D1 sống chết ra sao?

mixmit88

hôm nọ bạn nào ko đến chia tay VĂn tuấn thì tự kiểm điểm lại bản thân đi nhé.
những j tao muốn nói chỉ có thế thôi,tao thương các bạn lắm nên câu này tao mới viết gộp thành 1 bài đấy nhé.
tao có câu bài đâu cơ chứ.!

Stanley2506

Mấy h rùi mà còn câu bài??? Bi h lớn hết cả rùi, phải tập tác phong của người lớn đi chứ!Cứ như trẻ con mãi thế ah????

Stanley2506

Thằng chó Trường Minh, tao đối sử với mày tốt như thế mà mày gọi tao là gì vậy hả?? Mày có nhớ lúc mày đói, tao đã cho mày diễm phúc được ăn ...ứt của tao, lúc đó mày thèm lắm nên xin thêm, tao cũng cho. Vậy mà bi h mày lại đối xử với tao như thế à??? Mày gọi tao là gì thế???

oh_tiny

Vũ ơi, bọn thi Kinh tế có từ đời rồi. Giờ mới có lại còn khoe nhưng......... tao vẫn chưa có. Khổ thế chứ!
Điểm có muộn đến giấy báo nhập học cũng muộn kg biết trường này nó có nghỉ hè kg mà chẳng chịu làm việc gì cả. Hichic......

minhhtr88

Stanley2506 said:
Thằng chó Trường Minh, tao đối sử với mày tốt như thế mà mày gọi tao là gì vậy hả?? Mày có nhớ lúc mày đói, tao đã cho mày diễm phúc được ăn ...ứt của tao, lúc đó mày thèm lắm nên xin thêm, tao cũng cho. Vậy mà bi h mày lại đối xử với tao như thế à??? Mày gọi tao là gì thế???
ông Kiên này nóng vãi..., mới nói lái có một tí mà đã cáu, ông cứ trêu tên lái của tôi thoải mái, chả ai đánh giá đâu mà sợ.....Mà thôi nói chung giờ các bạn chán mấy trò xuyên tạc này rồi thì thôi, tớ chả chơi nữa, không lại phạm luật forum:)

pip_pip

goldenrain said:
Khè khè, trong tay tớ bây giờ đã có cái gọi là giấy báo trúng tuyển ĐH. Ai có sớm hơn tớ ko ??? hehe
Tớ là người có giấy báo sớm nhất thì phải:)) :)) :))
Nhưng có sớm nhất thì cũng phải đi nhập học sớm, chán chết đi được.

pip_pip

Mà dạo nè forum lớp mình chán quá,chẳng có chuyện gì hay ho để nói cả.=))
Thế khai giảng lớp mình có định tập trung không?? Nếu có thì bàn sớm vào để còn chuẩn bị kế hoạch chứ.:) :) :) :) :) :)

pip_pip

À, tớ thông báo cho mọi người sáng thứ 3 khoảng 8h30 đến trường nhận sổ Đoàn nhé. Ai không lấy thì khỏi nhập học luôn vì trong hồ sơ cần có mà.

L

longthin

Guest
mọi ng một câu chuyện, tao cảm thấy khó hiểu dc tâm trạng câu chuyện mọi ng. Mỗi ng có một cuốc sống riêng, con đường cho tương lai riêng. bây h chưa có bạn mới , mọi ng vẫn bên cạnh nhau. Hi vọng sau này vẫn thế, tao hi vọng mọi người có thể mãi như thế này.
Hôm nay tao say rượu nói linh tinh, chúng mày đừng chấp!!!

minhhtr88

I volunteer to be the first one post passages by English( may be there'll be many mistakes, but that's not a problem).
And the first sentence I want to say is "HELLO EVERYBODY"B-) :D

minhhtr88

pip_pip said:
À, tớ thông báo cho mọi người sáng thứ 3 khoảng 8h30 đến trường nhận sổ Đoàn nhé. Ai không lấy thì khỏi nhập học luôn vì trong hồ sơ cần có mà.
The second thing I want to ask " what does it say "sổ Đoàn" in ENGlish??, because there isn't any "doan" in england:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000