D1 và những kế hoạch hè !!!!

Vova

Đáng mừng thay , Giáo phái câu bài dường như tuyệt tích giang hồ mà nay lại được các giáo dân một thời tung hoành trên Forum D1, để rồi cái Forum đó biến mất không để lại dấu vết gì. Nay ta lại thấy Chipflo, Nobita, kakaka ... rồi cả những giáo dân tuổi trẻ tài cao lengocthuj. Kiban ... xuất hiện. Hậu xinh khả ố. Rồi đây tất cả sẽ phát triển thành một giáo phái hùng mạnh. Tung hoành trên Forum CVA để rồi Forum sẽ cuốn gói theo D1 forum thủa trước.
Hỡi các Giáo dân yêu quý của ta, hãy câu .. câu nữa câu mãi. Với hành trang trong tay là nhưng đường truyền ADSL hùng mạnh. Ai có Dialup dùng dialup... ai có tiền ra hàng .. tất cả chỉ cùng chung 1 mục đích cuối cùng là làm cho các topic hết đường sinh sống. Hãy hết mình vì giáo phái câu bài chúng ta. Đi lên .......

kiban

Member
Trời bó tay thằng Tuấn lại thêm bác Thụ bon chen vào nó càng được thể.

Hè thì hết , tuần sau đi học rồi có lẽ cái topic này anh em nên cho nó die.

nobita_d1

die là die thế nào, chú Kiban này lạ nhảy, năm nay ko đi được thì để nó đây tiện thể bàn kế hoạch hè năm sau hi hi

binhan_tran83

hớ hớ, đúng rồi, hớ hớ, cái bác kiban đúng là, chỉ bận đánh star, đi đâu cũng bảo die với đóng, lạ thật, bác này nhiễm star nặng quá rồi. À hay anh em chuyển topic này sang chủ đề star đi nhẩy, chuẩn bị làm một đại hội cái nhẩy

Chipflo

Member
nói chung thì anh em mình đều giỏi, giỏi ngang nhau, hehe
thấy anh em mình có phân biệt topic gì đâu, topic nào thì cũng câu tuốt.

kiban

Member
Nên kết thúc kế hoạch hè này ở đây.
Tuần sau khai giảng rồi lại nhà Tuấn tiếp nhé??????????????
Anh em và gia chủ cho ý kiến xem nào

nobita_d1

hê hê, có lẽ anh em mình cũng nên khai giảng cái nhỉ, bác nào rảnh rỗi thì 11h30 sáng thứ 2 đến nhà em nhé (Nhớ mang theo tiền ha ha)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000