D1 và những kế hoạch hè !!!!

Vova

1 đến 2 tuần nữa , lớp ta sẽ đi Hạ Long. Để nghị anh em lưu ý, thông báo cho bạn bè. Đóng tiền sớm. Cấm mang theo người già trẻ em và phụ nữ có thai.
Hạ Long cảnh đẹp, con gái xinh xắn với những bắp chân trắng thon dài trên bãi biển. Đi thôi , với chiếc balo và một tài khoản nho nhỏ trong túi. Chúng ta bắt xe khách đi cho tiện. Đề nghị anh em có ADSL tính cực chat với các thiếu nữ Quảng Ninh để anh em cò mồi phương tiện. Cố lên ! ! ! Khoản phụ trội tự túc. :-S

kakaka

lịch đi chơi này có vẻ trừu tượng quá
bắt xe thì không thành vấn đề
cái chính là có bao thằng đi được
e rằng bọn D1 mở rộng đi còn nhiều hơn tụi D1 chính

kiban

Member
Không hiểu sao trời có vẻ không chiều lòng người hay tại lũ chúng mày làm nhiều điều thất đức quá nên trời phạt :) Tuần trước trời mưa đã nghỉ đá bóng , chờ mãi mới sắp đến cn thế mà cơn bão số 2 lại vào vn và khả năng là mai lại mưa to :-( Lại nghỉ đá bóng và còn vụ đi chơi nữa thì bàn vào lúc nào đây.

Vova

Trừu tượng là trừu tượng thế nạo Vật thể này hữu hình có thể sờ mó. Hạ Long gần xịch. Xe đi thành chuyến 35.000 VND /vé. Vào tầm này thì chính tao cũng phải cố này. Tao đi nhiều quá kể từ đầu hè , nên vụ này cố kiếm tiền và chuồn đi thôi. Bao nhiêu đứa đi , ít nhẩ là có khoảng hơn 10 thằng đó. D1 hay D1 mở rộng đâu còn quan trọng nữa. Nếu là D1 thật thì đã cố gắng sắp xếp đi cùng anh em. D1 mở rộng như Nam, Cường, Hoàng... mà đi cùng thì riêng các nhân em coi như D1 ( tiền đóng có nhiều hơn hehe...). Vụ đi chơi nhất thiết phải chờ con Mobil mới của anh Thụ được mang đi " rửa " thì bàn mới chính xác. Hoặc nay , trả 10.000K và nước trà đá free cho sinh viên tình nguyện đến nhà ( hoặc gọi điện) khuyến khính từng thành viên. 1 phiếu cho kakaka làm trưởng nhóm.
Kiban : Còi to quá nhỉ, chú mày mấy khi đi đá bóng CN đâu mà

Chipflo

Member
Hiệp ơi, sao mày không bầu tao làm trưởng đoàn?
Mày bỏ phiếu cho tao, nếu trúng cử chức trưởng đoàn tao cũng đi :D

nobita_d1

Đúng là đau thật, sáng nay tuy biết trời có cơn bão số 2, nhưng lúc 5h30 tỉnh dậy thấy trời đã tạnh, mừng khấp khởi, đợiđến 7hk15 lập tức lên đường, trên con chiến mã màu đỏ luớt xuyên qua làn gió lạnh (sáng nay em lại tưởng gió mùa đông bắc về :d) em qua đón hiếu chí và đến sân, thật đau đớn khi cánh cổng xanh ỉm ỉm cười khinh bỉ ko thèm trả lời. Chán nản vào ăn bánh mì cho đõ đói thì ông trời ko chịu được nữa hay sao mà................ ko vào toilet, cho thang ra ngoài cho mát thành ra khốn khổ cho chúng dân bên dưới, nhưng mà số em còn may, trời mưa được 5' thì thấy chu Tùng bé lò dò tới ướt như chuột lột. Tưc quá bắn điều thuốc cho vui vẻ và chiến đấu đên đúng 8h30' rồi đội mưa về :((. MK chẳng có thằng nảo đi cả, tưởng có vài chú để đi uống bia :)) đen quá

kiban

Member
@Vova: hehe tao đi ko đều chẳng qua là do hoàn cảnh thôi, nhưng mà có khi tao đi còn nhiều hơn mày đấy.

Hôm nay tao cũng đã dậy sớm nhưng mà thấy đêm qua trời mưa ghê quá nên ko đi, nhưng mà đội mình đen thật đấy 2 tuần nghỉ liền rồi

lengocthuj

con cụ nó chứ . Chủ nhật thì mưa ầm ĩ , hôm nay lại khô cong đường xá rồi . Đen như chó đẻ . Bực mình thật , kiểu gì chủ nhật cũng bị mưa . Mất dạy

Vova

Em đã bảo mà , bác cử anh em tới khóa mõm thằng cóc lại . Nó nghiến răng mấy ngày hôm nay rùi ! Mà chó đẻ đâu có đen, cho mực mới đen .

Chipflo

Member
Trời không chiều lòng người :-S ... :-O à mà không phải. Chính xác là trời đã chiều lòng nguời. Chẳng phải anh em cứ cầu mong :9 chủ nhật trời mưa để khỏi phải dậy sớm I-) hay sao :D

lengocthuj

có lẽ ông trời cũng hiểu ý một số anh em lười dậy , cho các bác ngủ bù tuần lao động mệt nhọc, cho chủ nhật tĩnh dưỡng . .

kiban

Member
Tóm lại là tuần sau anh em đi nhé (Khoảng thứ 3, 4 gì đó). Bây h danh sách "chắc chắn" mới có :
1.Lợi
2.Tuấn
3.Hiệp
4.Dư Minh

Còn anh em nào định đi thì copy cái danh sách trước đó vào cộng với tên mình ........OK?????????

Vova

kiban said:
Tóm lại là tuần sau anh em đi nhé (Khoảng thứ 3, 4 gì đó). Bây h danh sách "chắc chắn" mới có :
1.Lợi
2.Tuấn
3.Hiệp
4.Dư Minh

Còn anh em nào định đi thì copy cái danh sách trước đó vào cộng với tên mình ........OK?????????
Vợ Hiệp :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000