe hay hay =)) : Xem ai to hơn nào , thật thông minh và to thật rùi , em yêu b =))
Không bít mấy bạn D2 có hát thía với nhau ko nhỉ =))
:"> :"> ...vấn đề nhạy cảm ý chỉ có Trâu với Giang là hát cho nhau nghe thôi,,,mà Trâu vào WC nam rình các bạn nam à,,:"> :"> ,,,chết thật đấy..>:) >:)

linhvip_lachip_D6

Oài =))Ghê đây:D.Đọc mấy trang trc' khổ thân cho các girl D2.Bị T vb up ảnh trêu.Thật nố bịch:D(từ này là L vừa cho vào tư điển của L.Cập nhật từ 1 thằng ngồi cạnh.Mới chuyển chỗ mà:D)Hhe

trungvb

Moderator
linhvip_lachip_D6 said:
Oài =))Ghê đây:D.Đọc mấy trang trc' khổ thân cho các girl D2.Bị T vb up ảnh trêu.Thật nố bịch:D(từ này là L vừa cho vào tư điển của L.Cập nhật từ 1 thằng ngồi cạnh.Mới chuyển chỗ mà:D)Hhe
;-) ;-) ;-) .....gặp Boy nèo mà cập nhật nhanh thế,..,.chiều thể nào thằng Vũ chẳng mang cho L 2 cái thùng mì tôm,...:)) :))

DanteXXL

soi_hoang_g5d4 said:
Hum nay bọn D2 thật là quá quắt quá đáng quá thể quá là dã man quá là vô duyên quá là...:(:)(:)(:)((
Sao lại đánh đồng tất cả D2 thế? :( Phải nêu tên rõ ràng ra chứ? :( Đâu phải D2 ai cũng vậy?? :(

À ừ à ừ...khíp đảm bít thừa không nói mình òi mờ còn...bạn VL chấp nhặt quá đấy:( (hehe, thía là chỉ tận mặt roài nhớ:> )
Chuyện nó là thía nài...thèng Gà chít tiệt bày ra cái trò chào hỏi rất là dã man...đập thẳng tay không thương tiêc...thía là tự nhiên các bạn D2 cụ tỉ là thèng Khỉ với thèng Vịt iu wí mình nhiệt tình...cứ "hey, lâu òi ko gặp"..."chào mài"...chòi oi...:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
À ừ à ừ...khíp đảm bít thừa không nói mình òi mờ còn...bạn VL chấp nhặt quá đấy:( (hehe, thía là chỉ tận mặt roài nhớ:> )
Chuyện nó là thía nài...thèng Gà chít tiệt bày ra cái trò chào hỏi rất là dã man...đập thẳng tay không thương tiêc...thía là tự nhiên các bạn D2 cụ tỉ là thèng Khỉ với thèng Vịt iu wí mình nhiệt tình...cứ "hey, lâu òi ko gặp"..."chào mài"...chòi oi...:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
=)) =)) =)) ...sáng nay đc tập thể dục sướng tay quá....>:) >:) ...thanks bạn Hoa nhé.....:* :*

Chòi chòi...ông là cái đồ ăn hôi trắng trợn:(:)((...mang tiếng 2 ông anh mình oánh mình thì nó đau lòng thật đấy nhưng mờ cũng còn chấp nhận được...ai ngờ...ông Trung lon ton ra "úi chà, bạn Hoa"...:(:)))...mờ ông là cái đồ oánh đau+thâm nhứt...đồ ÁC ÔN:(:)(:)((

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi chòi...ông là cái đồ ăn hôi trắng trợn:(:)((...mang tiếng 2 ông anh mình oánh mình thì nó đau lòng thật đấy nhưng mờ cũng còn chấp nhận được...ai ngờ...ông Trung lon ton ra "úi chà, bạn Hoa"...:(:)))...mờ ông là cái đồ oánh đau+thâm nhứt...đồ ÁC ÔN:(:)(:)((
=)) =)) ..oánh thế thì Hoa dập hết.....:"> :"> ....
mà thằng vũ cuối h đánh cái Hiền,,,,tưởng nó chết rồi ai ngờ,,,,>:) >:) >:)

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Hum nay bọn D2 thật là quá quắt quá đáng quá thể quá là dã man quá là vô duyên quá là...:(:)(:)(:)((
đấy mới chỉ là màn chào hỏi thui mừ,, gì mà quá quắt,, đau tay wá hoa ui:)) :))

Chòi...xinh+iu thía:>:>:> (í nói nghĩa đen thoai ko có í nói bạn Trang:D)
@Lũ ÁC ÔN: chúng mài...thiệt là...:(:)(:)((...mai đến xử lí:)):))...mờ cái Hiền nó có tội tình gì mờ thằng Vũ khỉ (í chết fai gọi là Cả chớ:>)...đồ quá đáng:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000