D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Tui nói gì bà, tui chằng bảo là "chưa đánh đã khai", là "giấu đầu hở đuôi" là gì>:)>:)>:)...bà càng chối người ta càng nghi:)):)):))...nên im lặng đi là vừa...không tui lại cóp cái đoạn tui chat với bà về chuyện "cơm phở" lên bi giờ>:)>:)
Hôm nay thi anh, D2 cố lên nha:):)

trungvb

Moderator
Hôm nay thi a chơi 10' nhưng mà không biết đúng sai thế nào cuối h vứt bài cho thằng Giang chép...may mà nó cũng xong...chỉ còn ngày mai nữa thôi là xong các bác cố lên,,,,

trungvb

Moderator
kekeke thắng D9 4-1 vẫn còn tiền sân hôm nào lãnh nốt...keke...mà sáng nay làm toán cũng ổn..chờ kết quả xem nào....hôm nay mình làm đề trắng,,,,

theshadow

Member
thi xong rôi` nhưng sao mà buồn quá,HK này ko biết có được tiên tiến ko đây,thôi ko lo nghĩ nhiều nữa,qua được ngày nào hay ngày đấy.
Chúc D2 đạt điểm cao trong kì thi HK này

ly huyen vy

Member
YYYYYYYYYYYYY!Vit Vu~ oi, cai Chu ky cua ay y', la cua "chong" to ma. Sao lai bat chuoc the???Dinh hoi may lan, nhung wen mat!Chong to dang ki vao dien dan nhung bi "dung hang" nen...ko len lan nao.

trungvb

Moderator
xong thi HK rùi h thì chơi thui đến cuối kì nghe mẹ hát dân ca nèo,,sống đc ngày nào may ngày ấy....hizzz chắc tao TB quá các môn đều ổn riêng hóa...hixxx

Ho^m nay tra? bai`:D..VAn duoc 8:D(vu. nay` ba` Linh cau' lam' vi` ba` i' hoc. ho^c. bo* ma` cung~ dc 8, trong khi minh` thi`...ngoi` choi xoi nuoc:))), Su*? chep' phao ho^c. bo* cung~ duoc 8:D..Ly' may ma` thay` cho le^n 7:D:D...D2 bit' nhiu` diem chua:D
@Vy: zo^ zuyen, tu. nhien vao` box lop' khac chong chong con con>:)

lion_heart90

me. , hom nay tra bai` hoa voi bai` anh,, hoa' minh` dc8,5 , cha hiu sao anh dc co' 7,, nhung ma` hom nay la` thang trung biet diem hoa' roai`,, kho than thang be thiet

trungvb

Moderator
có j đâu mà khổ vẫn chưa là quán quân....keke bi h chăm hóa rùi sang nay làm dc hóa thía mà không đc điểm...lớp mình chuẩn bị đĩa để mang cho cô nhân chưa thứ 5 tuần sau đc xem phim 2 tiết cuối...keke sướng vật.....tao xung phong mang cái ipod có 9,8G phim đi cho cô...bọn mày đồng ý không...=))=))

trungvb

Moderator
hôm nay đúng là ngày đẹp trời đc 9 toán học kỉ(hơi buồn)...8 1 tiết...(ổn gần nhất,,keke)....chỉ khổ thằng Lí Vũ...(Vũ hầu) bị 2 điểm 7 toán sáng ra đã thế,,,,tiếp đến lại mất vé xe+ ăn một quá bóng rổ vào đầu vỡ kính...=))=))....tiết 4 D2 bê ghế đá lấy xe cút kít đấy sướng không chịu đc...=))=))...tiếc là bị anh đại hỏi thăm vì tội đá bóng(chú việt)...bị bắt làm kiểm điểm và hạ một bậc hạnh kiểm keke

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000