D1 và những kế hoạch hè !!!!

lengocthuj

kiban said:
Bác Thụ sức mấy mà đòi rửa vợ thằng Hiệp, lo thân cho xong đi . Cái Linh nó chê bác đấy
Xin lỗi bác Kiban, Linh nào chê em vậy . Vợ em đã bao giờ chê gì em đâu . :) :) =)) =))

binhan_tran83

hé hé, thằng ôn minh là của D1 siêu mở rộng à, chơi cả baby vox vào đây nữa, mày có trang nào do wnload mấy cái clip của bọn này kô, cho tao với, àh quên, các bác cho em đi với

thangdeu

Báo cáo các bác, em vừa đi công cán về. Mẹt phòi cứt, các bác nào cần tí "cồn" thì cứ nháy em. Thanh niên chơi bời đi đâu làm gì cho mệt, cuối cùng cũng thành bàn tròn nhậu hết, chỉ có khác là địa điểm thôi. Các bác nhể, hề hề.

kiban

Member
Hehe em với bác Khánh kể ra cùng quan điểm đấy nhưng anh em mình cứ đi chơi cái đã còn chuyện nhậu nhẹt bọn em vẫn đi luôn :) (hôm nay làm tí rượu mà h phê thế ko biết =)) ), vì ở đó dù sao cũng thoải mái và có đông anh em hơn..... Vì vậy hôm nay mấy thằng em quyết đình thứ 4 ,5 tuần sau sẽ đi. Có anh em nào định đi mà bận ngày đó, thì thông báo để anh em còn xem xét lại vì bắt đầu từ tuần sau nữa bọn em đi học rồi nên ko đi được

Vova

Hôm nay Box Nhạc Trịnh offline , rượu chè free ... nhạc nhẽo nghĩ cũng vui. Nhậu đều .... Em hơi khó, tuần trước em đi từ thứ 7 đến thứ 5, tuần nay lại sắp té về quê . Mò mẫm lên xin đi nữa thì quả hơi khó khăn . Nhưng nếu bác nào đăng kí cho em mượn ... quần đùi tắm biển thì có lẽ em lò dò theo cho có bạn có bè vậy chứ biết sao ?
Còn về D1 ngoại truyện liên quan đến Vova xin đừng đụng chạm . Danke !

Chipflo

Member
thangdeu said:
Báo cáo các bác, em vừa đi công cán về. Mẹt phòi cứt, các bác nào cần tí "cồn" thì cứ nháy em. Thanh niên chơi bời đi đâu làm gì cho mệt, cuối cùng cũng thành bàn tròn nhậu hết, chỉ có khác là địa điểm thôi. Các bác nhể, hề hề.
Hạ Long mà làm gì cho tốn kém, chỗ nào chẳng có bàn tròn ... :x

nobita_d1

hê hê bác flo đến lạ, ở đâu cũng có bàn tròn nhưng mà đâu phải bàn tròn ở đâu cũng giống nhau các bác nhảy =)) :d:

Vova

Ẩn ý sâu xa của NObita các hạ thật khiến tại hạ thật vạn phục vạn phục :9 . :-/
mà ủa , cãi nhau với mấy thằng muốn đi không được làm gì vậy? Chúng ta đi ở VN cơ mà? Chilflo là nhân vật ngồi mốc ass ở bên chiếc computer cạnh mấy thằng mũi lõ cơ mà? Gã là nhân vật bị bỏ qua ........ :d:
Thangdeu đi làm công ở đâu mà phải dùng đến cán vậy? :D .
Đi hay không đi vẫn đang còn là một câu hỏi ?? ??

chip

HIhihi, Cảm ơn lời mời của bạn Du Minh, nhưng mình đã có dự định đi Sapa roi, chỉ có một tuần nghỉ phép của văn phòng nên... Hihihi....
Anyway chúc các bạn đi chơi vui vẻ (chú thích: nếu đi ^^)

thanhdd

Sana said:
Chào anh em D1, đợt này em nghỉ dưỡng thương, lâu lâu không có dịp góp vui cùng anh em.
Gì chứ, đi chơi thì em phải đăng kí đi ngay.
Đầu tháng 8 em sẽ trở lại, do vậy đội bên em sẽ đủ đội hình. Đề nghị bác Thụ và bác Damsan chấn chỉnh lại đội hình quân đỏ.
FCD1 sẽ không tan rã được.
Đúng như Quay nói, không thể tan được. Mặc dù không phải dân D1 gốc nhưng Hoàng Nhật Bản vừa hồi hương, bên em củng cố lực lượng, chỉ có bác Quân Voi là lặn đâu mất tăm ...

thanhdd

binhan_tran83 said:
hix, đời tao đắm chìm 4 năm ở đây rồi mới được về, các cụ giao chỉ thị rồi hix
Anh đuối qua, các cụ thì kệ các cụ chứ, anh sang đấy thì ai kiểm soát được. Cứ thử trốn một lần về với vợ xem nào. Chứ lâu ngày em lo... =))

lengocthuj

Đăm San đi đâu mà chui vào đây câu lắm bài thế này . Đội ta bây giờ bi bết quá , hàng phòng ngự vốn đã lỏng lẻo nay càng lỏng lẻo hơn với sự trở lại của Hoàng Nhật Bản . Trong khi đó hàng công với sự tiến bộ vượt bậc của Bu trong sự kết dính và tinh thần đồng đội lại không thể mạnh hơn khi có Hoàng Nhật Bản . Hêhe .... tuy nhiên bóng đá không ai có thể nói trước được điều gì, vẫn còn Thuj, Đăm San và Bu thì vô tư đi.

Chipflo

Member
thanhdd said:
Em tính phải rửa nhiều lần
Một lần e vẫn còn chưa sạch
:D :D :D em không có lời nào để nói nữa. Bác nói quá chính xác, rất hợp ý em :> :> :>
Anh Thụ quả này bán vợ trả nợ :D

Chipflo

Member
thanhdd said:
Anh đuối qua, các cụ thì kệ các cụ chứ, anh sang đấy thì ai kiểm soát được. Cứ thử trốn một lần về với vợ xem nào. Chứ lâu ngày em lo... =))
Đamsan to mồm vật. Lần trước lý do bác không đi đá bóng là vì ai :D Bác khuyên thằng An bật các cụ, bác phải bật trước để nó học theo chứ :>

thangdeu

Các bác đá nhau làm gì cho mất tình anh em,giờ có tiền chưa chắc mua được bạn, chỉ có rượu mới mua được bạn bè:q: . Nên em tính, khoảng giữa tuần tới, anh em D1 ta làm bữa rượu giao lưu cái nhể, hôm nọ bia chưa thấm thì ta chơi rượu. Địa điểm vỉa hè hoặc nếu được: bác dog cho anh em mượn nhớ cái phòng và nhà vệ sinh bác ạ :q:. Các bác cãi nhau chán đê, giữa tuần tới em ới, bác nào trốn, em đưa gái xấu đến mời các bác =)) , em ít đùa chuyện này :q: . Nếu gọi được bất kể ai trong và ngoài D1 không phân biệt giới tính và màu da đến giao lưu, các bạn luôn được chào mừng. Cứ như vậy các bác nhể :) .
PS: Mịa, thằng Flo, book vé về VN uống Coca là anh em nể mày rồi :q: .

binhan_tran83

mịa chúng mày, nhậu nhẹt đéo mời tao, chờ nhé, còn 2 ngày nữa là đi học, cố về nhậu một bữa với thangdeu cái, lâu không nhớ vụ deawoo quá hé hé

Chipflo

Member
thangdeu said:
PS: Mịa, thằng Flo, book vé về VN uống Coca là anh em nể mày rồi :q: .
Bác có lòng, em cảm ơn. Coke, Sprite, Pepsi, fanta ... bên này em cũng đủ dùng. Bữa đó để em nhậu qua phone với mấy bác nhá. Có gì nháy cho em số cell, hehe

kiban

Member
BÁc Khánh à bọn em định đi vào thứ 4 thứ 5 tuần sau (đi QN), vì tuần sau nữa là bọn em cũng đi học rồi,ko biết anh em nên bố trí hôm nào đây? :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000