D1 những năm 2004-2005

unni_x

Active Member
cái này gọi là : Con dại cái mang :cool:
Dù gì tui cũng phải đi lo cho thể diện của A3 chứ, vào tay ông là hỏng ngay X-(

D1 thì đỉnh rồi. Con gái thì xinh xắn dễ thương =)) . Còn con trai thì cứ nhìn thằng cún Hiếu là biết "lịch sự, thân thiện, dễ gần" =))

unni_x

Active Member
Công nhận là Híu lìu lịch sự thật đấy, có mỗi cái ghế nhựa bé tí UnNi đã ngồi rùi mà nó còn chạy ra tranh cướp >:p

Bó tay. Bọn A3 này đi đến đâu cũng câu bài được à. Bó tay lun.
To Hiếu: Tao xung phong chống Mafia cùng mày. Hai thì cũng phải hơn một chứ.
To darkknight1411: Thằng nào điên bảo với ông là con giá D1 xinh đấy. Đừng nói với tui là nó mới ở Châu Quỳ ra

fruit NHO

Active Member
chẹp vân ơi là vân sao em lại nói thế mất đoàn kết 2 lớp !các bạn d1 đỉnh của đỉnh thế mà...<lớp mình lại phải chuẩn bị nhờ các bạn ý đấy!>bạn híu mà có đay nghe em chê bạn hạnh thế thì....!ở đời hơn nhau mỗi chỗ đấy đấy =))

hieukhacle

Member
chúng mày khen đểu con gái lớp tao đấy à, khen tiếp đi.
To ark: thì đúng mà, , mà tớ là tiền đạo, mọi bàn thắng đều qua chân tớ=> được để ý nhứt

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
chúng mày khen đểu con gái lớp tao đấy à, khen tiếp đi.
To ark: thì đúng mà, , mà tớ là tiền đạo, mọi bàn thắng đều qua chân tớ=> được để ý nhứt
=)) dã man wa', mày tự phụ quá đấy Híu ạ, lo về chăm sóc cho bạn Hạnh Sự của mày đi =))

fruit NHO

Active Member
bạn Hạnh thì híu chăm soc suốt rùi híu nhỉ??? ngày nào chả chăm sóc!ko chăm sóc thì bạn ý mà dỗi thì chít!nhan sắc lại phai tàn là hỏng!

Oanh đâu có béo mà bọn mày bảo nó thế, làm nó ngượng. NÓ chỉ hơi phì nhiêu tý thui mà:D.
To Hiếu: Sao lớp mày thích đá với D3 thế à. Nhưng chưa chắc đá nhìu đã được Phương Linh để ý đâu Hiếu ạ:D
To Ark: Hôm nào lớp ông với lớp tui đá đi:D

ark

Active Member
Phương LInh cơ à , thế thì cứ ... nằm mơ đi :D
Hình như hồi trước lớp tôi đá với d2 rồi thì phải, lúc tập thể dục :D năm nay lại thêm 2 thằng con trai, coi như giữ nguyên quân số :D chờ vào năm học rồi đá đê :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000