D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
theshadow said:
,nhìn vợ tớ kìa cũng bt thui đấy chứ,đâu có xinh lắm đâu,thế mà tớ vẫn iu được mới hay:D:D:D:D:D
Cò ơi Trâu làm vợ mày bao h thế có nhận vơ quá không.....=)) =)) =)) =))
@Fox:mày nghĩ xấu về bạn bè thế ah`....B-) B-) B-) .....mai tao cho mày 2xu mua giềng ăn (vì mày bé nên 2 xu thôi.,,)...=)) =))

trungvb

Moderator
=)) =)) tin mới đây =)) =))

Trâu điên húc chết 2 người​
Chiều 22/12, trên kè hồ Tây địa phận trường PTTH CHU VAN AN đã xảy ra vụ tai nạn 2 người chết, 3 người bị thương do trâu húc. Mãi đến 10h ngày 23/12, lực lượng truy bắt mới bắn hạ được con trâu dữ.

Anh Vũ Khỉ và Trang fox được thuê dắt một con trâu đến lò mổ. Tới đoạn đê trên, trâu không chịu đi, anh Vũ đã dùng cây đánh rồi nhặt gạch ném để cưỡng bức Trâu khiến con trâu bị đau, lồng lên giật đứt thừng, húc bà Trang fox làm bà bị thương nặng.

Sau đó, con trâu quay lại đuổi húc anh Lí Vũ văng qua bờ rào, rơi xuống ruộng rồi bơi qua hồ tây. Tới địa lang nhật tân, nó chạy hoảng loạn qua nhiều phố và húc bị thương thêm 3 người nữa(Trường 11d9,Việt linh,Tuấn Dũng 10d2 ). Mãi đến 20h ngày 23/12, lực lượng truy bắt vẫn chưa bắn hạ được con trâu dữ.Đến 21h cùng ngày đc chí thị trưởng 0508 trungvb đã trực tiếp cầm súng và tiêu diệt con trâu dữ này,,,,

Do bị thương quá nặng, anh Vũ và bà Trang đều đã tử vong tối 22/12 tại Bệnh viện Việt Đức.Khi Trâu đang lên cơn cò đang bận ;-) ;-) ...nên tránh đc thương vong,,,,>:) >:)...thực chất là do cò đi lại với sói nên trâu uất hận và đã hành xử thiếu kiềm chế..

Đây là ảnh của vợ chồng Trâu+cò trước khi trâu lên cơn,,,,,

gipypy_9x

Member
Các bạn D2 bạn nào cũng perfect , bạn nào cũng tự biết đến giới hạn của bạn thân thế mà có ai kia vênh vãi l . sợ quá , mà xin lối đi , trình của Giang chưa đủ sức làm chồng Châu đâu , ===> tuyên bố từ nay bo* luôn , còn ăn nói kiểu tự nhiên thế cẩn thận chị mày gọi hội lên chém cho đừng trách :D , cười thế thôi nhưng tớ nhắc trước bạn giang rồi đấy

Hehehehe...tát á...chuyện thường xuyên như cơm bữa roài Ánh ạ...cứ ra chơi là..BỐP BỐP BỐP...cầu thang tầng 3 cứ gọi là...đẫm máu:))...lần này có chiến tranh thì giở trò khác hay hơn:))
À quên, hôm nay Cò xem ảnh G5 xong..(trong đó có cái ảnh cháu cái Ly)...thía là cứ muốn có con mới chít chứ:)):))...Châu ui ;);)=))

gipypy_9x

Member
ho* , bạn Hoa buồn cười nhờ , Giang muốn có con thì kệ nó chứ , chẳng qua là khát quá ..........( giống như WC ở nhân chính ý ) , ra đầu đường mà đứng kiểu gì cũng có con được , nhìn trắng trẻo xinh xắn thế mà :)):)) , nhưng có con rồi phải tự chăm và tự tìm papa cho nó chứ ko dc đổ thừa cho ai đâu :D

lion_heart90

theshadow said:
àh uh vênh vãi l ,chưa vênh = ai đó được đâu,mà gọi hội lên đê chém chết thằng này đê,đang ko muốn sống nữa roài
eh gku GIang, bao ko muon song nua ah.....de thu2 co ji` hop. guild
bo^ lao~ lop minh` len cho mai` die lun nhe'...chuan bi de, hom thu7 nhu the con` chua so ah???>:) >:)

trungvb

Moderator
khổ quá Trâu ới thằng giang không quen đaams đá đâu nó chỉ quen tông và kiếm thôi,,,,,=))=))=)).....mà mấy thành viên D2 đâu hết rồi để lớp khác vào đây hỗn loạn thí này,,,,
@PS:có ai thấy con fox nhà e đâu không sao không thấy nó giữ nhà hả,,,,,để dân ngoại vào càn quấy quá...=))=))

trungvb

Moderator
lớp mình sang kì 2 là xác định rồi,,,,hôm nay một buổi ra mắt thành công của.....hixx hixx nghĩ đến mà kinh sợ,,,,,sao cô văn lại bỏ lại lớp mình với một ác thú như thế nhỉ,,,,,,xác định rồi anh e ui......=((=((.....mà tin hk sao tao chỉ đc có 7 điểm chán quá,,,,,,như sh*****t một ngày tồi tệ hết chỗ nói..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000