D1 những năm 2004-2005

Trời ơi. Như là góp tiền muac chiếu để mai táng tui không bằng ý. Bó tay luôn. Mà vào năm học mới rùi, chắc mọi người cũng ít lên forum nhỉ.

VA à, mày mà....quá thì đúng là mua chiếu để mai táng mày chứ còn gì nữa.

@hiếu: nhiều những bạn như bạn Hạnh của mày chứ gì? Chứ mày thì làm sao với tới được mấy bạn D3

ark

Active Member
Ừm, 2 tiết cuối ngày mai đá bóng có cả Phương Linh đó =D> nhưng Phương Linh chắc chỉ cổ vũ cho 2 chồng lớp D3 thôi =D> dù sao thì cũng cố gắng thể hiện nhé =D>

ark

Active Member
Tiết 4-5 chiều thứ 2 :( xui quá :(
Hôm qua ông Híu lo với Hải đá hay thế :D giá mà dập bọn lớp S thêm 2-3 quả cho đã đời :D

Ờ hôm trước sang sân vận động chờ thằng Sơn, ngó thấy bạn ark đá bóng nhìn ngộ thật, lại còn bị thằng ku nào nó đạp một phát lên mặt==> mình hả lòng hả dạ =))

mây xanh

Member
Trời ơi, Vương Anh đúng là chẳng biết gì.Tú Anh hơi bị lắm anh theo, sơ sơ trong trường minh đã vài chục mối, chưa kể đợt đi Huế, lại còn mấy trường như Kim Liên, Lương Thế Vinh, ai cũng đã từng nghe danh Tú Anh mà!

thỏ tuyết

Tú Anh mà trái tim sắt đá á? Nhầm to!!!!!!!!!!
Dù gì TA cũng là bạn tui nên trước khi bêu xấu tui cũng nên thanh minh cho vài nỗi oan chứ nhỉ? :D :D
+Thứ nhất: TA không lăng nhăng đén nỗi vài chục mối đâu,oan quá! Vân toàn nói đùa.
+Thứ hai: Theo nguồn tin chích xác , bọn LTV,KL sai sự thật, TA thanh minh mà có ai chịu nghe chứ!
Còn chuyện TA khát khao có cả bộ sưu tập người iu các lớp là đúng 100% :D :D :D Phải nỗi ếch ta đang đau khổ vì mới chỉ cưa được 2 anh trong lớp. Ai an ủi bạn ý đi

unni_x

Active Member
dã man thế, các anh ở tất cả các lớp cơ à :D Lần trước, Un nghe bé Ếch kể trong lớp có đến 4 hay 5 người thích Tú Anh cơ :cool: đúng là con em mình dễ thương quá :>>

QUOC TRUNG

Member
Tú Anh là ai thế
học cùng trường mình kô
gt với
hehehe còn chuyện thèng ark thì hum đó nó trâu wa' nên thèng huy lớp tui mới cho nó 1 phát nhưng cả hai đều bị ..............
hahahahaha nghĩ lai vẫn còn buồn cười
bây giờ lớp mình chuyẻn sang học thứ 3 rùi
mà vẫn học tiết 4-5 chứ
chán thât
chỉ tai bọn 12d...xin xỏ
mà cũng tại cô chủ nhiệm "nồi da nấu thịt" nữa chứ
chỉ bênh người ngoài
thèng ark quyết kô chịu nên dã phản đối
nhưng dành phải chịu thua
chán thật

Uây, đúng là vắng chủ nhà gà mọc niêu tôm. Mọi người lôi mình ra bêu riếu thế này có chết ko cơ chứ.
+Thứ nhất là cái chuyện KL, LTV gì gì đấy là từ mồm MP và Vân tuyên truyền ra chứ Ếch ta đây ko hề hay biết.
+Thứ 2 là TA ko hề cưa bất kì một thằng nào trong lớp mà tự nhiên thế thôi bây giờ thì chắc là thôi rồi. Mà khổ nỗi đúng là trong mấy đứa đấ có cả thằng cận lẫn thằng viễn mới hay chứ không những thế còn có cả thằng bị thần kinh ko cứu chữa được như thằng Vương Anh ý =)) =)) Còn cái thằng muốn cưa thì lại ko cưa nổi...có phải ai cũng có được tài năng xuất chúng như MP, Vân, chị Un... ;)
+thứ 3 là chuyện "bộ sưu tập người yêu" : ếch đây cũng mong muốn lắm nhưng phải nỗi trới ko thương TA như Vân và MP =))
Unni said:
đúng là con em mình dễ thương quá
Cái này thì......đúng là dễ thương rồi còn gì =))

@ Vương Anh: thế hóa ra từ trước đến giờ mày nhìn tao bằng con mắt lác của mày à? =))

@ Phạm Quốc Trung: nếu ấy cũng học CVA thì tớ cùng trường với ấy. Tớ ko biết ấy nhưng tớ biết bạn Thảo Hóa 2 =))

unni_x

Active Member
Bạn Thảo thì Un cũng bít hà, hum 2/9 còn đi mua bóng bay, chạy xe đạp với Un trên Hồ Gươm :D ai nhìn cũng tưởng một lũ điên =))
sieumauechcom said:
Còn cái thằng muốn cưa thì lại ko cưa nổi...có phải ai cũng có được tài năng xuất chúng như MP, Vân, chị Un... ;)
:( Un thì tài năng gì đâu, đang alone chứ có đôi có cặp gì đâu mà, oan quá :(

fruit NHO

Active Member
un alone là do kiêu quá thôi!còn bày đăđặt tìm cách từ chối ng ta mãi mà!!! =)) đại loại là em mình đứa nào cũng kiêu! =))

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
un alone là do kiêu quá thôi!còn bày đăđặt tìm cách từ chối ng ta mãi mà!!! =)) đại loại là em mình đứa nào cũng kiêu! =))
Un có kiêu đâu :(
:>> Tại em chưa gặp được người em iu chứ bộ :>> Mừ chị Oanh cũng thía, có khác gì đâu :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000