D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

lion_heart90

small_girl said:
cái thằng trung lợn kia tao đã để yên cho mày làm trung lợn rùi mà.=)) Mà theo cách chung mày gọi tao thì tao là cáo (fox) chứ ko phải là cẩu đừng có xúc phạm người khác quá đángX(
sang' nay nhin` ban. linh voi ban trang di voi nhau ma` bun` cuoi` vai~ da.=)) =)) =)) =)) ,, lop minh` co doi ban than roai`:)) :)) ,,
@trang: xem lai cai' chu ki' cua may` de

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
sang' nay nhin` ban. linh voi ban trang di voi nhau ma` bun` cuoi` vai~ da.=)) =)) =)) =)) ,, lop minh` co doi ban than roai`:)) :)) ,,
@trang: xem lai cai' chu ki' cua may` de
B-) B-) đúng roài đề nghị bạn Trang xem lại cái chữ kí của mình,,,,kẻo G các lớp khác nhìn vào con trai D2 với ánh mắt nghi ngờ....B-) B-)

lion_heart90

the leave said:
D2 oai, hom nao up anh ban moi len di, nghe moi nguoi khen ma to mo wa' :D
:)) :)) :)) :)) , marketing mãi cũng có 1 bạn vào hỏi thăm:)) :)) ,, nếu bạn "đen" thik thì thứ sáu lên D2 tui chỉ cho:)) :)) ,, đỡ phải đợi bọn tui up ảnh

the leave

Member
lion_heart90 said:
:)) :)) :)) :)) , marketing mãi cũng có 1 bạn vào hỏi thăm:)) :)) ,, nếu bạn "đen" thik thì thứ sáu lên D2 tui chỉ cho:)) :)) ,, đỡ phải đợi bọn tui up ảnh
ban Vu noi j ma kho' hiu wa'! "den" la sao? mai den chup anh roai up luon di:D tu dau nam den h to chua vao nha E bao h:)

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
:)) :)) :)) ....phải gọi là mũm mĩm chứ mày nhầm tên bạn ý roài,,,,hizz đề tài đang sôi nổi thế mà sắp phải đi học rùi,,,:(( :(( ..

lion_heart90

the leave said:
ban Vu noi j ma kho' hiu wa'! "den" la sao? mai den chup anh roai up luon di:D tu dau nam den h to chua vao nha E bao h:)
từ đầu năm đến h chưa vào thì thứ sáu vào đê,, tớ cho vào phòng trong cùng tầng 3 nhàE( mấy bạn D4 thik vào đây lém đấy:)) :)) )

the leave

Member
Trung nha'! ai la mum mim hu? noi linh tinh! hom nao D2 up anh di nha':D ah` ma sao ban Vu lai noi la Thu6 ma ko fai la mot ngay nao khac? la. nhi? ba Vu tot bung wa';-) >:)

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
từ đầu năm đến h chưa vào thì thứ sáu vào đê,, tớ cho vào phòng trong cùng tầng 3 nhàE( mấy bạn D4 thik vào đây lém đấy:)) :)) )
keeee ở đấy có bạn vũ hầu đẹp zai phải biết mà H>A cũng lạ j nữa,,,,=)) =)) =))

trungvb

Moderator
the leave said:
Trung nha'! ai la mum mim hu? noi linh tinh! hom nao D2 up anh di nha':D ah` ma sao ban Vu lai noi la Thu6 ma ko fai la mot ngay nao khac? la. nhi?
vì D6 học TD thứ 6 mà....Vũ tâm lí thế còn j nữa hả H>A.....;-) ;-) ;-)

lion_heart90

the leave said:
Trung di hoc thi di di , cu phai o day da' deu nguoi khac hu?
khen ban dep zai ma cuoi kinh thia :D
dạo này bạn HA siêu nhey;-) ;-) , vừa post bá 1 phát là thằng bé sign out,, đi học luôn:)) :)) :)) :))

Oài oài....công nhận bạn Linh í cứ như là thần may mắn với D2 í nhở:>:>:>...vừa vào lớp, chưa lên rum mờ box D2 đã nhộn nhịp cả lên:)):)):))...roài, mai xem xét tình hình thía nào sẽ thông báo lại cho cả nhà bít;););)...mờ ông Vũ bảo típ đón đặc bịt là seo:):):):)

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Oài oài....công nhận bạn Linh í cứ như là thần may mắn với D2 í nhở:>:>:>...vừa vào lớp, chưa lên rum mờ box D2 đã nhộn nhịp cả lên:)):)):))...roài, mai xem xét tình hình thía nào sẽ thông báo lại cho cả nhà bít;););)...mờ ông Vũ bảo típ đón đặc bịt là seo:):):):)
mai cứ thử sang rùi sẽ bit,, hỏi trc' làm gì,, mất hay,,

Chòi, không có bạn í mí ông đối xử với tui đã đủ đặc bịt òi...giờ có thêm bạn í...hichichic...chòi oi ko bít thía nào nữa đây:(:)))

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
vũ có nói gì đâu nhỏ,, thấy lạ thì nói chứ đá đểu gì:D :D :D
:x :x ...bạn H>A với bạn VŨ có cái j mờ ám hay sao ý toàn gọi nhau bằng tên hiệu 1 cách tình củm thế,,,,;-) ;-) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000