D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
sáng nay thi địa phởn vì làm đc bài chả phụ mình học cả chiều cả tối,,,hixxx.mà thằng Giang cô hóa trông mà nó còn quay đc đúng là sư phụ,,,,,cả nhà hôm nay làm địa thế nào,,,,,mai thi sinh rùi,...

small_girl

Troi !!!! thang giang quay duoc u oi su phu su phu
thang nay dinh thiet
minh thi khong dam ho he
lai ko hoc huhu huhu so phan minh tham that
di van dien mat
con ai co so phan nhu minh ko huhuhu :(( :(( :(( :((

trungvb

Moderator
small_girl said:
Troi !!!! thang giang quay duoc u oi su phu su phu
thang nay dinh thiet
minh thi khong dam ho he
lai ko hoc huhu huhu so phan minh tham that
di van dien mat
con ai co so phan nhu minh ko huhuhu :(( :(( :(( :((
mày thế là đáng rồi ai bảo không chịu học....>:) >:) >:) ...phải học tập tao nè....;-) ;-) ,....tiếc là phần trắc nghiệm sai 2 câu....:( :( :( .....rõ vớ vẩn,,,,kéo theo 4 thằng chết cùng,,,,>:) >:)

trungvb

Moderator
small_girl said:
Dua hoai trung ma doi hoc bai a

quay tu phia tu tung hoi bai ma con tinh vi
den noi bi co nhac nhuc the ko biet
=)) =)) :)) :))
tinh vi
=)) =)) =)) ...sao có chuyện vớ vỉn j thế....tao mà phải hỏi ah`....thử xem tao có hỏi ai địa không....vũ làm chứng cho tao....X( X( ....con fox này mày làm ta bức xúc quá,,,,,ngồi trên lại còn thích loe toe mai tao bảo thằng dũng đập cho mày tòe mỏ.,,,>:)
à hôm nay cô văn dạy đến phần thân phận người phụ nữ.....mình mới ngẫm nghĩ ra một điều là từ ngày theo dũng về làm vợ số phận cái trang fox càng ngày càng hẩm hiu suốt ngày bị ăn đập....=)) =)) ,,,,,,chiều thứ 2 bọn nó còn vận công truyền nước uống cho nhau qua đường mồm tình cảm quá.....=)) =)) ....khiến mọi người đều chết sặc,,,,=))
mà hôm nay thằng nào làm đề hồng sướng thế toàn một cột hizzz,.....sáng nay chưa bao h yêu thầy """" như thế đc nghỉ cả một tiết để ôn sinh....:D:D

hôm nay thằng vũ đặt cho chipbiii(sói hoang D4) cái tên hay quá blue sh****t.....=))=))

theshadow

Member
này D2 oai,hôm nay tui bung` Văn có làm sao ko????
Mai thi Sử roài,ta lại làm trò,la` la' la.....sao mình thi tốt thía ko bít,Tin được những 9:D:D:Dgiỏi wé

trungvb

Moderator
theshadow said:
này D2 oai,hôm nay tui bung` Văn có làm sao ko????
Mai thi Sử roài,ta lại làm trò,la` la' la.....sao mình thi tốt thía ko bít,Tin được những 9:D:D:Dgiỏi wé
sh****t trời dung túng cho mấy thằng thất học .... e thì đc 7 các pác ơi...không thể tin đc,,,mai phải hỏi cô,.....:( :( :( ....
Sáng nay không sao cả,,,,chúng mày đc miễn tội chết,,,>:) >:) >:) .....sáng nay D2 có độ 2 chục chú định bùng tập thể nhưng đến cầu thang tần 1 thì gặp cô,,,,,=)) =)) ....may mà mình không di nếu không thì mất công,,,

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Khiep cai' lu~ D2 nay`...bung` hoc. kinh qua' co*:))...nhu* D4 ho^m qua bung` hoa' may ma` thay` cung~ ban. ne^n nghi?:D:D
dung noi thia chu chip ui,, chi co mot so thang hay pung` thui chu con` phan` lon co bao h bung` hoc dau ma`....

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
dung noi thia chu chip ui,, chi co mot so thang hay pung` thui chu con` phan` lon co bao h bung` hoc dau ma`....
>:) >:) >:) ....thằng cò là một trong số nổi bật đấy sáng nay nó trốn tin ai dè thực hành,,,,,sướng we cả nhà ui e có 2 con 10 thực hành,,,,;-) ;-) .......sáng nay sử ktra cô Nhân trông hizz bắt bỏ hết sách lên ai dè thằng Giang vẫn có thể tiến hành đc đúng là sư phụ,,,,;-) ;-)

lion_heart90

trungvb said:
>:) >:) >:) ....thằng cò là một trong số nổi bật đấy sáng nay nó trốn tin ai dè thực hành,,,,,sướng we cả nhà ui e có 2 con 10 thực hành,,,,;-) ;-) .......sáng nay sử ktra cô Nhân trông hizz bắt bỏ hết sách lên ai dè thằng Giang vẫn có thể tiến hành đc đúng là sư phụ,,,,;-) ;-)
thang nai` vo^ o*n thiet,,sang nay minh` ngoi doc ca bai` su cho no' ma` no chang cam on ji` caX( X( , cung may la` sang nay nguoi mai` to nen tao moi quay dc day,:)) :)) :))

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
thang nai` vo^ o*n thiet,,sang nay minh` ngoi doc ca bai` su cho no' ma` no chang cam on ji` caX( X( , cung may la` sang nay nguoi mai` to nen tao moi quay dc day,:)) :)) :))
mày chỉ đọc qua phần LÀO thôi con a,,,,,hizzz đen thế không biết phần lào học không kĩ thì lại vào còn cam thi` ở đề kia....:( :( ....sáng nay mình mà làm đề xanh thì 10 chắc dễ dã man,....:( :( ....tiếc là,,,,,làm đề trắng thôi 9 cũng đc bài 1 tiết 8,5 cao nhất lớp...sướng vãi trong khi thằng vũ quay đc có 8...>:) >:)

small_girl

Troi oi sao doi toi bi tham wa di mat thoi ly lam chan wa huhuhu
:(( :(( :((
troi dat cung ko thuong minh :(( :(( :((
Me thang Tung Linh quay bai dc 8 diem su chu :( :( :(
tuc chet !!!!!
huhuhuhuhuhhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuu............:(( :(( :((

ly huyen vy

Member
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAa. hom nay tai thang Tam (D6) ma minh den the nay day!HIx...sang nao cung don long, den nhu muc y'!AAAAAAAAAAAA, TAm oi, to ma bi diem kem li' thi...ko ban be j nua nha!X( X( X(
*D2, xin loi nha, vo box D2 ma noi D6.
* Trung +Vu~+...MAy ong quay kinh nho!hom nao day bi kip cai, hom thi dia, so ko dam loi tai lieu ra , con bon no thi quay am am ...:(( :(( :(( ngu wa':(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000