D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
>:) >:)
DanteXXL said:
Anh Trung ơi!! Còn cái ảnh anh chụp em thì sao? Còn Ko?
ặc ặc ảnh của chú thì trong máy của thằng Huy Trắng,,,,,:( :( :( ...tiếc là chưa có.....
hic hôm nay làm GDCD mình D2 một đề khác các lớp may mà toàn những người tháo vát....kekeke,,,mà mọi người đc mấy điểm 1 tiết sử thế,,,,tôi dc 9 có thấy mỗi thằng Huy đen đc 9 nữa còn không thấy 10....>:) >:)

theshadow

Member
tội nghiệp thằng Tuấn Anh cop ngu thế là bị thầy bắt.
Hôm nay biết trước đề nên làm trước cuối cùng lệch 1 phát :(:)((phải làm lại mới đau
Ảnh tham quan còn rất nhìu,VB rùi sẽ post hết,mọi người hãy chờ nhé

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trungvb up cái ảnh của em kiên lên làm anh ko thể ko lên tiếng
chắc cũng biết là anh ánh sẽ cắn câu^^
sao lại up cái ảnh chụp sát tận mẹt thế??mất hình tựong quá đi mất
trông như l;à...~

theshadow

Member
ah` hôm nay thằng Kiên cắt tóc=))=))=))nhìn bựa ko tả nổi như thằng vừa mới ra tù,trọc lốc=))=))=))mai phải mang máy đi chụp nó rùi post lên cho mọi người nhìn=))=))=))

theshadow

Member
oài đây là lớp Tin mà anh,lớp em có mỗi 4 cái thui,còn lại toàn đực.Mà tốt nhất anh ko nên nhìn mặt các bạn ý:)):))(có gì mạo phạm thì xin lỗi nhé)

trungvb

Moderator
anh trường ơi nêu để ý thì mầy trang vừa rồi e có post ảnh của 4 con cái lớp e(ý nhầm 4 bạn gái....=))=))=))).....mà còn nhiều ảnh lém hẹn khi khác nhé,,,,,vì đang thi nên,,,,mà mai phải nộp đề cương văn rùi lại ktra lý nữa học cả chiều chưa hết bài huuhuu......thứ 2 bắt đầu thi các môn nhóm 2 rùi cả nhà uui....cố lên nhé,,,mà thông báo bi h trungvb là thị trưởng của 0508....kekeke

small_girl

Ba con khong co mat sao de cho trungvb lam thi truong chac chet mat
phai ca ban nu lop D2 xau lam kinh lam anh truong khong nen nhin mat dau khung khiep lu con trai D2 ke khong het toi
con trai gi ma ich ki xau xa noi xau cac ban nu
Lu toi !!!!!!!!!!! Bo mat cac ban nam D2 thi ba con ai ma chang biet noi that Co hoi con trai lop nao khung khiep nhat xau nhat tinh vi nhat thi se co cau tra loi: Con trai D2 chu van an 0508

Con trai trong sac khinh ban co le con trai gio ai cung the dau long that ! !
=; =; =; =;
" con nguoi dau chi be ngoai
con gai dau chi de trai no nhin"

trungvb

Moderator
small_girl said:
Ba con khong co mat sao de cho trungvb lam thi truong chac chet mat
phai ca ban nu lop D2 xau lam kinh lam anh truong khong nen nhin mat dau khung khiep lu con trai D2 ke khong het toi
con trai gi ma ich ki xau xa noi xau cac ban nu
Lu toi !!!!!!!!!!! Bo mat cac ban nam D2 thi ba con ai ma chang biet noi that Co hoi con trai lop nao khung khiep nhat xau nhat tinh vi nhat thi se co cau tra loi: Con trai D2 chu van an 0508

Con trai trong sac khinh ban co le con trai gio ai cung the dau long that ! !
=; =; =; =;
" con nguoi dau chi be ngoai
con gai dau chi de trai no nhin"
=)) =)) =)) ....đây là bạn gái đc mệnh danh là phần mêm quản lí dữ liệu của d2 đây mà(chú ý cái tên,,,).....=)) =)) =)) ,,,,cả nhà thông cảm vì bạn ý lập dị nên nhìn con trai ai cũng thiếu tin tưởng.....=)) =))

small_girl

:)) :)) :)) nhin ai thi trang khong biet chu nhin trung thi day tin tuong rang trung la mot ten chui nhau hop ca
mot thang con trai dc con gai tin tuong cho lau giay =)) =)) =)) =))

theshadow

Member
hình như mụi nhầm roài,bạn này là bạn nhỏ bé nhất D2.
Này mà Trang oai sao lại vơ đũa cả nắm thế,tất cả con trai đều trọng sắc khinh bạn ah',nhầm roài,nhìn vợ tớ kìa cũng bt thui đấy chứ,đâu có xinh lắm đâu,thế mà tớ vẫn iu được mới hay:D:D:D:D:D
@ anh Trường:cho em hỏi cái,có phải lớp anh có 1 Trường thoai đúng ko,nếu đúng thì ko nhận ra em àh:D:D:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000